[Funland] Times city- parkhill ( cc trung cấp)

Easy girl

Xe tăng
tôi tưởng khu đô thị thời đại do vingroup làm chủ đầu tư thì không tách rời time với pack gì đó? Tổng chả đến 12.000 căn à? Thế hầm park riêng à, để được bao nhiêu xe? Hoá ra là mấy ông bên park bị phân biệt đối xử không được để hầm khu t. thôi xin lỗi park lởm time xịn. Đừng dỗi =))
Park có chỗ đỗ xe của Park Tôi đang tính khu T Cụ đọc cái gì cũng phải kỹ và nói cho kỹ đặc biệt khi chê cái gì Tôi comment cụ trên có nói khu T chỉ có 3000 chỗ đỗ xe miễn phí thì cụ tự bịa ra con số 12000 Tôi chỉ nhắc lại khu T có 4500 nhà Hy vọng cụ hiểu và suy nghĩ lựa lời chê cho cẩn thận Đừng ăn nói linh tinh

boytk

Xe tải
tôi tưởng khu đô thị thời đại do vingroup làm chủ đầu tư thì không tách rời time với pack gì đó? Tổng chả đến 12.000 căn à? Thế hầm park riêng à, để được bao nhiêu xe? Hoá ra là mấy ông bên park bị phân biệt đối xử không được để hầm khu t. thôi xin lỗi park lởm time xịn. Đừng dỗi =))
Dỗi gì Ai chấp nhặt người thiếu kiến thức Đến việc hầm Park và hầm T tách riêng mà không biết mà vẫn to mom chê thì đến chịu cụ

longloan

Xe tăng
Tiện ích và quản lý chung.xe đê chung nhau dc. 12k căn thi sao
Người dân vẫn ở sống tốt có sao đâu.
Nếu có điều kiện kinh tế chọn để ở giứa HH va Times Park thì ai chọn HH( trừ lý do riêng như gần nhà bố mẹ,quê,,gần chỗ làm .)
Chỉ biết chê khu người khác trong khi khu minh hay quá ta

Dongngo

Xe hơi
Em đang ở Times thấy quá ổn, em chả chê dc điểm gì (có mấy cái lặt vặt thì thôi) ngoài cái để xe thì hơi vớ vẩn.
Em chả chê thì thôi mà nhiều cụ vào khóc thuê hộ thế ạ =))

hadu

Xe tăng
Tiện ích và quản lý chung.xe đê chung nhau dc. 12k căn thi sao
Người dân vẫn ở sống tốt có sao đâu.
Nếu có điều kiện kinh tế chọn để ở giứa HH va Times Park thì ai chọn HH( trừ lý do riêng như gần nhà bố mẹ,quê,,gần chỗ làm .)
Chỉ biết chê khu người khác trong khi khu minh hay quá ta
Cụ trả lời cụ kia làm gì. Cụ ấy cố tình chọc tức các cụ. Kệ đi.
Việc Times đông kín người là minh chứng cho sự hấp dẫn và tiện ích của nó, bất chấp một số hạn chế như các cụ đã nêu ở trên. Có một ưu điểm cực lớn của Times là tính thanh khoản cực cao. Cụ nào cá chê thì rao bán hoặc cho thuê, bay phút mốt.
Đối với cư dân đang ở Times thì luôn đấu tranh, yêu cầu đảm bảo quyền lợi, dịch vụ tốt hơn, đó là việc nên làm.

Easy girl

Xe tăng
biết vì sao vượng càng ngày càng xây ít chỗ đỗ không, bên time đã thiếu park lại càng thiếu tợn mà mật độ lại khủng hơn nhiều. Bởi mấy ông dân lúc nào cũng kêu hài lòng, coi khu mình là số 1. Mà số 1 rồi thì tiến bộ sao được nữa =)) . Đúng kiểu trót bỏ tiền mua phải đôi giày chật nhưng không dám kêu=))
Dỗi gì Ai chấp nhặt người thiếu kiến thức Đến việc hầm Park và hầm T tách riêng mà không biết mà vẫn to mom chê thì đến chịu cụ
=))

Easy girl

Xe tăng
à cụ quen kiểu bình dân thì quá hài lòng rồi. 12k căn hộ nhét vào chỗ đấy nhung nhúc vẫn chịu được. Tài=))
Em đang ở Times thấy quá ổn, em chả chê dc điểm gì (có mấy cái lặt vặt thì thôi) ngoài cái để xe thì hơi vớ vẩn.
Em chả chê thì thôi mà nhiều cụ vào khóc thuê hộ thế ạ =))

Dongngo

Xe hơi
à cụ quen kiểu bình dân thì quá hài lòng rồi. 12k căn hộ nhét vào chỗ đấy nhung nhúc vẫn chịu được. Tài=))
Em ở đây vs e hài lòng.
Cụ khóc thuê kiểu này e bó tay.
Nhung nhúc mà thanh khoản của nó hở ra là có ng mua.
Vâng em bình dân thôi, cụ sang trọng ra thớt nào sang trọng mà bàn luận, vô đây thể hiện sự sang trọng, chê bình dân làm chi thế?
Đọc cm cụ thấy nói cực kỳ vô duyên, áp đặt. Kiểu chui trong gầm giường nhà ng ta hay sao ấy =))

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Em ở đây vs e hài lòng.
Cụ khóc thuê kiểu này e bó tay.
Nhung nhúc mà thanh khoản của nó hở ra là có ng mua.
Vâng em bình dân thôi, cụ sang trọng ra thớt nào sang trọng mà bàn luận, vô đây thể hiện sự sang trọng, chê bình dân làm chi thế?
Đọc cm cụ thấy nói cực kỳ vô duyên, áp đặt. Kiểu chui trong gầm giường nhà ng ta hay sao ấy =))
Cụ nói chuyện với cái loại looser đó làm gì cho mệt. Nó sống ở HH đó 😆😆😆

Easy girl

Xe tăng
có cái chung cư bình dân thiếu chỗ đậu xe ở time mà cũng chê người ghê à cơ. Trước mua giá rẻ giờ bơm thổi lên ông nào cũng tưởng mình đại da mặt vênh như bánh đa =)) . Xem lại mình là ai đi=))
Mịe, người ta có căn cho thuê ở Times đấy lại bảo khóc thuê. Ếch ngồi đáy giếng :))

Mua cc mà phải đội mưa đi gửi ê tô thì mua làm cái con củ cải giề. Nói cứ cãi :))