[Funland] Tình hình KD tại Royal City!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lavenders

Xe tăng
Chả lẽ tệ đến thế sao :) thế nếu cả 2 khả năng giá cho thuê căn hộ và giá dịch vụ ăn uống và giải trí không "bỗng nhiên" giảm một nửa hoặc dân ta cũng không "bỗng dưng" giàu lên gấp đôi thì những người kinh doanh ở Roy đang chờ đợi điều gì? Chả nhẽ không có cái để chờ đợi và hy vọng?
Nếu đang ở nhà lắp gép như khu trung tự mà chuyển sang đó là lựa chọn tốt, nhưng Roy không nhằm tới đối tượng này

Nếu đang ở những khu nhà ( liền kề thôi cũng được) nhiều cây xanh, ô tô vào tận bếp... thì người ta sẽ không nhằm tới Roy...mà Roy lại nhằm tới đối tượng này...

Kụ hỏi chời đợi điều gì ? tất nhiêu là ai cũng muốn tốt hơn rồi... như kụ chủ thớt, cách tốt hơn hết là cắt lỗ ... vì hai giả thuyết kụ đưa ra không có ạ.

bmw318i

Xe tăng
Cá nhân em là không vì em chưa thấy điểm nào hơn nơi em đang ở ạ.
Em cũng giống cụ La, mặc dù em đang ở trong ngõ nhỏ, chả đụng chả chạm đến bố con thèng lào. Thực hiện triệt để lời dậy của Cụ Hồ kính yêu "không có gì quý hơn độc lập tự do", hơn nữa em chả rỗi hơi đi treo băng rôn phản đối mý cả đôi co với mấy thằng gọi là quản lý, dở người!!!

thanhastec2002

Xe tải
Website
www.astecgroup.vn
Thế còn về mức độ tiện dụng thì xếp hạng thế nào ak?
Tiện dụng đương nhiên vân tay hơn thẻ. Bây giờ em ra khỏi nhà chả cần phải nhớ mang thẻ hay chìa khóa. Khách ở lâu ngày em đăng ký vân tay cho họ, khi họ về thì em xóa vân tay đó đi ...

bmw318i

Xe tăng
Cụ cho em hỏi, Hà Đông tết này có bắn pháo hoa không ợ
Công nhận cụ có ý tưởng hay, bỏ ra cả mấy tỹ bạc chỉ để thưởng thức pháo hoá. Công nhận đẳng cấp, ước giề mềnh được như anh ý.

Lavenders

Xe tăng
Tiện dụng đương nhiên vân tay hơn thẻ. Bây giờ em ra khỏi nhà chả cần phải nhớ mang thẻ hay chìa khóa. Khách ở lâu ngày em đăng ký vân tay cho họ, khi họ về thì em xóa vân tay đó đi ...
Oài, mấy cái chò hàng mã này, cá nhân em không ham, nhà cửa em em thích theo phương pháp truyền thống... cửa gỗ, khóa chìa...bền dường như vĩnh cửu.

Chinh MD

Xe điện
Cụ nào thích lượn ở RC thì cài app này vào phone nhé

aliba

Xe máy
Hóng các cụ xem người ta kinh doanh như nào

thanhastec2002

Xe tải
Website
www.astecgroup.vn
Oài, mấy cái chò hàng mã này, cá nhân em không ham, nhà cửa em em thích theo phương pháp truyền thống... cửa gỗ, khóa chìa...bền dường như vĩnh cửu.
Cái này có thể bền nếu như cụ chọn loại tốt nhưng là phương pháp kém an toàn nhất. Chỉ cần 100K thôi là thuê được 1 " chú bé có tài mở khóa rồi" , thuê thêm 50 K nữa là cụ có chìa khóa để thỉnh thoảng cí điều kiện đến thăm nhà khi gia chủ vắng nhà. Hồi em dùng phương pháp truyền thống này, mỗi lần đổi osin em lại phải thay khóa đấy ạ ^_^

Đường bộ

Xe điện
Nếu đang ở nhà lắp gép như khu trung tự mà chuyển sang đó là lựa chọn tốt, nhưng Roy không nhằm tới đối tượng này

Nếu đang ở những khu nhà ( liền kề thôi cũng được) nhiều cây xanh, ô tô vào tận bếp... thì người ta sẽ không nhằm tới Roy...mà Roy lại nhằm tới đối tượng này...

Kụ hỏi chời đợi điều gì ? tất nhiêu là ai cũng muốn tốt hơn rồi... như kụ chủ thớt, cách tốt hơn hết là cắt lỗ ... vì hai giả thuyết kụ đưa ra không có ạ.
Theo nhà cháu hỏi một số cư dân RC thì căn hộ ở RC không phải là bất động sản duy nhất họ có. Có những nhà có nhà mặt đường đang kinh doanh hoặc cho thuê. Và họ hài lòng với lựa chọn của họ.

Lavenders

Xe tăng
Theo nhà cháu hỏi một số cư dân RC thì căn hộ ở RC không phải là bất động sản duy nhất họ có. Có những nhà có nhà mặt đường đang kinh doanh hoặc cho thuê. Và họ hài lòng với lựa chọn của họ.
Được vậy thì tuyệt quá...mong là không ai phải cắt lỗ nữa

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Được vậy thì tuyệt quá...mong là không ai phải cắt lỗ nữa
Vẫn có thể phải cắt lỗ nhưng lỗ vì mảng khác chi phí lớn chứ những người trụ lại RC đến giờ này không thiếu tiền cụ ạ

Lavenders

Xe tăng
Vẫn có thể phải cắt lỗ nhưng lỗ vì mảng khác chi phí lớn chứ những người trụ lại RC đến giờ này không thiếu tiền cụ ạ
:21:

Cắt lỗ... mua để ở, chán bán lỗ
Cắt lỗ... đi vay mua đầu tư bán lỗ...

Tiền thừa hay thiếu em không quan tâm, người thừa tiền cũng không lãng phí tiền, người thiếu tiền càng cần tiết kiệm... tiền nó sẽ tự mò tới những chỗ sinh lời.

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]

Tiền thừa hay thiếu em không quan tâm, người thừa tiền cũng không lãng phí tiền, người thiếu tiền càng cần tiết kiệm... tiền nó sẽ tự mò tới những chỗ sinh lời.
Nói đúng như các cụ vẫn nói không cần dạy kẻ biết kiếm tiền tiêu tiền, cháu thấy nó vẫn đúng ở bất kỳ thời nào cụ ạ. Còn....thì....thôi.....

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Ông nào cũng bo bo cái tư duy nhà tôi, của riêng tôi, không đụng chạm ai, giá rẻ nhất, chắc xã hội quay về thời kỳ những năm 80 cho nó lành:P

Sô lếch Mù

Xe điện

Trong một xh có thiết chế 9 trị,kinh tế ổn định,đạo đức lành mạnh thì câu của cụ ko sai.Đồng tiền nó có mắt.
Còn chúng ta đang sống ở thiên đường,nơi có những kẻ sẵn sàng mua cái ụ nổi đồng nát với giá trên trời và dùng số tiền chênh lệch để mua tặng bồ nhí 1 căn hộ cao cấp ở đâu đó thì bài toán nó đã vô nghiệm mất rồi.

thanglacceti

Xe buýt
bây giờ làm ăn khó khăn, ở royal hay ở đâu cũng thế thôi,dân mình thắt chặt chi tiêu mà.

Lavenders

Xe tăng
Trong một xh có thiết chế 9 trị,kinh tế ổn định,đạo đức lành mạnh thì câu của cụ ko sai.Đồng tiền nó có mắt.
Còn chúng ta đang sống ở thiên đường,nơi có những kẻ sẵn sàng mua cái ụ nổi đồng nát với giá trên trời và dùng số tiền chênh lệch để mua tặng bồ nhí 1 căn hộ cao cấp ở đâu đó thì bài toán nó đã vô nghiệm mất rồi.
Vâng kụ ạ... chủ sở hữu thì tiêu tiền chùa nó khác với tiền của mình... cháu cũng tiêu nhiều tiền chùa và cũng tiêu nhiều tiền của mình hiểu rõ sự khác biệt này.

Cá nhân thì cháu rất thích thị trường cung cấp sản phẩm cho cộng đồng... nơi người mua phải tiêu tiền của mình, lúc đó không có lãnh đạo nào bắt ta phải mua được... và chỉ có chất lượng và giá cả và/hoặc khả năng sinh lời mới là yếu tố chính để quyết định xuống tiền.

inovavgj

Xe container
em đã ăn nhà hàng ở Roy và cảnh báo các cụ có ăn uống thì nên ra ngoài vì trong này ăn không no mà phải trả nhiều xèng :D

Mọi người đến chơi, xem là chính, có ăn 1 lần rồi cũng chả thấy có gì đặc biệt nên vắng là đúng rồi. Giá cả cũng chả rẻ.

toan6899

Xe máy
Chiều nay định đưa cả nhà vào buffe Grand brother . Đến nơi thì quán đóng cửa . Goi điện hỏi thì bảo chập điện . Hẹn mấy hôm quay lai . Chả hiểu thế nào?.

Trạng thái
Thớt đang đóng