[Funland] Tính năng mới của Táo

Huthasa

Xe container
Đọc cái này mà em phì cười. Em dùng Note 10 tính năng này đã đc cập nhật cách đây cả năm rồi. Mở đt ở cạnh thiết bị tin cậy, kể ngay địa điểm tin cậy như nhà mình. Giờ ông Táo đưa ra như một điều thần kỳ trong đại dịch. Chốt lại là nhiều ông yêu bằng tai và mắt lắm. Em đang dùng // cả 2 thằng Androi là Os nhá, cho các cụ đỡ fan này fan kia.

Vinhdq164

Xe buýt
Không phủ nhận là dùng ios nó mượt mà nhưng dùng lâu cũng chán bỏ mịa. Nhiều tính năng trên android nó có từ đời mẹ nào r giờ ios mới có mà các bố cứ tung hê lên như nó mới phát minh ra ấy

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Ôi mẹ ôi em dùng xiaomi đeo khẩu trang vẫn mở máy từ cái đời thủa nào rồi mà =)) chỉ cầnđôi mắt là ĐT nó đã mở rồi

Đọc cái này mà em phì cười. Em dùng Note 10 tính năng này đã đc cập nhật cách đây cả năm rồi. Mở đt ở cạnh thiết bị tin cậy, kể ngay địa điểm tin cậy như nhà mình. Giờ ông Táo đưa ra như một điều thần kỳ trong đại dịch. Chốt lại là nhiều ông yêu bằng tai và mắt lắm. Em đang dùng // cả 2 thằng Androi là Os nhá, cho các cụ đỡ fan này fan kia.
Em thấy nó có nâng cái gì lên thần kỳ đâu? Chẳng qua với nó bây giờ nó mới cập nhật trên sản phẩm của nó thôi, rất bình thường. Còn em đang dùng 8, quan tâm gì đến mấy cái này đâu.

hauyenhd

Xe container
Cái này mà k có cái apple watch thì cũng vô nghĩa nhưng e mở bằng mật khẩu cũng đc vì mấy khi dùng máy khi đeo khẩu trang đâu.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Cứ khi nào ss hoặc các hãng khác ra 1 sản phẩm họ luôn lấy iphone ra để so sánh. Khi iphone ra mắt 1 mẫu sản phẩm hoặc 1 tính năng thì ss hoặc các hãng khác cũng so sánh. Tuyệt nhiên chưa bao giờ iphone đem họ đi so sánh với hãng khác mà chỉ so với những sản phẩm trước đó của họ và người dùng iphone cũng vậy chẳng bao giờ đem con iphone 12 đi so với con ss s… bao giờ. Vậy là đủ hiểu

Em không rõ , giơ ĐT trước mặt dù đeo khẩu trang nhưng chỉ cần chừa đôi mắt là nó vẫn mở được .
Em vừa đọc, nó vẫn dùng dạng mở khoá khuôn mặt 3D, tuy nhiên nó chỉ tập trung quét phần mắt thì không biết có lừa được nó bằng ảnh không.

Huthasa

Xe container
Em thấy nó có nâng cái gì lên thần kỳ đâu? Chẳng qua với nó bây giờ nó mới cập nhật trên sản phẩm của nó thôi, rất bình thường. Còn em đang dùng 8, quan tâm gì đến mấy cái này đâu.
Thì Táo nó đi sau Androi rất nhiều tính năng. Nhưng do nó làm PR tốt nên fan Táo cứ nghĩ đó là tính năng mới, duy ngã độc tôn 🤣🤣🤣🤣

Huthasa

Xe container
Cứ khi nào ss hoặc các hãng khác ra 1 sản phẩm họ luôn lấy iphone ra để so sánh. Khi iphone ra mắt 1 mẫu sản phẩm hoặc 1 tính năng thì ss hoặc các hãng khác cũng so sánh. Tuyệt nhiên chưa bao giờ iphone đem họ đi so sánh với hãng khác mà chỉ so với những sản phẩm trước đó của họ và người dùng iphone cũng vậy chẳng bao giờ đem con iphone 12 đi so với con ss s… bao giờ. Vậy là đủ hiểu
Thì đúng cmnr, những tính nĂng Androi đem ra so sánh là vì Táo éo có. Còn Táo có thì Androi nó có từ đời tám hoánh rồi. So thì bị cười ỉa ra à?

vneseman

Xe lăn
Giờ em mới biết tính năng này mà lấy đâu Táo đeo tay để mở nên với em vẫn thế :))

Huthasa

Xe container
Giờ em mới biết tính năng này mà lấy đâu Táo đeo tay để mở nên với em vẫn thế :))
Em dùng Note 10 với Garmin nhé. Chứ không phai như Táo là phải Iwatch đâu. Em lên xe là tự động mở khóa dù đt em đang unlock bằng cam hoặc vân tay.

hauyenhd

Xe container
Thì đúng cmnr, những tính nĂng Androi đem ra so sánh là vì Táo éo có. Còn Táo có thì Androi nó có từ đời tám hoánh rồi. So thì bị cười ỉa ra à?
Đa phần những tính năng đó có cũng đc k có cũng k sao, nếu mà táo nó khuyết tật như vậy bọn Android nó di chết lâu rồi cụ ạ. So mấy cái mơ hồ như cụ nói thì các hãng nên để lại jack tai nghe 3.5 hoặc bán kèm phụ kiện theo máy như cũ lúc đó cười tiếp vào mặt bọn táo.

hbu082

Xe container
Em dùng Note 10 với Garmin nhé. Chứ không phai như Táo là phải Iwatch đâu. Em lên xe là tự động mở khóa dù đt em đang unlock bằng cam hoặc vân tay.
cụ còn note 10, chứ em con samsung J ghẻ nó cũng có thiết bị tin cậy mà, bắt bluetooth trên xe, vào xe tự mở khóa :))

Huthasa

Xe container
Đa phần những tính năng đó có cũng đc k có cũng k sao, nếu mà táo nó khuyết tật như vậy bọn Android nó di chết lâu rồi cụ ạ. So mấy cái mơ hồ như cụ nói thì các hãng nên để lại jack tai nghe 3.5 hoặc bán kèm phụ kiện theo máy như cũ lúc đó cười tiếp vào mặt bọn táo.
Thì đúng rồi cụ. Nghe gọi duyệt web. Xong cmn tính năng cái đt. Nhưng khách hàng mua đt vì những cái option thêm chứ không phải vì cái cốt lõi.

Mít tờ Tung

Xe buýt
Bây giờ em thịt được 2 máy của cụ . Theo cụ thì cái android chung thủy hơn hay iphone chung thủy hơn ??? =))

hauyenhd

Xe container
Thì đúng rồi cụ. Nghe gọi duyệt web. Xong cmn tính năng cái đt. Nhưng khách hàng mua đt vì những cái option thêm chứ không phải vì cái cốt lõi.
E dùng vài hãng 1 lúc chứ không riêng gì apple hay ss, nhưng để mà đánh giá cá nhân e thấy ss giờ ăn được mỗi cái màn hình 120hz ngoài ra chấm hết, ngay như trước e fan pixel thì đến con 12prm chụp ảnh apple nó cũng san lấp với pixel rồi cụ ạ. Thời nay có mấy ai còn đi lọ mọ up rom như trước kia đâu ngoài công việc với giải trí.

Skoda_Favorit

Xe container
Lại chuẩn bị cãi nhau giữa 2 nhóm fan quả táo và quả sung!
Dù gì thì gì ăn Táo vẫn ngon hơn ăn Sung! :D