Tín hiệu điện trên gương chiếu hậu xe morning đời mới

ngheomaisao

Xe hơi
Website
www.google.com
Kính các cụ cho em hỏi về Tín hiệu điện trên gương chiếu hậu xe morning đời mới để làm gì ạ. Em thấy gương của em nó có cái khe rất rộng , hình như để cắm một loại thẻ nào đó! Và trên gương có nút nguồn và một nút volume , một nút có ký hiệu kính lúp soi gì đó.
Vậy các cụ cao niên cho em hỏi bọn hàn nó làm cái gương với những nút đó để làm gì ạ . Em thanks các cụ đã khai sáng

DrHuy81

Xe tăng
Cái khe đó để cắm cái thẻ kích thước như thẻ ATM, em thấy bảo bên Hàn dùng hệ thống gương và thẻ này để thu phí đi đường gì đó nhưng ở mình thì chẳng có tác dụng gì, xe cụ có màn hình tích hợp trên gương không, nếu không thì cụ nhấn giữ cái nút nguồn trên gương mấy giây để tắt cái đèn báo màu đỏ cho đỡ chói mắt.

carcafe

Xe tải
Em đã đi mua và sử dụng 5 con morning từ đời 2010 trở ra. Nếu bản nhập 2010 có màn hình navi và camera lùi thì dịch vụ định vị ở màn hình navi, là bản đồ sẽ không có tác dụng . Cũng như vậy gương chiếu hậu mà tích hợp camera lùi thì đa số là và việt nam nắp thêm. Còn nguyên gương chiếu hậu bên đó bê về đây thì những nút trên đó không có tác dụng ở mình.

Morning 15a

Xe điện
Em đã đi mua và sử dụng 5 con morning từ đời 2010 trở ra. Nếu bản nhập 2010 có màn hình navi và camera lùi thì dịch vụ định vị ở màn hình navi, là bản đồ sẽ không có tác dụng . Cũng như vậy gương chiếu hậu mà tích hợp camera lùi thì đa số là và việt nam nắp thêm. Còn nguyên gương chiếu hậu bên đó bê về đây thì những nút trên đó không có tác dụng ở mình.
Chưa chắc gương chiếu hậu mà tích hợp camera lùi trên morning là hàng vn độ thêm vào đâu, vẫn có hàng xịn nguyên bản theo xe dấy bác ơi...
E cam đoan là cả 5 con xe bác đi đếch có món đấy...:D

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Chưa chắc gương chiếu hậu mà tích hợp camera lùi trên morning là hàng vn độ thêm vào đâu, vẫn có hàng xịn nguyên bản theo xe dấy bác ơi...
E cam đoan là cả 5 con xe bác đi đếch có món đấy...:D
CỤ đã lắp vòi phun nước 3 tía chưa, sâu đê @-)

Morning 15a

Xe điện
CỤ đã lắp vòi phun nước 3 tía chưa, sâu đê @-)
Mấy ngày cuối năm toàn đi ăn chia tay năm cũ thôi bận quá bác à :D đang tính hôm nay ngày nghỉ gọi cụ thần tài cafe rồi nhận hàng đây...e cũng sốt sột lắm òi...

unknown.king

Xe tăng
e cứ tường trên gương tai có đèn sinal như con toyota siena đời 2012 =.=. hno e thấy, thích quá mà ứ có thóc mà chơi. cụ lào độ đc cho 2b hem :">