Tinh thần chia sẻ Offer - Đấu giá ủng chia sẻ với cu Bin và bác Namcuif

Trạng thái
Thớt đang đóng

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
CHƯƠNG TRÌNH ĐẤU GIÁ ONLINE CHUNG TAY CHIA SẺ CÙNG BÉ BIN

Kính thưa toàn thể các cụ các mợ trên OF!

Nhận được sự kêu gọi của Ban Điều Hành diễn đàn OTOFUN về việc chia sẻ tình cảm, tinh thần và vật chất giúp đỡ vợ chồng bác Namcuif để cùng cháu Bin chống chọi với căn bệnh hiểm nghèo, ngoài sự đóng góp của các cá nhân , tổ chức tại Thớt này:

Thay mặt Ban Điều Hành, e xin phép đứng ra tổ chức chương trình đấu giá ONLINE gây quỹ hỗ trợ bé Bin vượt qua bệnh hiểm nghèo! Toàn bộ số tiền quyên góp được sẽ giúp gia đình bác Namcuif trang trải phần nào chi phí chữa bệnh cho bé Bin:

CHƯƠNG TRÌNH ĐẤU GIÁ ONLINE CHUNG TAY CHIA SẺ CÙNG BÉ BIN
Thời gian: bắt đầu từ 20H thứ BẢY ngày 03/03/2012 và kết thúc vào 22h00 thứ bảy ngày 10/03/2012

Buổi trao hiện vật cho những người trúng đấu giá sẽ được tổ chức vào hồi ---Thứ --- ngày ----/-----/2012.
Địa điểm: tại ------- số - phố --------, Hà Nội.
Trân trọng kính mời các cụ mợ tới tham dự!

Thể lệ:
- Bước giá là bội số của 10.000đ (10K) bắt đầu từ giá khởi điểm.
- Người trả giá cao nhất hợp lệ là người thắng cuộc.
- Trong trường hợp có 2 bài hợp lệ cùng 1 giá, người post trước là người thắng cuộc.
- Bài trả giá hợp lệ là bài viết không bị chỉnh sửa (edited), post trước 22h00 thứ bảy ngày 10/03/2012. (Thời gian post bài được tính theo đồng hồ server. Bài nào có thời gian post bài từ 22h00 trở đi là không hợp lệ!)
- Các cụ trúng đấu giá vui lòng để lại số điện thoại cho BTC tiện liên lạc.

1- Logo OF - Giá khởi điểm 500k sản phẩm do Mợ Z4 đóng góp

Thuộc 100 logo có đánh số duy nhất trong lịch sử 7 năm hình thành và phát triển diễn đàn otofun, Logo được sản xuất phục vụ cho lễ kỷ niệm sinh nhật lần thứ 2 của OF! Hàng cực độc được dao găm trong một thời gian rất rất rất rất dài. Có rất nhiều lão có ý đồ tranh cướp nhưng ko thành.:D

02. Áo Đồng phục OF Hải Dương - Giá khởi điểm 200k Sản phẩm do cụ HungAlpha đóng góp:

Áo Size L của Nam, hàng kịch độc, có chữ ký của rất nhiều Min, Mod, G21 cùng đại diện của hầu hết các chi hội trong toàn quốc (từ Hà Giang, Điện Biên đến Huế, Tây Nguyên, TP.HCM, Cần Thơ, Vũng Tàu vv...). Rất nhiều loại rượu đã được dùng để tẩm ướp chiếc áo này.

03. LOGO OTOFUN Limited 2 mảnh bằng đồng - Giá khởi điểm: 100K Sản phẩm do bác sauken. ủng hộ.

Logo Ltd, này luôn là niềm ao ước của các OFers. SP này đã được đấu giá trong cuộc đấu giá TT của chi hội Escape, bác sauken trúng đấu giá với con số kỷ lục là 6.500K. Hôm nay chiếc logo này lại tiếp tục được mang ra đấu giá.:6:

04. Bản vẽ Tháp Báo Thiên - Giá khởi điểm: 500K - SP do bác isuzu2007 ủng hộ.

Bản vẽ tay duy nhất, tác giả chính là bác isuzu2007

Tiếp theo, nhà em cũng cố gắng tìm một món "đồ độc" để đấu giá, những mong giúp đỡ cho cháu được thêm chút nào hay chút đấy. Hình dưới đây là bản scan bức tranh "Tháp Báo Thiên" do em vẽ trước khi khánh thành công trình khoảng 1 tháng. Công trình này nằm trên đỉnh Vua cao nhất núi Ba Vì, cạnh đền Bác, được các thầy Phong Thủy xem như là tòa tháp thu hút linh khí từ bầu trời để lan tỏa xuống toàn bộ đồng bằng Bắc Bộ. Em là tác giả thiết kế tòa tháp này, chỉ có duy nhất 1 bản vẽ tay, em sẽ lục tìm lại bản gốc (vẽ trên giấy can, khổ A4) và đóng khung, ký tên đề tặng.
[

05- Khăn quàng MUFC - Giá khởi điểm 50k Sản phẩm do bác T80 - hội MU.OFC đóng góp
Khăn được mua tại Nhà hát của những giấc mơ - OLD TRAFFORD, do khổ chủ mang trực tiếp từ Anh Quốc về

06- cặp Áo MU FC - Giá khởi điểm 100k : Sản phẩm do bác T80 - hội MU.OFC ủng hộ

Một cặp 2 chiếc áo mới tinh gồm 2 màu đen và đỏ nổi bật thể hiện tinh thần của Quỷ Đỏ
- Chiếc mầu đen: kỷ niệm MU đoạt chức vô địch Champions League 2008 tại Mát Cơ Va:

Chiếc mầu đỏ: Áo đấu của MU tại Champions League:

07- Bộ dẫn đường GPS Navigator cho xe hơi - Giá khởi điểm 500k Sản phẩm do 1 bác SangGPS ủng hộ

Thông số kỹ thuật máy: NaviS - NS72

7 inch TFT LCD touch screen (800*480)
CPU: 500 MHz
RAM:128M DRAM
Nanda Flash: 128MB
Memory system: Support TF/ card at high speed 2.0, 64M~8GB capacity (optional)
Function: GPS/FM Transmiter/ Games/MP3/MP4/ E-book/Photo-viewer/Tools
Bluetooth/AV-IN function, hỗ trợ camera lùi
With stereo earphone port and built-in hi-fi speaker (2W), volume is adjustable
Built-in battery (1100mAh)
Dimension:195X120X24mm
Thẻ nhớ kèm theo máy xGb

08- Projector bỏ túi - Giá khởi điểm 200k Sản phẩm do 1 bác SangGPS ủng hộ

Thông tin SP:

EyeClops Mini Projector

Máy chiếu mini có pin sạc đi kèm
Chiếu được đến hình ảnh 60"
Kids can project movies, video games, and more with the Eyeclops Mini Projector. Designed for ages eight and older, this portable digital projector fits in the palm of your hand and projects a screen size of up to ...

Projects movies and television, video games and more.
Projects up to 60" in size.
Take it anywhere indoors, outdoors and on the go.

09 - Chai rượu Chivas 12 - Giá khởi điểm 300k Sản phẩm do hội MU.OFC ủng hộ

Xuất xứ: Scotland
Dung tích: 750ml
Độ cồn: 40°

Chivas Regal 12 Year Old là một loại rượu whisky mà bạn có thể thưởng thức ở bất cứ nơi đâu, vào bất cứ thời gian nào bởi vì nó dễ dàng để thưởng thức và chia sẻ. Chivas Regal 12 Year Old nổi tiếng với hương vị ngọt lịm và hương trái cây tươi mát.
Đặc điểm

Màu: vàng hổ phách ấm áp.
Mùi: hương thơm quyến rũ lan tỏa của thảo mộc hoang dã, cây thạch nam, mật hong và trái cây vườn.
Vị: hương vị nồng nàn, trọn vẹn của kem, mật ong, táo chín với hương vani, quả hạch nâu và kẹo bơ.

Cách thưởng thức
Dùng nguyên chất hoặc với đá.

10. Bộ đàm Motorola MR350R - Giá khởi điểm: 500K - SP do cụ Cứ Từ Từ đóng góp

Tình trạng: Mới bóc hộp, dùng vài lần. Hàng khiêng về từ amazon.com:

11- Điện thoại không dây Panasonic vẫn còn rất mới do bác Kiên bệu tặng, giá khởi điểm: 1.000.000đ

12 : Mâm than Nga ngố cũ do bác ngồi bệt gửi tặng:
Tình trạng: Máy trông còn tương đối, dây nguồn kim máng đầy đủ nhưng cắm điện chưa thấy chạy. Khi đấu giá ở Toppic của Cụ tetsu cũng khá đông đúc , mọi người đều xác định là đấu giá từ thiện và mang về bày là chính.
Nguồn gốc: trúng đấu giá của Cụ Tetsu, đấu giá từ thiện trên OF

13 ; Bình đun nước trên xe do bác jingyongle tặng, giá khởi điểm: 500.000đ

14 : Cốc sứ Minh Long có in lời bài hát Viễn du ca, được sản xuất trong dịp tặng quà xây dựng trường học Dìn Phàn Sán do bác namDinh Auto gửi tặng, giá khởi điểm : 100.000 vnd ( nợ hình ảnh ạ, máy đt của em nó dở chứng)

Chương trình đấu giá của em sẽ kết thúc vào hồi 22h thứ bẩy ngày 10/3 các bác nhé.
Kính mời các cụ, các mợ chung tay chia sẻ cùng gia đình bác Namcuif để giúp bé Bin vượt qua hoàn cảnh hiểm nghèo!

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Sợ thật, mụ Z dao găm kinh thế! Bản này mới đúng thực sự là limited của limited
Hu hu, hôm nọ em tranh cướp mãi mới được 1 logo có số như thế này, thế mà sang sơn xe bên chỗ lão Liệt Vòi lại bị cha nào bóc mất, tiếc đứt cả ruột. 4,5 củ của em chứ có ít đâu:(

Lão Vòi đền em cái logo đê:69:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Hu hu, hôm nọ em tranh cướp mãi mới được 1 logo có số như thế này, thế mà sang sơn xe bên chỗ lão Liệt Vòi lại bị cha nào bóc mất, tiếc đứt cả ruột. 4,5 củ của em chứ có ít đâu:(

Lão Vòi đền em cái logo đê:69:
Thì giờ đấu giá cái mới này đê, cơ hội cuối cùng đấy.

Me3G

Xe container
Nhường em đê, em chưa có cái lào 2,6tr :P

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Nhường em đê, em chưa có cái lào 2,6tr :P
Cả diễn đàn này chưa ai có cái nào số này bác ạ, hihi,
có nhõn 100 cái đánh số từ 01 đến 99 thì các Min mod tranh nhau lấy theo biển số OF rồi, em là em biển thủ nên mới có số này, chứ thực ra là đã được bác HungIssu book rồi,

coi như em chưa nhận được đấu giá của bác nhé, [-O<, kiểu từ ngữ của OF nói là : đấu giá tử tế cái xeen lào???:-*:-*

Me3G

Xe container
Em có phạm luật không ạ?? Em ko thấy có thời hạn chót để kết thúc đấu giá hay bước giá bao nhiêu nên em cứ đấu theo khả năng! Em chưa hiểu lắm câu thuật ngữ "đấu giá tử tế" đấy ạ

113-0F

Xe tải
Em có phạm luật không ạ?? Em ko thấy có thời hạn chót để kết thúc đấu giá hay bước giá bao nhiêu nên em cứ đấu theo khả năng! Em chưa hiểu lắm câu thuật ngữ "đấu giá tử tế" đấy ạ
uh nhỉ, mợ Z4 cho cái thời hạn đi cho khách quan, kéo dài thời gian tí cho một số cụ biết đến việc đấu giá này vào tham gia để việc đấu giá thực sự có ý nghĩa.

@ me3G: trên xe một mớ logo mà phóng tay cho hết rồi ah :))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
uh nhỉ, mợ Z4 cho cái thời hạn đi cho khách quan, kéo dài thời gian tí cho một số cụ biết đến việc đấu giá này vào tham gia để việc đấu giá thực sự có ý nghĩa.

@ me3G: trên xe một mớ logo mà phóng tay cho hết rồi ah :))
em chả biết thời hạn thế nào, thời hạn của thớt bên đóng góp thế nào thì em theo thế.

bác me3G, em trêu bác đấy, em là em cứ thấy số tiền to là em phê ấy mà.

mr.ken_no1

Xe container
Em nghĩ mợ Z4 chuyển thớt này sang bên chợ giời hoặc bên cà phê sẽ nhiều người biết hơn ạ!
Em thấy ý kiến này của lão túng rất chuẩn ợ
Chuyển qua đó sẽ nhiều người biết để tham gia hơn ạ.

em chả biết thời hạn thế nào, thời hạn của thớt bên đóng góp thế nào thì em theo thế.

bác me3G, em trêu bác đấy, em là em cứ thấy số tiền to là em phê ấy mà.
Chào Ma Ma tổng quản Z4 và phó Ma Ma tổng quản 3G
Hôm nay mới thấy 2 mợ nói chuyện với nhau, mà 2 mợ có một điểm chung là: em ngưỡng mộ cả 2 mợ :x :))

Nói cực thật xong, giờ vào việc:
Z4: vừa PM cho em mà không thấy trả lời
Anh có cái áo OF Size L của Nam cũng cực kỳ độc bởi nó có chữ ký của rất nhiều Min, Mod, G21 cùng đại diện của hầu hết các chi hội trong toàn quốc (từ Hà Giang, Điện Biên đến Cần Thơ, Vũng Tàu). Anh gửi Z4 ký vào cho đủ rồi đấu giá ủng hộ cháu Bin và cụ Nam luôn nhé

Phía trước áo (mợ Thu Lan chiếm chỗ rõ là nhiều)

Phía sau: Cụ XO cũng khơ khớ (tay áo bên trái hình dưới)

- Áo này em may cũng loạt OF Hải Dương ra mắt thành viên mới, sau đó có đi dự Sinh nhật nhà Hưng Yên và lấy được rất nhiều chữ ký
- Tại Siêu off tháng 12/2011, em đã xin chữ của đại diện tất cả các chi hội phía Bắc đến dự
- Sau siêu off, em đi Xuyên Việt và có thêm được chữ ký của các cụ, mợ tại Huế, Tây Nguyên, TP.HCM, Cần Thơ, Vũng Tàu...

Cũng phải nói thêm: ÁO NÀY CÒN MỚI NGUYÊN, EM CHỈ ĐI LẤY CHỮ KÝ MÀ CHƯA MẶC NÀO ĐÂU Ạ

Chỉnh sửa cuối:

LongHip

Xe buýt
Cụ LiemBu lại một lần nữa không cho em sờ vào logo limited :(

Trạng thái
Thớt đang đóng