TỔ CHỨC GẶP GỠ ANH EM HTX ONROAD LẦN 2 5/8 ( chủ nhật đầu tiên của mỗi tháng)

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Ảnh và clip xấu xí lắm các cụ ơi. Trời nắng, cái gì cũng trắng xoá hết cả lên, mờ tịt
Chắc T.A chụp lấy sáng với lấy nét bằng tay cho nó chuyên nghiệp đây mà :(

HamLong3.0V

Xe điện
Không thủ râm tinh thần được đâu em ơi, phải có RS xịn, kg thì phải độ, nêu kg thì kg có cửa, may ra thắng đc Bim. Còn cressida của a kar thì cũng thua vì 3.0 đới
Hô hô anh hiểu nhầm rồi. Lần off trước, trong lúc nhồm nhoàm nhai dưa hấu uống nước trà em đã xung phong làm viên gạch lót đường đầu tiên trên hành trình trinh phục siêu xe của anh kar già mừ, chứ em nào có dám choành háng đâu :))

tolai37

Xe máy
giời ạ. ko thấy ảnh ọt clip gì à ! em thấy bác đi cùng cụ duky quay chụp nhiều lắm cơ mà. lại còn ông gương vỡ nữa, kêu là từ sáng đến trưa em ko vào bóng râm tí nào, toàn đứng ngoài nắng để tác nghiệp, thế mà về táo bón hết rồi à ?!
Em dùng máy ảnh của Duky. clip thì quay nhiều nhưng chỉ được đoạn xuất phát là hơi rõ, còn xe qua vạch xuất phát thì chỉ thấy chói X_Xvà tiếng pô thôi ah. Lần 3 nhà bác nào có cái máy quay mini mang đi em làm lại :D.

tolai37

Xe máy
Chắc T.A chụp lấy sáng với lấy nét bằng tay cho nó chuyên nghiệp đây mà :(
Trời nắng to như thế thì không cần lấy cũng chói nhòe. Nhắm mắt lại chỉnh cân bằng sáng vặn tuột ống kính rồi mà chắc là không thấy gì!!!! :))

Chỉnh sửa cuối:

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Trời nắng to như thế thì không cần lấy cũng chói nhòe. Nhắm mắt lại chỉnh cân bằng sáng vặn tuột ống kính rồi mà chắc là không thấy gì!!!! :))
Mày vặn nhiều quá nên nó thế ấy mà

nhacsi

Xe tải
có cụ nào quay đc quả đốt lốp của 350z ko nhỉ? ko quay đc thì hơi phí vì em dự là từ giờ về sau chủ xe ko cho đốt phát nào nữa đâu. xót lắm :))

Dominico

Xe buýt
có cụ nào quay đc quả đốt lốp của 350z ko nhỉ? ko quay đc thì hơi phí vì em dự là từ giờ về sau chủ xe ko cho đốt phát nào nữa đâu. xót lắm :))
Hôm nay e vừa được xem video bác đốt 350z ở đt xong :D. Khói mịt mù hehe

BBB

Xe buýt
Chưa chi cụ Đa vẽ đường cho hươu chạy, Lần sau cho cụ mượn đồ lốp để quay . Tháng sau nên chuẩn bị máy quay, Chứ hôm rồi nắng quá quay bằng điện thoại .... Chả rõ

Sid

Xe tăng
và cuối cùng chốt lại là chả cụ nào có cái clip nào cho anh em soi ạ? buồn thế^:)^

tolai37

Xe máy
Bác Long quay được ạh, @};- Nhưng từ hôm đấy đến nay chẳng thấy bác ấy nói gì cả :-w. Em cũng quay được một đoạn, lúc đó say nắng:-o nên máy nó cũng say luôn8-|. Em mới học đc 5 phút trước lúc vào nghề :P nên cái khoản quay chụp nó cứ tít mù.

yukumi

Xe máy
Không có film ảnh, video các kiểu thì em có bỏ lỡ buổi hôm vừa rồi cũng thấy không tiếc, há há

quanngo12

Xe tải
Trời nắng quá ngoại trừ đội ngũ trọng tài và lăng xăng ra bố nào cũng bâu vào nhà chờ xe mà trọng tâm là thùng đá 27 lít thì lấy đâu ra ảnh và clip. Lần sau phải phân chia nhiệm vụ bố nào biết chụp là phải ra chụp như Sơn béo chẳng hạn ( thành heo quay) :D

nhacsi

Xe tải
Có xấu có đẹp hay cụ nào có quay ở trong điện thoại em đề nghị cũng đưa lên chứ chém chay thế này buồn chết.

alex_pagulayan

Xe điện
hỏng hết cả khí thế. báo cáo các cụ là e vừa gặp cậu xe rác... nhìn hôm nay đúng như xe rác thật :)) nói khào khào chả ra hơi :))

interceptor

Xe điện
Hic, chả có cụ nào hồi âm 2 cái ô của em nhể? Mấy hôm nay trời mưa mà không có ô dùng! :(

À quên mất! Có cụ nào cầm giúp em 2 cái ô che nắng hôm offline onroad Chủ Nhật vừa rồi (5/8) thì báo em biết em chạy qua xin lại ạ:
- Cái số 1 màu xanh nước biển, viền hoa văn, cán cầm tay bằng mút cũng màu xanh nước biển.
- Cái số 2 màu xanh đen, sẫm có hình quảng cáo Johnie Walker, cấu trúc 2 tầng rất dài, cán nhựa màu đen.
Nếu nhận lại được hàng em xin hậu tạ 1 chầu trà đá ạ! :D

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Hic, chả có cụ nào hồi âm 2 cái ô của em nhể? Mấy hôm nay trời mưa mà không có ô dùng! :(
Anh ới ông Siêu nhân chưa? Anh em nào báo mà, cứ gọi hỏi bác ấy xem, chắc lẫn trong đống đồ
@nhacsi: Mai em đưa vài kiểu lên cho khí thế nhá, cả tháng có 1 quả mà ko có cái gì làm mồi cũng chán

V8_Northstar

Xe buýt
Bảo mua E46 lại còn không nghe. Thực ra trong đk Vn ta thì xe nhà bác cũng là lên kịch kim rồi, nhưng quả cầu cứng của Mustang thì khó khắc phục lắm. Cầu cứng nên camber, toe-in đã fix cứng không điều chỉnh được. Cái này bác chạy 350Z chắc thấy rõ Mustang cực dễ quăng đuôi nhưng để duy trì 1 quả drift trọn vẹn thì cực khó - chỉ spin-out là nhanh
oh oh..nếu lấy E 46 thì thà em lấy Mustang còn hơn...BMW yếu lắm, chả mấy mà blow out... S197 mustang front Sus như E 46 chỉ kém là ở Solid Axle ở phía sau thôi....
solid axle ở phía sau thì có thể fix nhưng yếu điểm về camber set up băng watt link...toe có thể set = 0.. toe trước -2 để hạn chế toe out on turn...còn mòn lốp thì chấp nhận..đằng nào các cụ chả driff...

có shelby gt350 base on Stock V6 S197 mustang..em nghĩ ko phải là khó lắm để độ xe của bác nhacsi... vì mustang đồ độ nhiều vô kể..như GM vậy..
mà nó có cái hay là đồ độ đều là do chính hãng cung cấp...OEM part.. ko phải modified..bolt on luôn...
GM có GM Performance part..
Ford có Shelby...Saleen...
chính là tâm huyến thui.....

vd như chiếc 69 Camaro này..cũng solid axle nhưng out perform ZL1... cái chính là suspension set up...phân bố trọng lượng...
[video=youtube;64-Y2Hvnfrg]http://www.youtube.com/watch?v=64-Y2Hvnfrg[/video]

Chỉnh sửa cuối: