Tính năng mới của xe oto, e mới nhận ra

dungcarnival

Xe tăng
Dear các kụ,

Có câu hỏi là : các kụ mua xe để làm gì?

Câu trả lời là : để đi chứ còn làm gì nữa? câu hỏi sao stupid thế.

Đúng, các kụ mua xe là để cưỡi, để lái, để đưa gấu đi shopping, đưa F1 đi học, đưa cả nhà đi holiday, để làm business, để off road, etc.

Nhưng, e mới phát hiện ra một tính năng mới của xe oto là : làm Nhà Nghỉ

Tại sao e lại phát hiện ra : nhà e ở khu THNC, gần nhà e ở có 1 đoạn phố vắng, không có nhà ở, ít người qua lại, nhiều cây cối. Buổi chiều e đi làm về qua đoạn phố này thì thấy ( ngày nào cũng thấy nhé) :

- có khi là 1 xe 2 bánh khóa cổ, khóa càng kỹ, dựa cạnh 1 xe 4 bánh ( hiệu gì e ko nói sợ nhiều kụ trên đây giật mình và dễ Nghĩa Lộ), xe 4 bánh thì vẫn nổ máy, nhìn thoáng qua thì ko thấy có ngừoi ngồi 2 ghế trước, 2 ghế sau thì có của kính dán film tối màu nên ko nhìn vào được là có người hay ko

- Có khi là 2 xe 4 bánh đỗ cạnh nhau, 1 xe tắt máy và 1 xe nổ máy, xe nổ máy cũng không có ngừoi ngồi đằng trước, và e dám chắc có người ngồi đằng sau.

Buổi sáng e đi làm qua, nếu để ý thì thấy vỏ condom đã xử dụng vứt ở đấy.

Vậy, e kết luận là : xe oto là cái nhà nghỉ, phỏng các kụ

ruby_eagle

Xe điện
ngày nào cụ cũng thấy àh? Thế thì đích thị là cái nn di động rồi. Hôm nào cụ đi qua chụp cái ảnh up lên e chiêm ngưỡng nhá :D

dungcarnival

Xe tăng
ngày nào cụ cũng thấy àh? Thế thì đích thị là cái nn di động rồi. Hôm nào cụ đi qua chụp cái ảnh up lên e chiêm ngưỡng nhá
:D
Chiều nay e về, e chụp lại biển số xe, quả này e được uống bia free roài.

Kụ Sauken ơi, e với kụ chắc sắp tới ko phải trả tiền bia rồi, vô tư đê!

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Hê hê,

Chả có gì lạ.

Em thấy Tây nó đồn là nó làm thế từ lâu lắm rồi :D.

alexandra

Xe điện

Kụ không cần chụp biển số xe đâu, cứ chụp cái bao cao su đã sử dụng là được rồi :D

thuysinh.tl

Xe container
Liệu có phải xe cụ không vậy. Mà cứ chụp biển số lên là khối cụ lại giật mình ấy nhỉ:P.
Kụ không cần chụp biển số xe đâu, cứ chụp cái bao cao su đã sử dụng là được rồi :D

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Dear các kụ,

Có câu hỏi là : các kụ mua xe để làm gì?

Câu trả lời là : để đi chứ còn làm gì nữa? câu hỏi sao stupid thế.

Đúng, các kụ mua xe là để cưỡi, để lái, để đưa gấu đi shopping, đưa F1 đi học, đưa cả nhà đi holiday, để làm business, để off road, etc.

Nhưng, e mới phát hiện ra một tính năng mới của xe oto là : làm Nhà Nghỉ

Tại sao e lại phát hiện ra : nhà e ở khu THNC, gần nhà e ở có 1 đoạn phố vắng, không có nhà ở, ít người qua lại, nhiều cây cối. Buổi chiều e đi làm về qua đoạn phố này thì thấy ( ngày nào cũng thấy nhé) :

- có khi là 1 xe 2 bánh khóa cổ, khóa càng kỹ, dựa cạnh 1 xe 4 bánh ( hiệu gì e ko nói sợ nhiều kụ trên đây giật mình và dễ Nghĩa Lộ), xe 4 bánh thì vẫn nổ máy, nhìn thoáng qua thì ko thấy có ngừoi ngồi 2 ghế trước, 2 ghế sau thì có của kính dán film tối màu nên ko nhìn vào được là có người hay ko

- Có khi là 2 xe 4 bánh đỗ cạnh nhau, 1 xe tắt máy và 1 xe nổ máy, xe nổ máy cũng không có ngừoi ngồi đằng trước, và e dám chắc có người ngồi đằng sau.

Buổi sáng e đi làm qua, nếu để ý thì thấy vỏ condom đã xử dụng vứt ở đấy.

Vậy, e kết luận là : xe oto là cái nhà nghỉ, phỏng các kụ
Không cụ ạ. Em không nghĩ thế, vì nó không có thằng phục vụ thay drap thay gối, không có WC và nhất là không có thằng nào thu tiền :P

dungcarnival

Xe tăng
Chụp cái condom thì hơi kinh kụ nhể, được chiều nay e sẽ làm quả phóng sự tại hiện trường luôn cho mấu;)). Vui rồi đây, he he he

dungcarnival

Xe tăng
Không cụ ạ. Em không nghĩ thế, vì nó không có thằng phục vụ thay drap thay gối, không có WC và nhất là không có thằng nào thu tiền :P
Cái nhà nghỉ này là DIY ( do it yourself) kụ nhá. Còn tiền hả, thế chả nhẽ cái 4 bánh nó lại chạy = không khí à kụ

NewCyberCafe

Xe tải
Thảo lào hổm qua nhìn thấy cụ, cụ cứ gật lên gật xuống, lúc có nhịp, lúc loạn nhịp... quán tính ạ?

Tít Mù

Xe tải
Chắc thử cảm giác mạnh đây mà [-O< đừng ai dòm nhé:">:">

thaiquangtung

Xe buýt
Nhà cụ ở khu vực nào để em qua ngó tí..

muadem

Xe cút kít
Lần sau em phải che biển số đi vậy, soi kinh hồn X_X

knedi1

Xe tăng
Cái này thì phổ biến lâu rồi. Nó còn bình chọn xe dễ làm chuyện ấy mà. Hôm nào em phải thử phát thay đổi cảm giác.

30V - 2278

Xe tải

cái xe máy là xe liberty màu sữa em không nhớ biển, cái xe ô tô là Inova màu đen biển 30H xx 91, đoạn đấy là đoạn sau tòa 34T nhưng là con đường vắng cách 34T 1 khuân viên gì đang xây, đoạn đấy cây um tùm. chiều nào em cũng chạy bộ ở đấy, ngày nghỉ chạy sớm hơn. nhớ cái biển xe màu đen kia vì có lần em thấy lạ nên chạy sát vào ngó thấy buồn cười nên về ngồi trà đá nhớ lại và oánh con lô 91

Hải Nghệ

Đi bộ
Can than la xe minh that, may lan cong con E ve huong do, met qua. dung lai ra ghe sau nghi 1chut, sau do met gan chet ma con be cu cuoi sung suong, bao ngay mai chung ta lai dung nghi cho nay Anh nhe.:)

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Giời ạ, cụ chủ tính vẽ đường cho hươu chạy, Gấu nhà em đọc được thớt này lại đem ra áp dụng thì chết em. :(

ruby_eagle

Xe điện
cái xe máy là xe liberty màu sữa em không nhớ biển, cái xe ô tô là Inova màu đen biển 30H xx 91, đoạn đấy là đoạn sau tòa 34T nhưng là con đường vắng cách 34T 1 khuân viên gì đang xây, đoạn đấy cây um tùm. chiều nào em cũng chạy bộ ở đấy, ngày nghỉ chạy sớm hơn. nhớ cái biển xe màu đen kia vì có lần em thấy lạ nên chạy sát vào ngó thấy buồn cười nên về ngồi trà đá nhớ lại và oánh con lô 91
Cụ hài quá =))