Chi hội Tin Offline i30club - Part 14 - Hướng tới Sinh Nhật lần 3...

veronicax2

Xe buýt
em nghĩ chuyển ông ruồi về chắc hội i nhà ta mới xôm được chứ ông mật thì e khó mà nuốt được tại thời điểm hiện tại
mặc dù các bác đã định cư tại facebook, diễn đàn of các bác đã bỏ không nhiều tháng qua từ khi việc chuyển đổi quyền lực diễn ra một cách êm thấm, mặc dù chim lợn, cò vạc trên này rất nhiều nhưng các bác vẫn không chọn of là nơi sinh hoạt thường xuyên, một phần xe trong hội đã bán và chuyển sang xe khác, một phần vì công việc gia đình, công việc không tên xuất hiện.... các lý do khác em không biết nhưng các bác không muốn mở rộng quy mô của hội
nhưng với niềm đam mê và khẳng định vị trí của nhà i30 thì có đổi xe lên mec lên bim thì cũng là muỗi so mới rôn roy
bản thân em đã mua thêm xe mec nhưng em vẫn rất thích đi xe i30 em không muốn bán vì em vẫn còn rất nhiều kỷ niệm với con xe này, kể từ lúc gặp được anh giang (scb) mua xe trọn vẹn của anh ý .....cho tới lúc gặp mợ tina gặp mọi người trong hội ăn cái món gì mà toàn cá và mắm
thì em đã xác định một điều là con xe này em sẽ không bao giờ bán
đôi lúc trong đầu thấy hội ta di tản đi FB mà mình thì lười đổi DNS nên không vào lại hội trao đổi, đôi lúc em nghĩ quẩn lại đăng bán xe lung tung cũng may mà không có ai quyết nhanh để mua trong lúc đầu em tũng quẫn chứ không giờ này em đã không giữ được con xe yêu dấu của em rồi
em muốn đưa tất cả các ý kiến của em lên đây mới mục đích phát triển chứ không có ý phá hoại
đồng thời nếu các bác đã sang bên FB đất trên of có quá ít người sinh hoạt nên chăng chúng ta dành đất này cho các chi hội khác phát triển, để em còn chuyển sang chi hội khác sinh hoạt chứ đôi khi đi chơi cùng các bác ý thấy mình một mình một kiểu, trông như con gà ta chui vào bầy bò rùng thì ôi thôi em lại về nhà đắp chăn đi ngủ cho nhanh

tungcalo

Xe điện
Cần có 3T để vực Hội này dậy cụ ạ:

Tâm: Tâm nguyện, quyết tâm để đưa Hội này dậy
Tài: Tài tổ chức, tài giao lưu, kết nối các thành viên
Thời gian: Dành thời gian nhiều cho hội.

Ngẫm đi ngẫm lại, người được cái này, người mất cái kia. Càng để lâu thì tinh thần anh em càng oải hơn

Đường mật

Xe buýt
Em đã sớm dự ra tình huống này nên đã thống thiết làm cái đơn từ chức
Vậy mà Hội đồng Bô lão không DUYỆT.
Đợt này lại đúng đợt em bận bịu quá nên cũng chểnh mảng. Em xin nghiêm túc kiểm điểm.
(Cụ Cả lõ chấp chưởng chức vụ thay em nhá)

tungcalo

Xe điện
Em đã sớm dự ra tình huống này nên đã thống thiết làm cái đơn từ chức
Vậy mà Hội đồng Bô lão không DUYỆT.
Đợt này lại đúng đợt em bận bịu quá nên cũng chểnh mảng. Em xin nghiêm túc kiểm điểm.
(Cụ Cả lõ chấp chưởng chức vụ thay em nhá)
Em nghĩ mụ cứ sửa lại cái lễ cho hoành tráng một tẹo. Gì chứ trong lúc ăn uống là em cũng dễ tính lắm.

Jack i30

Xe tải
em nghĩ chuyển ông ruồi về chắc hội i nhà ta mới xôm được chứ ông mật thì e khó mà nuốt được tại thời điểm hiện tại
mặc dù các bác đã định cư tại facebook, diễn đàn of các bác đã bỏ không nhiều tháng qua từ khi việc chuyển đổi quyền lực diễn ra một cách êm thấm, mặc dù chim lợn, cò vạc trên này rất nhiều nhưng các bác vẫn không chọn of là nơi sinh hoạt thường xuyên, một phần xe trong hội đã bán và chuyển sang xe khác, một phần vì công việc gia đình, công việc không tên xuất hiện.... các lý do khác em không biết nhưng các bác không muốn mở rộng quy mô của hội
nhưng với niềm đam mê và khẳng định vị trí của nhà i30 thì có đổi xe lên mec lên bim thì cũng là muỗi so mới rôn roy
bản thân em đã mua thêm xe mec nhưng em vẫn rất thích đi xe i30 em không muốn bán vì em vẫn còn rất nhiều kỷ niệm với con xe này, kể từ lúc gặp được anh giang (scb) mua xe trọn vẹn của anh ý .....cho tới lúc gặp mợ tina gặp mọi người trong hội ăn cái món gì mà toàn cá và mắm
thì em đã xác định một điều là con xe này em sẽ không bao giờ bán
đôi lúc trong đầu thấy hội ta di tản đi FB mà mình thì lười đổi DNS nên không vào lại hội trao đổi, đôi lúc em nghĩ quẩn lại đăng bán xe lung tung cũng may mà không có ai quyết nhanh để mua trong lúc đầu em tũng quẫn chứ không giờ này em đã không giữ được con xe yêu dấu của em rồi
em muốn đưa tất cả các ý kiến của em lên đây mới mục đích phát triển chứ không có ý phá hoại
đồng thời nếu các bác đã sang bên FB đất trên of có quá ít người sinh hoạt nên chăng chúng ta dành đất này cho các chi hội khác phát triển, để em còn chuyển sang chi hội khác sinh hoạt chứ đôi khi đi chơi cùng các bác ý thấy mình một mình một kiểu, trông như con gà ta chui vào bầy bò rùng thì ôi thôi em lại về nhà đắp chăn đi ngủ cho nhanh

Vote cảm xúc của cụ!!!
Cơ mà cũng hao hao giống em!, dù em ko đi i30 nữa.

scb360

Xe tăng
Chào các cụ, em có khi gần năm nay hôm nay mới vào thăm nhà cũ, tình cờ do thấy veronnica bán i30, em chợt thấy ảnh nên nhớ vợ 2 đầu đời quá, ghé thăm lại các cụ.
Các cụ hôm nào tổ chức buổi off đê,từ ngày em không tham gia đc hội cũng không có hội nào nữa, i30 muôn năm

nndzung

Xe tải
Nhà Z có tin vui gì pót lên đê

songvitj

Đi bộ
Chán ghê, các cụ bán nhà rồi hay sao thế.

khanhmy

Đi bộ

Viola

Xe hơi
Khổ thân chắc cụ chủ xe bán rồi mà vẫn bị chửi oan

khanhmy

Đi bộ
NHà mình ở gần cửa trường Lomonoxop và Đoàn Thị Điểm, dân tình cứ tới đỗ xe trước cổng gara rồi bỏ vào trường, các bạn thử tưởng tượng xem cảnh không ra không vào được phải đi taxi xem có tức không, mà chỗ đỗ cũng không phải là cửa san sát nhé, chỉ cần đỗ chừa ra khoảng 3m ở cồng gara thôi, nhưng mà họ cố tình cho tiện, thế là làm khổ bao nhiêu người khác.

Viola

Xe hơi
Theo em mợ cứ mang mấy cái chậu cây bầy trước cửa cho các cụ ấy khỏi đỗ

khanhmy

Đi bộ
Bầy rồi chứ, nhưng cửa gara nhà mình, bầy thì mình cũng khỏi ra vào luôn à, không phải cửa nhà đâu nhé, đầy chỗ đỗ, chỉ cần tránh cái cửa gara ra thôi.

khanhmy

Đi bộ
Mà đỗ cũng được chả ai cấm, nhưng mà ngồi trong xe, hễ người ta cần ra vào thì lái ra rồi đỗ cũng ko ai ý kiến gì cả, căn bản là "đại tiện" của mình thành " tiểu tiện" của người khác.

Tôm Cà

Xe đạp
Bác làm cái biển: CẤM CHÓ VÀ NGƯỜI ĐỖ XE