[Funland] Tình Yêu Đầu Đời !

Trạng thái
Thớt đang đóng

Roses

Xe điện
Tình đầu thì em thấy như là kỷ niệm thôi, lúc chia tay cũng là hết yêu rồi. Mà thực ra lúc đấy yêu kiểu là vì chưa được yêu bao giờ.
Cá nhân em thì Em sợ nhất là say nắng. Em vừa dính một vụ các cụ các mợ ạ ~X(

Đại khái là em đã có gia đình, vợ cao ráo trắng trẻo hiền lành đảm đang, đang làm kế toán cho một cty to to, con thì gái trước giai sau cũng đã học cấp 1 cả, một nhà một mảnh đất và vợ hai 4 bánh, mọi thứ tưởng chắc như thành cổ loa.
Thế mà đột ngột, có một em kém độ 1 giáp làm cùng, và rằng thì mà là em ấy và em tự nhiên thích nhau. Lúc đầu cứ nghĩ đơn thuần là quý nhau thôi, ai ngờ lửa gần rơm lâu ngày bén cháy ầm ầm. Điều mà từ xưa đến nay em chưa bao giờ tưởng tượng đến
Thực ra cả hai đều biết là không đúng và chẳng đi đến đâu nên tìm đủ mọi cách để không còn tc, nhưng có vẻ bất khả thi. Cuối cùng sau hơn 1 năm, cả hai ngồi họp với nhau, chốt một người nghỉ việc, thống nhất là chấm dứt không liên lạc, unfriend...
Không hiểu sao hơn 2 năm rồi mà vẫn cứ bâng khuâng, nhiều khi muốn đi xa một thời gian để tĩnh tâm lại =((
Có cụ mợ nào từng bị giống em và có biện pháp chữa trị hiệu quả chỉ em với.

P/s: thêm thông tin là cũng chưa có gì về mặt sinh lý và vụ lợi ở cả hai phía cả, chủ yếu là tâm lý và tình cảm. Sau vụ này cá nhân em thấy sinh lý không quan trọng mà tâm lý mới là nguy hiểm.

Em biết kể ra thế này có khi ăn gạch đá (còn may đây là ko phải webtretho), nhưng nói ra được cũng nhẹ nhẹ chút, chán quá :(( cũng tạm gọi già đời rồi mà không hiểu sao lại như 18t thế này
Chứng tỏ trái tim vẫn còn đập và biết yêu cụ ạ :))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Em chạ biết nấu ăn nên vào hóng thôi ;))
Biết làm gì cho khổ hả mợ :))
Anh zai mợ chắc là nấu ăn ngon mợ nhỉ :))
Bù trừ cũng được đấy mợ êi :)
Ý của em chính là vậy đấy mợ ah :D
Không biết thì học nhé :))

Học tập thì ko bao giờ là muộn, là thừa, ko bổ dọc thì bổ ngang.

Gì chứ luộc nước em nấu hơi siêu.

Roses

Xe điện
Không biết thì học nhé :))

Học tập thì ko bao giờ là muộn, là thừa, ko bổ dọc thì bổ ngang.

Gì chứ luộc nước em nấu hơi siêu.
Hnao cho e thưởng thức a nấu rau luộc nhé =))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
E cho ăn gì được ăn nấy. Ý kiến qua đứa khác nấu cho ăn =))
Cô Dốt thì kinh rồi :))

Nghe truyền thuyết kể rằng, một ngày nọ, cô đi chợ về, vào đến cửa nhà, cô hào hứng khoe với cả nhà, hôm nay vừa đi chợ, sẽ làm cho cả nhà ăn một bữa kiểu Âu.

Mọi người rất hý hửng, đến bữa ai đấy đều hào hứng ngồi vào bàn, cô Dốt liền ra mở tủ lạnh, lấy ra hai hộp ba-tê Đức, 1 thỏi bơ Pháp, 1 hộp cá ngừ Nauy, 1 lọ dưa chuột bao tử muối nhập cmn khẩu từ Lào.

Hoá ra cô đi chợ mua bánh mỳ vì bánh mỳ ko nhập khẩu đc vì ko để được lâu.

Kể từ đó, mỗi lần thấy Dốt định làm cơm chiêu đãi, cả nhà đều nhẩy vào can ngăn.

:))))))))))))

hanoipho79

Xe lăn
Các Cụ các Mợ chém nhanh nhanh lên để sang thớt Tình Cuối...
Đang nôn nao quá dồi:))

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Em vào hóng hớt :D

Roses

Xe điện
Vỡi cả anh trai mềnh :T

Cô Dốt thì kinh rồi :))

Nghe truyền thuyết kể rằng, một ngày nọ, cô đi chợ về, vào đến cửa nhà, cô hào hứng khoe với cả nhà, hôm nay vừa đi chợ, sẽ làm cho cả nhà ăn một bữa kiểu Âu.

Mọi người rất hý hửng, đến bữa ai đấy đều hào hứng ngồi vào bàn, cô Dốt liền ra mở tủ lạnh, lấy ra hai hộp ba-tê Đức, 1 thỏi bơ Pháp, 1 hộp cá ngừ Nauy, 1 lọ dưa chuột bao tử muối nhập cmn khẩu từ Lào.

Hoá ra cô đi chợ mua bánh mỳ vì bánh mỳ ko nhập khẩu đc vì ko để được lâu.

Kể từ đó, mỗi lần thấy Dốt định làm cơm chiêu đãi, cả nhà đều nhẩy vào can ngăn.

:))))))))))))
E ước gì có ng cửa dưới như cụ để e hơm phải nàm giè :))

Em thì vừa cửa dưới, vừa phải nấu, đúng là mỗi số phận một hoàn cảnh.
Về phải nấu vội đấy a ạ :))

Ko có món gì phải kiêng nhỉ? Ngon quá :D

Khem

Xe buýt
Tình đầu thì em thấy như là kỷ niệm thôi, lúc chia tay cũng là hết yêu rồi. Mà thực ra lúc đấy yêu kiểu là vì chưa được yêu bao giờ.
Cá nhân em thì Em sợ nhất là say nắng. Em vừa dính một vụ các cụ các mợ ạ ~X(

Đại khái là em đã có gia đình, vợ cao ráo trắng trẻo hiền lành đảm đang, đang làm kế toán cho một cty to to, con thì gái trước giai sau cũng đã học cấp 1 cả, một nhà một mảnh đất và vợ hai 4 bánh, mọi thứ tưởng chắc như thành cổ loa.
Thế mà đột ngột, có một em kém độ 1 giáp làm cùng, và rằng thì mà là em ấy và em tự nhiên thích nhau. Lúc đầu cứ nghĩ đơn thuần là quý nhau thôi, ai ngờ lửa gần rơm lâu ngày bén cháy ầm ầm. Điều mà từ xưa đến nay em chưa bao giờ tưởng tượng đến
Thực ra cả hai đều biết là không đúng và chẳng đi đến đâu nên tìm đủ mọi cách để không còn tc, nhưng có vẻ bất khả thi. Cuối cùng sau hơn 1 năm, cả hai ngồi họp với nhau, chốt một người nghỉ việc, thống nhất là chấm dứt không liên lạc, unfriend...
Không hiểu sao hơn 2 năm rồi mà vẫn cứ bâng khuâng, nhiều khi muốn đi xa một thời gian để tĩnh tâm lại =((
Có cụ mợ nào từng bị giống em và có biện pháp chữa trị hiệu quả chỉ em với.

P/s: thêm thông tin là cũng chưa có gì về mặt sinh lý và vụ lợi ở cả hai phía cả, chủ yếu là tâm lý và tình cảm. Sau vụ này cá nhân em thấy sinh lý không quan trọng mà tâm lý mới là nguy hiểm.

Em biết kể ra thế này có khi ăn gạch đá (còn may đây là ko phải webtretho), nhưng nói ra được cũng nhẹ nhẹ chút, chán quá :(( cũng tạm gọi già đời rồi mà không hiểu sao lại như 18t thế này
Cụ viết rất cảm xúc, rất hay, rất thật. Tiếc là em hết rượu rồi. Cụ có thể kể về mối tình với người con gái cao ráo, trắng trẻo, hiền lành, đảm đang của cụ được không? Em dự là câu chuyện cũng sẽ mang lại cho người đọc nhiều xúc cảm đẹp không kém ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng