Chi hội Tin Offline i30club - Part 14 - Hướng tới Sinh Nhật lần 3...

bop

Xe hơi
Có cụ mợ nào đăng ký vé đi Anh của cụ Hoangvoila ko?em ko đi, nhưng vừa hỏi dc chỗ quen làm visa đi Anh, cụ mợ nào quan tâm thì alo em nhé! Hôm trước thấy mợ Ti máu đi lắm, mợ Ti có đi ko?
họ dám hò hẹn nhau trên mạng xã hội ... very kinh đây X_X

Đường mật

Xe buýt
CUối tuần làm phát cà phê nhỉ?

Jack i30

Xe tải
Các cụ nhà mình có biết ai bán Fotuner máy dầu xe lướt ko giới thiệu em kiếm chầu bia ạ? Có ông bạn ở quê nhờ em hỏi hộ. Cụ nào có thông tin gì report em với ạ! Cảm ơn các cụ!

hoangvoila

Xe tăng
Có cụ mợ nào đăng ký vé đi Anh của cụ Hoangvoila ko?em ko đi, nhưng vừa hỏi dc chỗ quen làm visa đi Anh, cụ mợ nào quan tâm thì alo em nhé! Hôm trước thấy mợ Ti máu đi lắm, mợ Ti có đi ko?
Bọn e vẫn định đi, cụ pm hộ cái vụ visa nhé e đi ctac hết tuần về xúc tiến

Đường mật

Xe buýt
Các cụ chuẩn bị làm bưã đón Vòi lạ và Sì trét nhá.
2 ông này báo cáo kết quả trả nợ nước, thù rân tộc

teapot

Xe buýt
Em có ông anh chơi cùng hội trong Đà nẵng muốn tham gia độ vụ 10 chai bia. Các kụ nhà mình có hào hứng vào cổ vũ cái nhẩy?

Jack i30

Xe tải
Kụ có làm được vụ gia hạn hộ chiếu nhanh ko ợ?
Em ko làm khoản này cụ ơi, cơ mà cụ cứ lên A18, gặp mấy ông bảo vệ là ok! chỉ ngày hôm sau là lấy được, cơ bản là phí dịch vụ thôi. Cụ có thể call theo số này 0915571802, ông tên Đạo, bảo vệ ở trước cổng A18, em nhờ ông này xin cấp đổi nhanh mấy lần rồi.

tungcalo

Xe điện
Các cụ chém nhanh nhanh lên để còn kịp giỗ đầu cái thớt này. Sắp đến SN lần 4 rồi mà thớt vẫn SN lần 3

Nangtiencodon

Xe tăng
Cầu Lường, Quang Thịnh, Lạng Giang, Bắc Giang
Em có ông anh chơi cùng hội trong Đà nẵng muốn tham gia độ vụ 10 chai bia. Các kụ nhà mình có hào hứng vào cổ vũ cái nhẩy?
vụ này vẫn chưa chính thức đấu ạ! :D?

hoangvoila

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi, hộ chiếu công vụ có cụ nào gia hạn giúp em được ko? Của em được có 1 năm mà có món này cũng tiện

the sun

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, hộ chiếu công vụ có cụ nào gia hạn giúp em được ko? Của em được có 1 năm mà có món này cũng tiện
Vụ này khác phức tạp, nếu muốn cụ phải có quyết định của CQ, sau đó ra Vụ lãnh sự Bộ NG để đổi. Bây giờ cấp loại này hạn chế và khá khó. cái này chỉ tiện để ko phải xin visa của 1 số nước nhưng lại dở 1 cái là ko cẩn thận khi xuất cảnh rất dễ bị để ý, an ninh cửa khẩu thối mồm hỏi đến QĐ cử đi công tác không có thì tèo cụ à. Tốt nhất là cứ phổ thông cụ ạ

ying_jun

Xe tăng
Vụ này khác phức tạp, nếu muốn cụ phải có quyết định của CQ, sau đó ra Vụ lãnh sự Bộ NG để đổi. Bây giờ cấp loại này hạn chế và khá khó. cái này chỉ tiện để ko phải xin visa của 1 số nước nhưng lại dở 1 cái là ko cẩn thận khi xuất cảnh rất dễ bị để ý, an ninh cửa khẩu thối mồm hỏi đến QĐ cử đi công tác không có thì tèo cụ à. Tốt nhất là cứ phổ thông cụ ạ
Lái, phụ xe bắt hành khách quỳ xin mở cửa:
Sáng cùng ngày, Chánh thanh tra Bộ Giao thông Vận tải Nguyễn Xuân Hào cho biết, ngay khi đọc được thông tin, Bộ trưởng Đinh La Thăng đã yêu cầu thanh tra phải xuống làm việc với Tổng công ty Vận tải Hà Nội, Thanh tra Sở giao thông Vận tải, Xí nghiệp Xe điện Hà Nội...
"Sự việc xảy ra làm ảnh hưởng tới uy tín của ngành và của Tổng công ty nên phải xử lý nghiêm theo quy định. Nếu sự việc là đúng, sẽ xử lý trách nhiệm người đứng đầu của Tổng công ty và Xí nghiệp", ông Hào nói thêm.

tungcalo

Xe điện
Lái, phụ xe bắt hành khách quỳ xin mở cửa:
Sáng cùng ngày, Chánh thanh tra Bộ Giao thông Vận tải Nguyễn Xuân Hào cho biết, ngay khi đọc được thông tin, Bộ trưởng Đinh La Thăng đã yêu cầu thanh tra phải xuống làm việc với Tổng công ty Vận tải Hà Nội, Thanh tra Sở giao thông Vận tải, Xí nghiệp Xe điện Hà Nội...
"Sự việc xảy ra làm ảnh hưởng tới uy tín của ngành và của Tổng công ty nên phải xử lý nghiêm theo quy định. Nếu sự việc là đúng, sẽ xử lý trách nhiệm người đứng đầu của Tổng công ty và Xí nghiệp", ông Hào nói thêm.
Việc này giờ không còn là trách nhiệm của cụ Sun nữa nhé.
Với lại cái ông hành khách kia kể cũng buồn cười. Lớn rồi chứ có phải trẻ con đâu mà hơi tí là bố ơi mẹ ơi thắng kia nó bắt nạt con. Muốn không phải quỳ thì mua Mẹc mà đi nhé. Rõ khỉ :P