Tin sốt nóng đây e đã chiến thắng trở về...

Anh_Khoi

Xe máy
cái bác quảng độ này sao mất uy tín thế nhỉ.

hieutd2

Xe tăng
chúc mừng bác thắng lợi đầu tay nhưng cuộc chiến còn phía trước. Chúc niềm tin tất thắng!!!

BoTho

Xe tải
Các Bác sẽ hỏi tại sao e mở thớt ở dưới bây giờ lại mở thêm một thớt nữa mà cũng vẫn cùng chủ đề đấy.
Xin thưa với các Bác là e đã chiến thắng bước đầu trở về trong danh dự. Sáng nay e lên Euro Auro 153 Tây Hồ để làm cho ra nhẽ mọi chuyện vì xe của e sau khi được sơn đã trở thành một con mèo khoang với những vết sơn lỗi một cách sơ đẳng nhất. Vẫn chú Lương phụ trách tư vấn khách hàng ra làm việc với em sau khi nghe em phàn nàn về sơn xe của e, A ta trả lời rất đần độn thể hiện sự thiếu hiểu biết về kỹ thuật sơn xe và đưa ra những phát biểu ngụy biện làm cho khách hàng ức chế. Sau một hồi đưa ra những chứng cứ không thể chối cãi được anh ta đề nghị e đưa xe lại vào gara để sửa lỗi nhưng e đã từ chối và đề nghị gặp người quản lý vì thái độ của a ta làm cho khách hàng bức xúc và thiếu thuyết phục. E đã gặp trực tiếp quản lý tên là Huy phải đánh giá khách quan a Huy là người xứng đáng nhất mặc cái áo có logo của BMW tại Euro Auto Quảng Độ. Sau khi khám xe của e một cách tỉ mỉ, nhiệt tình, không lảng tránh trách nhiệm. A Huy đã thay mặt trung tâm xin lỗi về những lỗi kỹ thuật sơn và xin được khắc phục những cái lỗi mà a chàng Lương kia ngụy biện, chối cãi ... :^):^):^)
Em và a Huy đã thống nhất bằng miệng trên nguyên tắc khắc phục hậu quả nên tất cả mọi việc còn ở phía trước các bác ợ. Trưa nay e đem xe của e đi chỗ khác sơn lại khắc phục hậu quả.
(Một cách én nhỏ có thể làm nên nổi mùa xuân không các Bác nhỉ)
Không biết đến bao giờ BMW tại Hà Nội mới có được dịch vụ sửa chữa hoàn hảo để khách hàng đặt niềm tin đây chắc phải mơ về nơi xa lắm . . .*-)*-)*-)
Chúc mừng bác.

Em thấy chữ ký của bác là Ra đường sợ nhất công nông, về nhà sợ nhất vợ KHÔNG NÓI GÌ.

Nhưng em thì Ra đường sợ nhất công nông, về nhà sợ nhất vợ KHÔNG MẶC GÌ :)):)):)):)):)):)):))

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Mấy ông ở Quảng Độ Eu G này mới khai trương nhưng chả bít làm ăn kiểu gì. Mới tuần trước con Lac của em bi húc cong Biển số em đưa vào đó nhờ thợ gò lại hộ(vì em làm việc gần đó) nhưng mấy chú ở đó đếch làm bảo ra chổ lắp biển nó làm cho, Chán bỏ mịa đi được. Chắc thấy xe còi, sửa chả đc bao nhiu nên chả giúp ng ta:P:P:P:P
Sau em có tiền nhiều đi Bỉm em cung kiếu các bố này thui!!!!!!!!!!!!

GL450

Xe đạp
chúc mừng bác :6::6: