Hải Dương Tin Ảnh các hoạt động offline của OF Hải Dương (KHÔNG SPAM)

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Sao suốt ngày thấy các Cụ mợ nói đề tài ọp ẹp về rượu chè nhể? Ko cóa nóa k sống được à? Suỵt, Mà ngồi đâu nhớ gọi e nhá :-c
Dạo này cụ mất tăm , mất tích quá đấy, cuối tuần off vụ 29 đi cụ , ko kẻo lại nguội ...

HwngHD

Xe tăng
Đáng tiền mua máy mới phết nhỉ, nhưng ko rửa là hay bị mốc ống kính lắm đó. Cái ảnh trao phong bì focus vào đọc rõ tên chi hội cơ mà, post lại đi anh!
PS: hôm trước giúp em vụ BDN chưa?

ngocbhhd

Xe điện
Đáng tiền mua máy mới phết nhỉ, nhưng ko rửa là hay bị mốc ống kính lắm đó. Cái ảnh trao phong bì focus vào đọc rõ tên chi hội cơ mà, post lại đi anh!
PS: hôm trước giúp em vụ BDN chưa?
Báo cáo Chỉ tụt đây ợ

Blinlove

Xe điện
Dạo này cụ mất tăm , mất tích quá đấy, cuối tuần off vụ 29 đi cụ , ko kẻo lại nguội ...
Chắc chắn ròi! em chốt lại ngày giờ luôn nhá!

THỂ THEO NGUYỆN VỌNG CỦA CÁC CỤ MỢ
(Các cụ Mợ ở xa còn time chuẩn bị chăn màn)

1. 4h30pm: Tập chung tại Lẩu dê LÂM HẰNG (add: Ngã ba Tam Giang, giáp đèn xanh đỏ đầu tiên, hướng từ Ngã tư Hải Tân -> Thanh Niên, ở đây có phòng chung, phòng riêng, phòng lạnh: Cận ngày tùy thời thời tiết ngày mùa ta sẽ chọn Phòng là xong)
2. 5hpm: Họp bàn chiến sự OF + Làm Áo gió Đồng phục mùa đông OFHD + Kêu qọi quỹ Dìn Phàn Sán.
3. 6h15pm: Nhập mâm.
Số tiền: Tối thiểu 200k/ Mem (Kèm Gấu or Sói + 100k). Thiếu đóng thêm, thừa xum Quỹ từ thiện!
4. 9h15pm: Karaoke đập phá đến mấy h thì tùy.
5. Sau đó: Ăn đêm + Đón giao thừa tại khách sạn Ngàn sao trên trục đường Lên Dời => Sáng sớm chào ngày mới + Cafe => Chia tay bằng hữu ra về phục vụ Phụ huynh!

Note: Tại khoản 4 + 5: Vụ off nầy ko bắt buộc & kinh phí, đến đâu ta đóng thêm đến đóa (Nhưng vẫn mong muốn nhận được sự hưởng ứng của toàn thể các Mem có mặt, ai đi cá nhân oem thưởng riêng một gói Xbi, khu khú....).

PCT Đối nội đã ký
Ko đọc đâu, tôi ký các anh tự chịu trách nhiệm đấy!

Chỉnh sửa cuối:

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Chắc chắn ròi! em chốt lại ngày giờ luôn nhá!

THỂ THEO NGUYỆN VỌNG CỦA CÁC CỤ MỢ
(Các cụ Mợ ở xa còn time chuẩn bị chăn màn)

1. 4h30pm: Tập chung tại Lẩu dê LÂM HẰNG (add: Ngã ba Tam Giang, giáp đèn xanh đỏ đầu tiên, hướng từ Ngã tư Hải Tân -> Thanh Niên, ở đây có phòng chung, phòng riêng, phòng lạnh: Cận ngày tùy thời thời tiết ngày mùa ta sẽ chọn Phòng là xong)
2. 5hpm: Họp bàn chiến sự OF + Làm Áo gió Đồng phục mùa đông OFHD + Kêu qọi quỹ Dìn Phàn Sán.
3. 6h15pm: Nhập mâm.
Số tiền: Tối thiểu 200k/ Mem (Kèm Gấu or Sói + 100k). Thiếu đóng thêm, thừa xum Quỹ từ thiện!
4. 9h15pm: Karaoke đập phá đến mấy h thì tùy.
5. Sau đó: Ăn đêm + Đón giao thừa tại khách sạn Ngàn sao trên trục đường Lên Dời => Sáng sớm chào ngày mới + Cafe => Chia tay bằng hữu ra về phục vụ Phụ huynh!

Note: Tại khoản 4 + 5: Vụ off nầy ko bắt buộc & kinh phí, đến đâu ta đóng thêm đến đóa (Nhưng vẫn mong muốn nhận được sự hưởng ứng của toàn thể các Mem có mặt, ai đi cá nhân oem thưởng riêng một gói Xbi, khu khú....).

PCT Đối nội đã ký
Ko đọc đâu, tôi ký các anh tự chịu trách nhiệm đấy!
Đợt này đi cho Gấu ở nhà , đi ăn uống mất tập trung .. thế ko Off chui trước ngày 29 à, tiến hành luôn hum ý à , mà sáng hum sau em phải đi đám cưới sớm , chết rồi cụ ơi ...

bongyeu15

Xe đạp
bac.HUng co so cua e roi nhe.co gi bác gọi e cai nha/cho e đỡ ngại.e tính hay xấu hổ lắm.hẹn gạp các cụ

bongyeu15

Xe đạp
các bác ah.hôm nay qua ngã sau e nhìn thấy 1 e clk mới toanh.34a.006.86.đó là con mui trân đầu tiên mình nhìn thấy ở hd.mún khoe với các bác.chia sẻ:D

HwngHD

Xe tăng
bac.HUng co so cua e roi nhe.co gi bác gọi e cai nha/cho e đỡ ngại.e tính hay xấu hổ lắm.hẹn gạp các cụ
ok, sẽ gọi, see you !
các bác ah.hôm nay qua ngã sau e nhìn thấy 1 e clk mới toanh.34a.006.86.đó là con mui trân đầu tiên mình nhìn thấy ở hd.mún khoe với các bác.chia sẻ:D
lần sau nhớ chụp vài kiểu, = dth cũng được, cụ Shin3017 cũng đang phát động phong trào săn xe đó (b)(b)(b).

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
con đó của ông Thiện anh em mà các cụ con đó chạy dở lắm, bắn làm gì , có bắn bắn em RR Phantom ở Hải Dương ý, hum nọ em mới bắn hạ được em nó xong , ngon thôi rồi ...

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Báo cáo với các cụ em này về Hải Dương lâu rồi , nhưng Hộ khẩu dưới Kinh Môn, thấy bảo của cụ nào khá tiếng tăm , em còn nghe thấy dân tình đồn thổi là mới có em R8 trắng nuốt nuột mới về thường chú ở Hải Dương nhà mình rồi , em gặp đi đường 1 ,2 lần nhưng chưa bắn được ...

Em RR Bóng ma đen huyền bí đây các cụ ạ , chân em này to lắm , cỡ R22 cơ ,cứ gọi là Khủng Long bạo chúa .

Chỉnh sửa cuối:

HwngHD

Xe tăng
Báo cáo với các cụ em này về Hải Dương lâu rồi , nhưng Hộ khẩu dưới Kinh Môn, thấy bảo của cụ nào khá tiếng tăm , em còn nghe thấy dân tình đồn thổi là mới có em R8 trắng nuốt nuột mới về thường chú ở Hải Dương nhà mình rồi , em gặp đi đường 1 ,2 lần nhưng chưa bắn được ...

Em RR Bóng ma đen huyền bí đây các cụ ạ , chân em này to lắm , cỡ R22 cơ ,cứ gọi là Khủng Long bạo chúa .

vãi luyện nhỉ, thú thực anh cũng ko bít con này chạy cầu trước or sau, or full time nhưng mà dài quá túm lại là ko driff được, ko chơi :)

china_0086

Xe máy
chào các cụ và các mợ tg này em bận quá nên ko vào đây đc xem lại kĩ anh em thấy gấu của cụ công có đôi mắt và hành động rất có hồno:-)

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
theo lời kêu gọi của cụ chủ tịch tối nay 6h off Vịt Cỏ Hồ Sen các cụ nhé, cụ nào ko đi em giận đấy, ăn mất phần của các cụ đấy .Ăn uống là phụ chủ yếu lên chương trình ăn chơi nhảy múa 29-10 , và giao lưu mấy Mem mới , có gì cứ alo em , em chịu trách nhiệm đón khách, hehe ...

:-c 0902008985 .