[Funland] Tình hình Syria Trung Đông- Hồng Tân- Iran vs Phương Tây Vol 84

Quỳnh hp

Xe tăng
Clip đó chổ nào cho thấy đón taxi và song hành? xàm quen tật. Clip cắt mất khúc đầu nên mới vậy. Thể loại đụng gì cũng đập phá bị đụng thế còn ít đấy
Lại lái rồi, e với cụ đang nói về việc chú taxi đâm ng và bị đánh nhé, xem lại còm trc của cụ đi

Collin Powell

Xe buýt
Trích 1 câu chuyện được chia sẻ trên mạng xã hội Hồng Kông

Em năm nay 16 tuổi, sự việc xảy ra đã nửa tháng, nhưng mà không dám nói ra. Cho đến khi một hôm nghe tin có một em 14 tuổi nói rằng mình có thai, ... baby. Em mới biết thì ra cũng có nhiều ngưới giống như em.

Em và bạn tham gia tạp hội, anh/chị ấy nói rằng mình có thể làm một việc mà từ trước đến giờ chưa có ai làm, rất oai lắm. Đã 2 3 lần họ mời mà em không đi, nói rằng em có thể làm quen với vài anh học trưởng rất men, họ sẽ bảo vệ chúng em, mời đi ăn cơm, đi chơi. Anh/chị ấy lúc đó còn gửi hình anh/chị ấy ăn cơm với học trưởng, trông có vẻ happy. Thế là em bắt đầu gia nhập họ, hy vọng là có một đám friend để chơi cùng.

Và trong lần đầu tiên đi biểu tình, em sợ lắm, em không dám la lớn tiếng, lại không dám la nhiều. Thông thường bị người ta kẹp, nhưng mà từ từ feel được phía sau lưng có người dùng thân thể đỡ mình. Sau đó em phát hiện luôn luôn có người ở phía sau bảo vệ em, có khi lại còn ôm em, em cảm thấy rất an toàn lắm??? Lúc giải tán thì lúc đó cũng 11 giờ rồi, em chuẩn bị về nhà, anh ấy hẹn điện thoại lần sau đi chơi tiếp, anh ta sẽ hẹn em, quá trình gần giống như em gái trên mạng.

Anh/chị ấy ở đại học quen biết một đám học trưởng quảng đại, trung đại. Chúng tôi đi ăn, cùng uống rượu. Anh ấy nói rằng chị em như em nên dùng cơ thể để phục vụ họ. Khi em uống rượu mất hết ý thức thì bị anh ấy lôi lên giường. Anh ấy nói rằng đeo bao thì sẽ không sao, nhưng thật ra không xài bao. Mấy cái rượu kia rất kỳ lạ, uống xong thì toàn thân rất nóng. Mỗi lần quan hệ là những người khác nhau, có lần một đêm thử qua liên tục 3 người. Sau một thời gian em cảm thấy không bình thường, họ đối xử với bọn em càng lúc càng bạo lực, có khi lôi em vào phòng, em không chịu thì hắn đánh em, lại còn cùng chơi 3 với người khác. Em đau lắm nhưng bọn họ từ đầu không hề quan tâm cho em. Sau đó em không thèm không gặp họ, không đi tạp hội.

Em còn nghe nói họ bị AIDS, em cũng đi check và đến giờ vẫn chưa biết kết quả. Em giờ sợ lắm, cảm thấy cô đơn, không an tâm, thì ra nhiều người cũng có kinh nghiệm như em. Giờ em kể kinh nghiệm của mình ra hy vọng mọi người biết tự bảo vệ mình.

Một thủ lĩnh của biểu tình HK