Hải Dương Tin Ảnh các hoạt động offline của OF Hải Dương (KHÔNG SPAM)

tungbhhd

Đi bộ
em mem mới xin 1 chân các bác nhá ;;)

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
ơ cụ ơi, phạt hay thưởng ợ ?
Trong phạt sẽ có thưởng:D. Nói chung là mem mới ra mắt thì phải thể hiện mình, ít ra tự mời mỗi anh em một cốc, hoặc là tự sướng, xong thì order 1 vụ nào đó, ví dụ như là karaoke chẳng hạn:21:, kiểu kiểu dư thế=))
em mem mới xin 1 chân các bác nhá ;;)
lại 1 mem mới, cụ hoavanairbrush lại có đồng hành rồi nè:D

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
Trong phạt sẽ có thưởng:D. Nói chung là mem mới ra mắt thì phải thể hiện mình, ít ra tự mời mỗi anh em một cốc, hoặc là tự sướng, xong thì order 1 vụ nào đó, ví dụ như là karaoke chẳng hạn:21:, kiểu kiểu dư thế=))

lại 1 mem mới, cụ hoavanairbrush lại có đồng hành rồi nè:D
cụ ấy mua xe từ tháng 10 năm trước, cất trong phòng ngủ tối nào cũng ngắm, hôm nay mới mang ra chạy, vừa được 1km thôi đới, cụ cẩn thận không thôi lại cho vào phòng ngủ nữa

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
cụ ấy mua xe từ tháng 10 năm trước, cất trong phòng ngủ tối nào cũng ngắm, hôm nay mới mang ra chạy, vừa được 1km thôi đới, cụ cẩn thận không thôi lại cho vào phòng ngủ nữa
Bá cáo với cụ là xe em đã chạy được hơn 8 vạn rồi ợ. Khổ lắm! cứ mang vào nhà đắp chăn đắp chiếu là y rằng bị anh em bạn bè biểu là giữ xe hơn giữ.....:D. À mà em nói thật nhá, cụ cứ an tâm đi, trước em ra mắt chi hội dư thế nào thì cụ cứ như vầy cho em. Đơn giản ấy mờ:21:

caoxuankien

Xe hơi
em xin đăng ký tạm là 01 xuất có thay đổi e sẽ thông báo a ( chỉ thêm không bớt )

mr.trinh273

Xe tải
Website
m.facebook.com
HAPPY BIRTHDAY TO OFHD trước các cụ các mợ nhé. hĩ hĩ

Tôi đã nhận được 2 tin nhắn, 1 từ đt, 1 từ OF của chủ tịch NgocBHHD. Xin cám ơn thịnh tình của chủ tịch.
Tôi cũng biết ace rục rịch chuẩn bị cho việc SN OF, nhưng chưa có bài gì tham gia, lí do như sau: tôi tham gia vào OF chủ yếu để làm từ thiện, ngoài lí do đó ra cũng có 1 phần đam mê xe ô tô. Thời gian trước ông bạn Hưng Alpha có bảo tôi tham gia cho vui, lúc đó tôi từ chối với lí do: xe tôi chưa có tham gia làm gì (thậm chí máy ảnh cũng chưa có luôn). Sau đó đọc các thông tin về từ thiện trên này, thấy có thể tham gia được nên tôi mới reg nick.
Tôi thường không có mặt tại các cuộc bia rượu, 1 phần vì sức khỏe, phần còn lại vì không thích. Hôm nọ đi chén cái món rươi với các cụ về ốm 1 trận (đau rát hết họng và cổ kèm sốt nhẹ) đến hôm nay người vẫn lừ khừ, mũi vẫn đang ngạt đặc đây. Tôi chỉ thích hợp với cơm chay. Cụ nào mời cơm chay tôi có mặt liền.
Vậy nên tôi sẽ không có mặt vui cùng anh chị em trong các buổi gặp mặt vui cùng anh chị em được.
Tuy nhiên, đối với các việc làm từ thiện do anh chị em phát động, tùy theo sự thích hợp với tiêu chí của tôi (rất đơn giản: thực tế, không vì danh lợi và xứng đáng để trợ giúp, đặc biệt ưu tiên trẻ em mồ côi) tôi sẽ tham gia nhiệt tình.
Chúc toàn thể anh chị em trong chi hội mạnh khỏe, tổ chức thành công buổi SN.
Xin chào anh chị em.

caoxuankien

Xe hơi
Tôi đã nhận được 2 tin nhắn, 1 từ đt, 1 từ OF của chủ tịch NgocBHHD. Xin cám ơn thịnh tình của chủ tịch.
Tôi cũng biết ace rục rịch chuẩn bị cho việc SN OF, nhưng chưa có bài gì tham gia, lí do như sau: tôi tham gia vào OF chủ yếu để làm từ thiện, ngoài lí do đó ra cũng có 1 phần đam mê xe ô tô. Thời gian trước ông bạn Hưng Alpha có bảo tôi tham gia cho vui, lúc đó tôi từ chối với lí do: xe tôi chưa có tham gia làm gì (thậm chí máy ảnh cũng chưa có luôn). Sau đó đọc các thông tin về từ thiện trên này, thấy có thể tham gia được nên tôi mới reg nick.
Tôi thường không có mặt tại các cuộc bia rượu, 1 phần vì sức khỏe, phần còn lại vì không thích. Hôm nọ đi chén cái món rươi với các cụ về ốm 1 trận (đau rát hết họng và cổ kèm sốt nhẹ) đến hôm nay người vẫn lừ khừ, mũi vẫn đang ngạt đặc đây. Tôi chỉ thích hợp với cơm chay. Cụ nào mời cơm chay tôi có mặt liền.
Vậy nên tôi sẽ không có mặt vui cùng anh chị em trong các buổi gặp mặt vui cùng anh chị em được.
Tuy nhiên, đối với các việc làm từ thiện do anh chị em phát động, tùy theo sự thích hợp với tiêu chí của tôi (rất đơn giản: thực tế, không vì danh lợi và xứng đáng để trợ giúp, đặc biệt ưu tiên trẻ em mồ côi) tôi sẽ tham gia nhiệt tình.
Chúc toàn thể anh chị em trong chi hội mạnh khỏe, tổ chức thành công buổi SN.
Xin chào anh chị em.
cụ đi đi a em gọi riêng cho cụ một xuất cơm chay hộp ngồi cho vui cụ a

ngocbhhd

Xe điện
@Cụ Dép: Cụ góp tiền mua Biển OF:9999 cũng là góp vào quỹ từ thiện đấy :))

@Cụ Dép: Cụ góp tiền mua Biển OF:9999 cũng là góp vào quỹ từ thiện đấy :))
À, nhờ thông tin của cụ, tôi mới sang xem Topic " Quyết mang biển OF-9999 về Hải Dương. Hải Dương mình cũng hoành tráng thật, rất tự hào được đồng hương với những cụ có tấm lòng như vậy.
Tôi thì nói thật là không có tiền, nên không tham dự với anh em bên ấy được. Tôi hay làm những việc mà sức mình đảm đương được (tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tùy theo sức của mình - lời bác Hồ dậy). Việc tôi đứng ra bảo trợ cho 6 cháu mồ côi nói thật với các cụ là cũng suy nghĩ đêm ngày rồi, tiền thì làm ra ít. Hôm nọ đồng chí trưởng khu dân cư và đồng chí bí thư sang nói chuyện là có cô Hòa là người của khu dân cư, ốm liệt gường mấy năm nay rồi, thu nhập chỉ được duy nhất khoảng hơn 100 ngàn 1 chút/ tháng, đã được người họ hàng đưa về dưới Thanh Miện để chăm sóc. Tôi đưa 100 ngàn bác bí thư chưa nhận, nói là để lúc nào đi thăm sẽ thông báo. Tôi đang tính toán nếu biếu được cô ấy mỗi tháng độ 100 ngàn gọi là thêm vào thì cũng thêm vào cho cô ấy sống qua ngày. Sức mình có hạn, chỉ làm được thế thôi.

HwngHD

Xe tăng
Happy Birth Day OFHD! Tiec wa, thanh vien sang lap ma e lai dang di du lich voi cty. Cac cu vui ve nha, hen gap lai tai SN OF!