[Funland] Tình hình Nga - Ukraine, Trung Á-Trung Đông Vol.150

Trạng thái
Thớt đang đóng

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Trận này nga đánh cho tập hưởng, tập giờ chỉ cần doạ mày nhìn nga nó đánh, đứa nào cản ko? là bọn hàng xóm rén hết, mọi thứ đều phục vụ tập đế :(
phét!
Nga đánh trận này thì cả Tập cũng run chứ ngồi đấy mà hưởng.
Mộng Viễn Đông xếp xó bếp từ nay.

Bachsima

Xe lăn
Cụ ấy nhận xét quá chuẩn.
Theo em nếu Nga và U cà phúc dày thì a Ze vẫn đang ở lại và sẽ ký thoả thuận với Nga.
Anh ảnh mà té rồi sẽ cực kỳ phức tạp.
Em cực kỳ nể phục các cụ nhà mình khi cắm cờ lên Dinh độc lập và nóc hoàng gia Cpc không dùng cờ đỏ sao vàng.
Nga cắm cờ bằng cờ Nga + tổng thống do Nga lập thì em cạch mặt a Tin em ngay😜
Cắm cờ Liên xô thì sao cụ ơi.

Hrp

Xe buýt
Sử dụng tiếng Nga là bất hợp pháp ở Ukraina, mà chính anh Ze ký quyết định cấm nói tiếng Nga và mức xử phạt. Như thế này thì ái ngại quá.
Bản chất nó là chủ nghĩa phát xít, dân tộc cực đoan đc PT hậu thuẫn nuôi dưỡng.
Nhưng nhiều cụ thượng đẳng ở đây ko biết hoặc từ chối biết. Ngược lại họ lu loa: ới giời ơi thằng to bắt nạt thằng bé kìa.
Ới giời ơi 1 đám cảnh sát Mỹ, tòa án Mỹ,... cầm vũ khí bắt nạt một kẻ giết người ko có vũ khí kìa - Phải la hét thế này mới đúng bản chất các tên Thượng đẳng.

Ô tô điên

Xe tăng
Bản chất nó là chủ nghĩa phát xít, dân tộc cực đoan đc PT hậu thuẫn nuôi dưỡng.
Nhưng nhiều cụ thượng đẳng ở đây ko biết hoặc từ chối biết. Ngược lại họ lu loa: ới giời ơi thằng to bắt nạt thằng bé kìa.
Ới giời ơi 1 đám cảnh sát Mỹ, tòa án Mỹ,... cầm vũ khí bắt nạt một kẻ giết người ko có vũ khí kìa - Phải la hét thế này mới đúng bản chất các tên Thượng đẳng.
Người ukr phải nói tiếng ukr chứ. Ai lại đi nói tiếng Nga.

duyhung10

Xe tải
Và thằng chỉ đạo là lão Đần.
Cũng méo hiểu sao thằng Đần ko dang tay với thằng Ngố để nó kìm thằng Béo. Đần lại cứ tìm mọi cách chăn thằng Ngố để thằng Béo nó mặc sức chuẩn bị quân lương múc mình.
Kó nhĩ 1 mình cân hết bao lâu may rồi lão

Mandalord

Xe điện
Có khi còn Ukraina thì mới phải làm thế, còn không còn Ukraina nữa thì khỏi, vì không còn ai tranh chủ quyền sổ đỏ hết.
Càng không ổn, ghế Uk tại LHQ vẫn còn đấy, sẽ tại điều kiện cho kẻ địch lập chính phủ lưu vong, bơm tiền vào kích động bạo loạn khủng bố trong nước.

Hrp

Xe buýt
Bầu cử sau đó, maidan chỉ chiếm 1% số phiếu, được vài ghế trong quốc hội, không đáng kể nhưng sáp nhập Crimea mới chia rẽ hai nước dẫn đến chiến tranh bây giờ đó.
Tóm lại là phát xít U đảo chính trước hay Nga xáp nhập Crime trước thì cụ giả nhời ngừ ta đi đã. Bệnh lươn có đc gọi là bệnh nghề nghiệp ko nhỉ?

TheKyMoi

Xe đạp
Trận này nga đánh cho tập hưởng, tập giờ chỉ cần doạ mày nhìn nga nó đánh, đứa nào cản ko? là bọn hàng xóm rén hết, mọi thứ đều phục vụ tập đế :(
Trận này Nga đánh thì tất cả các nước phương Tây đều rén, TQ cũng rén, nhưng quan trọng hơn là tất cả bọn lâu nhâu tay sai của Mỹ ở các nước nhỏ đều rén.

Câu thần chú nước Mỹ sẽ bảo vệ bạn khỏi xâm lược đã thành câu nói phét.

Chỉ có nhân dân mới là người bảo vệ tổ quốc thôi.

Phỡn

Xe tăng
Trận này Nga đánh thì tất cả các nước phương Tây đều rén, TQ cũng rén, nhưng quan trọng hơn là tất cả bọn lâu nhâu tay sai của Mỹ ở các nước nhỏ đều rén.

Trước giờ cứ chê VK anh Tin lạc hậu, giờ thì bọn chúng im tịt cả và quay sang kêu quân giết người.

TheKyMoi

Xe đạp
Trước giờ cứ chê VK anh Tin lạc hậu, giờ thì bọn chúng im tịt cả và quay sang kêu quân giết người.
Các vũ khí chính xác của Nga bắn ko thấy trượt phát nào, không nhầm nhà dân phát nào, không thấy hỏng hóc gì. Đỉnh hơn vũ khí của Mỹ

Ngu_Ngo_123

Xe đạp

Mấy chú như Lavia, Lita, Estonia, Chzec dạo trước cậy ô NATO cũng lên gân doạ Nga ra trò, yêu cầu Nga nọ kia, đuổi nhân viên Sứ quán...Nga tức hộc máu mà không làm gì được mấy thằng chọi con trêu ngươi. Giờ chắc cũng rén, vớ vẩn nó đập cả đại ca chứ đùa à.

Trạng thái
Thớt đang đóng