[Funland] Tin khó tin: Cậu bé khẳng định: kiếp trước mình là người Sao Hỏa

TranCB

Xe tăng
Sinh năm 1996 tại Nga, Boris Kipriyanovich gây xôn xao dư luận khi tuyên bố nhớ được cuộc sống kiếp trước. Theo lời kể của Kipriyanovich, kiếp trước của thân sinh được sinh ra và lớn lên ở sao Hỏa.

Boris Kipriyanovich là một trong những trường hợp nổi tiếng thế giới tuyên bố nhớ được cuộc sống kiếp trước. Chào đời tại thành phố nhỏ Volzhsky, vùng Volgograd của Nga ngày 11/1/1996, Kipriyanovich biết nói chuyện từ khi 8 tháng tuổi.

Ngay từ khi còn nhỏ, Kipriyanovich sớm bộc lộ sự thông minh khi chơi trò xếp hình và hoàn thành với độ chính xác cao.

Năm lên 2 tuổi, Kipriyanovich bắt đầu vẽ tranh. Một năm sau, cậu bé bắt đầu trò chuyện với bố mẹ về vũ trụ. Cậu có thể kể tên tất cả các hành tinh trong hệ mặt trời và các vệ tinh của chúng.

Vì vậy, Kipriyanovich nhanh chóng trở thành người nổi tiếng. Nhiều người tò mò vì sao cậu bé còn nhỏ tuổi nhưng lại có hiểu biết sâu rộng về thiên văn, vũ trụ.

Không những vậy, Kipriyanovich còn nói với mọi người về những nền văn minh ngoài Trái đất nơi có chủng người cao tới 3 m.

Về sau, Kipriyanovich tuyên bố cuộc sống kiếp trước của mình không phải là ở Trái đất. Cậu đến từ sao Hỏa

Sau khi kết thúc cuộc sống ở kiếp đầu tiên, Kipriyanovich được tái sinh trên Trái đất để thực hiện nhiệm vụ quan trọng là cảnh báo con người về những thảm kịch tồi tệ sẽ xảy ra trong tương lai.

Theo đó, Kipriyanovich nói rằng, sao Hỏa gần như bị xóa sổ trong cuộc xung đột hạt nhân xảy ra vào hàng nghìn năm trước. Do vậy, Kipriyanovich lo lắng Trái đất có thể gặp thảm kịch tương tự trong tương lai.

Ly kỳ hơn, Kipriyanovich tiết lộ bản thân không phải là người duy nhất đến từ sao Hỏa. Nhiều người khác giống cậu được tái sinh trên Trái đất để thực hiện nhiệm vụ cứu nhân loại khỏi thảm kịch tồi tệ.

Những điều mà Kipriyanovich nói về cuộc sống kiếp trước khiến công chúng bán tín bán nghi. Không ai có thể khẳng định thực sự từng có sự sống trên sao Hỏa. Vì vậy, câu chuyện của cậu vẫn là một bí ẩn lớn.
Cụ hỏi giúp Em bạn ấy cái có phải số nhà ở Sao Hỏa của bạn ấy là 88 phố Tin Vịt, phường Chém Gió, thành phố Bốc Phét, tỉnh Giật Gân thuộc Sao Hỏa không? Nếu phải thì là hàng xóm của Em. Vì nhà Em là số 89.

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
chuyện gặp người ngoài hành tinh: một đôi TĐ đi du lịch trong vũ trụ, lang thang thế nào lại gặp một đôi ET, họ quyết định swing để xem cảm giác se.x với ET (vì với ET thì người TĐ cũng là ET). Tối đó, cô gái TĐ thấy của đối tác rất nhỏ và ngắn ... may thay khi đối tác AT vặn tai trái thì nó dài ra, vặn tai phải thì nó to lên ... kết quả là 1 đêm mỹ mãn. Sáng hôm sau cô gái TĐ hỏi chàng trai TĐ là đêm hôm qua với cô gái ET thế nào thì anh chàng TĐ buồn thiu trả lời "nó chẳng làm gì, cả đêm chỉ véo tai anh thôi"
Cụ bô bô thế này các cụ of mai hai tai lại sưng vù lên :)).
Em copy sang thớt chuyện hài hước nhé ;)

network

Xe buýt
Sinh năm 1996 tại Nga, Boris Kipriyanovich gây xôn xao dư luận khi tuyên bố nhớ được cuộc sống kiếp trước. Theo lời kể của Kipriyanovich, kiếp trước của thân sinh được sinh ra và lớn lên ở sao Hỏa.

Boris Kipriyanovich là một trong những trường hợp nổi tiếng thế giới tuyên bố nhớ được cuộc sống kiếp trước. Chào đời tại thành phố nhỏ Volzhsky, vùng Volgograd của Nga ngày 11/1/1996, Kipriyanovich biết nói chuyện từ khi 8 tháng tuổi.

Ngay từ khi còn nhỏ, Kipriyanovich sớm bộc lộ sự thông minh khi chơi trò xếp hình và hoàn thành với độ chính xác cao.

Năm lên 2 tuổi, Kipriyanovich bắt đầu vẽ tranh. Một năm sau, cậu bé bắt đầu trò chuyện với bố mẹ về vũ trụ. Cậu có thể kể tên tất cả các hành tinh trong hệ mặt trời và các vệ tinh của chúng.

Vì vậy, Kipriyanovich nhanh chóng trở thành người nổi tiếng. Nhiều người tò mò vì sao cậu bé còn nhỏ tuổi nhưng lại có hiểu biết sâu rộng về thiên văn, vũ trụ.

Không những vậy, Kipriyanovich còn nói với mọi người về những nền văn minh ngoài Trái đất nơi có chủng người cao tới 3 m.

Về sau, Kipriyanovich tuyên bố cuộc sống kiếp trước của mình không phải là ở Trái đất. Cậu đến từ sao Hỏa

Sau khi kết thúc cuộc sống ở kiếp đầu tiên, Kipriyanovich được tái sinh trên Trái đất để thực hiện nhiệm vụ quan trọng là cảnh báo con người về những thảm kịch tồi tệ sẽ xảy ra trong tương lai.

Theo đó, Kipriyanovich nói rằng, sao Hỏa gần như bị xóa sổ trong cuộc xung đột hạt nhân xảy ra vào hàng nghìn năm trước. Do vậy, Kipriyanovich lo lắng Trái đất có thể gặp thảm kịch tương tự trong tương lai.

Ly kỳ hơn, Kipriyanovich tiết lộ bản thân không phải là người duy nhất đến từ sao Hỏa. Nhiều người khác giống cậu được tái sinh trên Trái đất để thực hiện nhiệm vụ cứu nhân loại khỏi thảm kịch tồi tệ.

Những điều mà Kipriyanovich nói về cuộc sống kiếp trước khiến công chúng bán tín bán nghi. Không ai có thể khẳng định thực sự từng có sự sống trên sao Hỏa. Vì vậy, câu chuyện của cậu vẫn là một bí ẩn lớn.
Em thấy các câu chuyện như vậy chắc là bị hoang tưởng hoặc có chút khả năng đặc biệt thì thêu dệt lên để gây sự chú ý.

Jo9926

Xe điện
Lại mấy cậu ngáo thích nhận mình là người hành tinh khác.

chip_m

Xe buýt
Cu đấy nói thật đấy cụ. Trước bọn em hay bắn bi, vừa bắn vừa ngắm trái đất mà.

billbill

Xe buýt
Cụ hỏi giúp Em bạn ấy cái có phải số nhà ở Sao Hỏa của bạn ấy là 88 phố Tin Vịt, phường Chém Gió, thành phố Bốc Phét, tỉnh Giật Gân thuộc Sao Hỏa không? Nếu phải thì là hàng xóm của Em. Vì nhà Em là số 89.
[/QUOTquasHay quá
hay quá gặp cụ đồng hương

Wave cùi bắp

Xe điện
Cái này đọc thì rất khó tin nhưng em lại thấy nhiều cơ sở để tin.
Nhưng có những cái thấy tận mắt em cũng éo tin. VD các công chúa hoảng tử Forex thuê xe sang chụp sống ảo lùa gà. Hay cụ thể hơn là có mem trên này còn chụp xe ê tô của người khác để khoe với cụ Wave cùi bắp :))
Tai nài có tố chất lãnh đạn, à xin lỗi, lãnh đạo nài, thù dai nhớ lâu khiếp

Wave cùi bắp

Xe điện
Ku BK nài vẫn chưa tuyệt luân bằng lãnh tụ Kim Ủn nhà em. Cưỡi ngựa bắn súng bách phát bách trúng cả 2 tay, lái xe tăng tàu ngầm...thời còn ở truồng tắm mưa...
Vậy có cụ nào biết kiép trước lãnh tụ em ở hành tinh nào ko ạ

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Nếu cụ chủ thớt nghĩ có kiếp trước thật thì kiếp trước cụ chủ là người như thế nào nhỉ?

Ngo Rung

Xe lăn
Em tin mỗi truyền thuyết Adam và Eva thôi :))

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
hồi bé em cũng bảo kiếp trước em là ... Tề thiên đại thánh mà chả thằng đ,éo nào tin, nói mãi mỏi mồm, giờ cũng éo thèm nói nữa =))
Đại thánh cho hỏi mấy chục con nghẽo mà cảnh sát cơ động đang cỡi là do đại thánh triệu tập?

vasco

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cụ chủ thớt nghĩ có kiếp trước thật thì kiếp trước cụ chủ là người như thế nào nhỉ?
James Leininger sinh ra tại bang Louisiana, Mỹ. Khi được 2 tuổi, cậu bé đã bắt đầu nhớ lại về tiền kiếp của mình. Cậu còn thường xuyên có một giấc mơ là mình bị kẹt trong một chiếc máy bay đang bị cháy. Mỗi lần trải qua giấc mơ đó, cậu bé đều giật mình bừng tỉnh.
Khi James Leininger được 3 tuổi, cậu đã kể cho bố mẹ mình nghe, kiếp trước cậu là một phi công của Mỹ. Khi cậu đang điều khiển máy bay thì chiếc máy bay ấy bị quân Nhật bắn rơi và thiệt mạng. Cậu còn đề cập đến nhiều thông tin rất cụ thể, ví dụ: Kiếp trước cậu tên là James Huston, chiếc may bay của cậu cất cánh từ một chiếc thuyền mang tên Natoma và đã bị bắn hạ tại đảo Iwo Jima. Cậu còn nói rằng, cậu có một người bạn tên là Jack Larsen.
Bố của James Leininger nói rằng những lời mà cậu bé nói đều là sự thật. Ngoài ra, James Leininger còn có thể kể ra tên tuổi anh em ruột của cậu ở kiếp trước và việc nghiện rượu của bố cậu. Chị gái của cậu ở kiếp trước giờ vẫn vẫn còn sống và người này đã chứng minh lời cậu nói là hoàn toàn đúng.

vasco

[Tịch thu bằng lái]
Em tin mỗi truyền thuyết Adam và Eva thôi :))

Bên Mỹ có ngành Thần học đấy cụ.

vasco

[Tịch thu bằng lái]
Các Lão 6x,7x chắc còn nhớ, những năm cuối 1980s, đầu 1990s, khi toàn bộ hệ thống Đông Âu sụp đổ, rồi CCCP khủng hoảng trầm trọng, tan vỡ...
Lúc đó nở rộ các nhà ngoại cảm, các hiện tượng siêu năng lực của các cá nhân, kể cả trẻ nhỏ: dùng mắt làm đồng hồ ngừng chạy, bước vào làm chập cháy nổ điện trong phòng, người hút dính thìa, muôi, nĩa, người nhìn quá khứ của mình, người chuyển kiếp đầu thai ...
Các hiện tượng này nổi lên như nấm sau mưa ở không gian Đông Âu-Liên Xô vào khoảng thời gian này

Sau rồi dần dần những cá nhân, hiện tượng này cũng mờ nhạt rồi chấm dứt

Sau này, người ta cho rằng đó là kết quả của việc "Khủng hoảng xã hội, kinh tế toàn diện, sụp đổ hệ lý luận dẫn đến khủng hoảng Niềm tin"

Bên Mỹ có cả chuyên ngành Thần học.

athk

Xe tăng
Có nên nói là bú cần ít thôi không nhỉ?

Dangminhquan

Xe điện
Em thấy các câu chuyện như vậy chắc là bị hoang tưởng hoặc có chút khả năng đặc biệt thì thêu dệt lên để gây sự chú ý.
Nó kiểu như mấy câu chuyện lá cải trên báo nước ngoài,được mấy anh phóng tinh viên câu view câu like bên mình về xào nấu bày biện cho dân mình đọc.Nghe thì cứ như thật nhưng toàn lá cải phương tây thôi mà.

Ku BK nài vẫn chưa tuyệt luân bằng lãnh tụ Kim Ủn nhà em. Cưỡi ngựa bắn súng bách phát bách trúng cả 2 tay, lái xe tăng tàu ngầm...thời còn ở truồng tắm mưa...
Vậy có cụ nào biết kiép trước lãnh tụ em ở hành tinh nào ko ạ
Nhưng mà kém, gần 40 tuổi đầu mới lái được Lexus