Tin??? Không Tin???

vietnamarc

Xe điện
Hóa ra Sid cũng nghễnh ngãng đãng trí nhể?:P

Viking

Xe điện
Cụ đọc lại bài 2 lần rồi hãy nói nhé.
Thứ nhất : em khoan trúng đường dây điện nên mất điện toàn bộ và phải phá tường ra đấu lại cũng không ăn thua, không lên tí nào nhưng thắp hương xong lại lên
Thứ 2 em không đả động tâm linh hay không vì bản thân em cũng không biết nên mới hỏi : TIN HAY KHÔNG TIN.
Còn em không thừa cơm để bịa chuyện tâm linh hay kể linh tinh để mất thời gian của em.
Cụ không tin tùy cụ, nhưng nói thì nên uốn lưỡi 7 lần.
Không hiểu sao đọc mấy câu cụ nói em thấy cứ sờ sợ vì thấy nguy hiểm. Em thề!!!
Không hiểu ngoài cái tình tiết mất điện mợ kể đó thì có cái gì mang tính hoang lạc ở câu chuyện mợ kể???
Thợ nó khoan vào điện, mợ xin cầu dứt lời điện có lại ngay, không phải sửa chữa gì cả, thế tức là vô hình chung mợ muốn nói có "một cái gì đó" cảnh cáo mợ bằng cách xui khiến cho thợ nó khoan và dây của mợ, đến khi mợ bày tỏ lòng thành kính thì lại nối lại điện cho mợ chứ còn gì nữa???
Bao cụ đả trwr lời mợ theo hướng đó mà chả thấy mợ kêu, chắc em ngược máu mợ nên mợ không ưng dạ chăng???

Nếu mợ không định gắn tí tâm linh vào câu chuyện mất điện mợ kể thì em chả hiểu mợ kể chiện đó ra làm chi.
Em nói hóng là iêm hóng "cái gì đó" xiêm nó có qua nó vật cho iêm nốt phát không vì iêm chờ đủ hai đêm rồi, hôm qua là đêm thứ 3, cũng phải lên đây báo cáo các cụ khác để các cụ ấy biết em còn nhăn nhở ra đây, kẻo lại tửong "thằng í chết m.ịa rồi"

PS: Iêm chả bảo mợ bịa chiện gì cả, mợ nhạy cảm quá.

Chỉnh sửa cuối: