[Thảo luận] Tình huống đặc biệt - phóng sự có ảnh - mời các Cụ

lái đêm

Xe buýt
Em rất cám ơn và cảm động khi nhận được rất nhiều ý kiến ùng hộ và chia xẻ. Đặc biệt là rất nhiều rượu ạ Em mời các Cụ nhậu với Em 1 chén nhé.
Em cũng xin cung cấp thêm chút thông tin thế này ạ:
Thực ra 2 anh này cũng đã goi người cứu viện đến rồi đấy ạ, gọi rồi nên mới lên xe nằm khểnh đợi viện binh đến đàn áp dân lành. nhưng chắc khi viện binh đến thấy người nhà mình sai quá nên người cứu viện cũng xoay ra hướng giải hòa.
Các Cụ xem kỹ đôi giày của anh đội mũ xe máy :

Thêm nữa sau khi người đội mũ xe máy tới nói chuyện riêng môt lát thì 2 anh này mới thôi quậy.

còn anh này giơ tay chào cười rất tươi thách thức em chụp ảnh, cũng là người rút thẻ nhẩy ra khỏi xe đấy ạ.

chắc là trợ lý thôi ạ vì hống hách và coi thường mọi người lắm. Cáo mượn oai hùm

Còn anh này

Là người đã cấm Em chụp ảnh chắc có tý nể dư luận hơn => có hiểu hơn tý, nên mới sợ Em chụp.
Kính các cụ!

2K40

Xe hơi
Bác đã xử lý XXX... cương quyết, khôn khéo - Đúng lời Bác dạy!(b)
Chúc bác lái xe an toàn.

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Nhìn cái mẹt của thằng đấy sao hãm thía các Cụ nhẩy? Mời cụ chủ thớt (b)

Sóc nhỏ

Xe tăng
Cụ chủ thớt xử lý tình huống này hay đấy, mà em cũng bit cụ làm gì rồi nha:))

lizhanoi

Xe máy
Website
noihoivn.vn
Con sâu làm rầu nối canh rồi cụ ơi. *** cái bọn vô văn hóa, ngu như 1 lũ lợn, định dùng chiêu CHÍ PHÈO ra ăn vạ à. Cụ đưa những bức ảnh này lên cho nhà báo Hoàng Ngân đi, đảm bảo sẽ có những tình tiết hay lắm.
Tôi cho cụ số của nhà báo Hoàng Ngân luôn: 0936780103

Sóc nhỏ

Xe tăng
Chốt một câu thía này các cụ xem được không nhé? QUan càng bé càng tinh tướng, cái xe này em nghĩ chắc chỉ tầm phó ph là cùng

Evolution

Xe điện
Không biết thằng cha kia nó cầm cái thẻ gì mà khện thế nhỉ :77::77::77:

CaoCau

Xe hơi
Phóng sự của bác hay quá, cách sử lý của bác cũng tuyệt vời đấy ạ.(b)(b)
vote bác

baden

Xe đạp
Cái xe này của trung tâm đăng kiểm Lào Cai thui mừ, có gì đâu mà nó oách thế nhở :mad:?

duongdat

Xe tải
Em nghĩ đi xe đời ơ kìa thế kia thì là mấy thằng vớ vẩn thôi. Cán bộ có chức quyền người ta cũng phải có sự tín nhiệm của quần chúng, có suy nghĩ và trình độ nhất định. Không thể láo như thế kia được. Chưa kể quan chức thường có tiêu chuẩn về xe rõ ràng, không đi những loại thế kia đâu. Từ Giám đốc sở, CT UBND các huyện, thị xã đã có tiêu chuẩn xe 500 triệu rồi. Lãnh đạo tỉnh bình thường là tiêu chuẩn 800 triệu, vùng cao thì ngoài xe sedan chạy phố còn có thêm vài Land Cruise chạy xuống bản nữa.

Tóm lại, em nghĩ mấy thằng này là xxx hay gì đó thôi, chứ không phải lãnh đạo của tỉnh đâu bác ạ. Văn hóa kém thế cơ mà, lãnh đạo mà thế thì nhiều người mừng lắm, anh em nó chỉ chờ có những cơ hội thế này để tạo scandal thôi :6:

Chỉnh sửa cuối:

XichLoBMW

Xe tải
Kể ra hình ảnh bác đưa có tính thời sự, nhưng thiếu tính nóng hổi. Em có kể chuyện cho đứa bạn nhà báo, nhưng công nhận là thiếu tính thuyết phục khi nói rằng các chú kia có hành vi cửa quyền, hống hách chỉ qua những bức ảnh này.
Nhưng công nhận bác xử lý quá là đúng mực chứ phải người khác thì có khi ko có cơ hội ngồi viết bài vì mãi đi chữa răng cho mấy thằng 24C kia ấy chứ:))

mr_hieu1

Xe điện
em đã send link cho bạn bè em để phát tán khắp mạng vụ này :21::21::21:

DOLA

Xe buýt
Hoan hô cụ chủ thớt.
Nói thật với các cụ chứ, may đời cho 2 thằng chó đó, nếu chúng đi qua quê mà có hành động lỗ mãng như vậy thì chắc không còn cái răng nào mà nhai ...ứt.

AQ.

Xe tăng
Kể ra hình ảnh bác đưa có tính thời sự, nhưng thiếu tính nóng hổi. Em có kể chuyện cho đứa bạn nhà báo, nhưng công nhận là thiếu tính thuyết phục khi nói rằng các chú kia có hành vi cửa quyền, hống hách chỉ qua những bức ảnh này.
Nhưng công nhận bác xử lý quá là đúng mực chứ phải người khác thì có khi ko có cơ hội ngồi viết bài vì mãi đi chữa răng cho mấy thằng 24C kia ấy chứ:))
Cụ nào biết bút ghi hình bán ở đâu trong HN không ạ. Em làm 1 cái cho bọn xxx này hết cãi