[Funland] Tình hình KD tại Royal City!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Baolongkub

Xe tăng
Em chỉ vào tránh nắng hoặc mưa tiện thể ngó shopping thôi. Chả mua bán gì sất

freebird8x

Xe tải
Kiểu mỗi tỉnh 1 cái có khi Thái Bình nhà em cũng sắp có thì phải, thấy dân đồn là đập cái nhà VHLĐ ra để xây TTTM.

Em đoán là TTTM này rồi cũng tèo thôi, em cũng mới 1 lần vào RC, vì có cái vé vào công viên nước miễn phí;;)

Chỉnh sửa cuối:

warvtcg

Xe tải
Tối qua cháu vừa đưa con em họ vào chơi vì nhà cháu gần đó, vắng như chùa bà đanh. Các gian hàng đóng cửa gần hết, trong đó giờ có mỗi quán ăn ngon là còn làm ăn được thôi

Baolongkub

Xe tăng
Ai cũng như cụ là góp phần cho Royal đi xuống =))
Dạ thừa cụ đồ thì lởm giá thì cao nhà cháu nghèo nên chỉ đứng ngắm thôi. Vào cầm lên đặt xuống ko mua nhân viên nó chửi cháu à :))

AnhDuc74

Xe tải
Em thấy mọi người đến ngắm là nhiều.

conversehn

Xe tăng
Người OF
Vào Ocean Mart có mua hương nhang thì nhớ mua hàng nhà em cụ nhá, hehe
Cháu dùng vẫn dùng Nhang hương nhà cụ,
Mua ở Citimart nhưng đợt này nhang vòng hay bị gãy cụ nhé
1 hộp dính 5 vòng thì 2 vòng gãy , không biết do vận chuyển hay thế nào

Mondeo 2004

Xe tăng
Website
www.alop.vn
Công nhận điều hòa trong đó mát, có thể là do mặt hàng điều hòa trong đó bán doanh số tốt

My nhan ke

[Tịch thu bằng lái]
Em đang kd ở Vincom Bà triệu cũng vật vã từ lâu rồi. Ra Tết em cũng nghỉ

My nhan ke

[Tịch thu bằng lái]
vincom Bà triệu tuy k đông như ngay xưa nhưng e thấy vẫn tấp nập mà cụ nhỉ?
Vâng cũng được 1 buổi trưa + 1 buổi tối của 2 ngày thứ 7,CN thôi Cụ à. Còn 5 ngày trong tuần em ngồi lượn ôtô fun đây mà Cụ

Dungabc

Xe tải
Vâng cũng được 1 buổi trưa + 1 buổi tối của 2 ngày thứ 7,CN thôi Cụ à. Còn 5 ngày trong tuần em ngồi lượn ôtô fun đây mà Cụ
Buồn thế nhỉ? THế thì ở Hn này làm gì còn trung tâm TM nào đông khách nữa đâu. TRuyền thống như Vincom bà triệu mà còn ngồi ngáp ruồi thế thì các TTTM khác móm hết. Lại dẹp sớm như Parkson Kengnam.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cháu dùng vẫn dùng Nhang hương nhà cụ,
Mua ở Citimart nhưng đợt này nhang vòng hay bị gãy cụ nhé
1 hộp dính 5 vòng thì 2 vòng gãy , không biết do vận chuyển hay thế nào
Thành thật xin lỗi cụ, có thể là hàng hoá để trong đó mọi người bóc ra xem và bảo quản của siêu thị kém nên thi thoảng cũng có trường hợp bị gãy như cụ phản hồi. Bên em cố gắng sẽ phối hợp để đảm bảo việc bảo quản hàng hoá tốt nhất cho khách hàng. Nếu có thể cụ cứ ới Hotline bên em hoặc mang hàng đến siêu thị để bên em đổi lại giúp cụ ạ. Cảm ơn cụ đã tin tưởng và ủng hộ!

Chỉnh sửa cuối:

SafetyDriving

Xe hơi
Vấn đề vắng khách là thực tế đúng. Vì sao vắng?

Vì:

-- 5 năm qua, lạm phát cao liên tiếp làm suy sụp sức mua thị trường. Giàu nghèo phân hóa rất nhanh và mạnh. Nên số lượng khách hang mua sụt giảm đột ngột dẫn tới nhiều trung tâm thương mại

-- Triển vọng phát triển kinh tế của Việt Nam không mấy sang sủa vì phần lớn vốn liến đều chôn vào bds, không thoát ra được. Mà làm ăn thì doanh thu, lãi giảm nhiều.

-- Trình độ dân trí có phần khôn lên hơn trước. Nhiều người biết cách chi tiêu hơn. Mua ở đâu mà tốt, rẻ, thuận tiện là họ mua. Họ đi xem thì nhiều nhưng cân nhắc túi tiền.

-- Lượng khách hàng cao cấp tiềm năng nhất thì hay đi lại nhiều vì chi phí rẻ và tốc độ nhanh nên họ ít mua ở đây. Thích mua hàng tốt ở Hồng Kong, Singapore, Nhật là nhiều.

Nhưng công nhận cách xây dung TTTM của Việt Nam như VIN, Bitex, TT Plaza, Diamond Pla giờ rất tốt. Đẹp. Sạch. Hiện đại.

Chỉnh sửa cuối:

phonganga

Xe tăng
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Cụ bán gì ở VC thế tình hình chung bi đát lắm ah :(

Bigcat

Xe tải
Lâu lâu không đưa trẻ con đi RC, tối qua em vào thấy vắng kinh vẻ kinh người, nhất là mấy khu kinh doanh nội thất và ẩm thực ở các khu góc . Chắc anh Vova chờ bán xong tòa R6 nữa là tròn 2 năm khánh thành RC, các shops hay quán ăn uống làm xong nhiệm vụ " GTGT" để bán hàng BĐS thôi ạ! Sức mua ở HN giảm sút thê thảm thật, các năm tới không biêt thế nào nữa. Ức nhất là vé vào của khu vui chơi trẻ con...vẫn giữ nguyên giá. Hehehehe...:((

Chỉnh sửa cuối:

acquyknight

Xe tải
Vincom mà còn thế thì anh Royal và Times ngáp dài à. Hôm qua e có việc nên vào Royal cả chiều và tối, đánh giá chung thì có quá nhiều cửa hàng đã đóng cửa. Lượng người vắng quá mặc dù là chủ nhật. Em thấy như Royal thì quá loãng, rộng quá nên ngta đi bộ dc 1/3 là đã chán ko muốn đi nữa. Times thì tập trung hơn nhưng chắc cũng chả khá hơn Royal là bao nhiêu

Trạng thái
Thớt đang đóng