Tổ chức khám phá hệ thống hang động Tú Làn - Mời các cụ - mợ đăng ký!

Ma Mút

Xe tăng
Cháu hỏi các cụ có knghiem là máy ảnh thì nên mang máy gì cho phù hợp với việc phượt ở tuyến này, cháu có 1 máy DSLR và 1 máy du lịch dã ngoại ( có thể lặn chụp vô tư, nhưng chất lượng ảnh thì chỉ ngang cọn ĐT cùi )
Nhà cháu cũng đang băn khoăn vụ này. Cháu sẽ hỏi kỹ và thông báo cụ thể. Cũng mong cụ nào có kinh nghiệm rồi thì chia sẻ thêm với chúng cháu.

Cụ Michael Jo vừa đăng ký thêm cho 2 mợ nào đó trên OF (cụ này đi đâu cũng kẹp nách thêm mấy mợ). Hhehee, sao các mợ chả lên tiếng gì ở đây thế? Em thề là em chỉ ăn thịt hổ chứ các mợ là em never.... cùng lắm chỉ các cụ thôi! :))

xe thủng lốp

Xe container
Cháu hỏi các cụ có knghiem là máy ảnh thì nên mang máy gì cho phù hợp với việc phượt ở tuyến này, cháu có 1 máy DSLR và 1 máy du lịch dã ngoại ( có thể lặn chụp vô tư, nhưng chất lượng ảnh thì chỉ ngang cọn ĐT cùi )
Cụ đi oto thì cứ mang tất đi Nếu không phải trèo đèo lội suối vất vả vướng víu thì sài cái DSRL chụo cho đẹp

L.C.D

Xe container
[QUOTE
Cụ Michael Jo vừa đăng ký thêm cho 2 mợ nào đó trên OF (cụ này đi đâu cũng kẹp nách thêm mấy mợ). Hhehee, sao các mợ chả lên tiếng gì ở đây thế? Em thề là em chỉ ăn thịt hổ chứ các mợ là em never.... cùng lắm chỉ các cụ thôi! :))[/QUOTE]

Dạ nhà iem là 1 trong 2 mợ ấy đây mợ ạ. Khổ, e thấy mợ bẩu là đã đủ 20 người nên e ngại quá ko dám hiện hồn lên hỏi. Sở dĩ e nhờ cụ Jo là bởi cụ ấy thuộc hàng chức sắc, hẳn là mợ sẽ tin tưởng cụ ấy mà yên tâm cho chúng e đi cùng.
Báo cáo mợ là e cũng đã đc cụ ấy bắn tin về buổi gặp mặt sắp tới. E sẽ cố gắng có mẹt và đóng tiền cho mợ ạ.
Cảm ơn mợ đã cho chúng e nhập đoàn! :))

Chỉnh sửa cuối:

BeCon

Xe tải
Cụ chủ cho em đăng ký 1 suất nhé,máu món này quá mà chưa có dịp.

Ma Mút

Xe tăng
Chào mừng mợ Màn hình phẳng. Có mấy người đăng ký nhưng k chắc chắn. E là cứ phải cầm tiền trong tay mới chắc ai đi. :)) Mợ cứ mạnh dạn lên nhé! Đoàn ít nữ quá nên em cũng muốn thêm nữ chứ Jo em k tin tưởng như mợ nghĩ đâu! :))

Cụ becon nhắn thông tin cho em ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Inox75

Xe tăng
Đông vui quá hầy

sonnguyen

Xe buýt
Lão Land già để cái DSLR ở nhà, mang theo cái Psn thôi, các cụ đi chuyến này nên mang máy du lịch và túi chống nước cho cả máy và đồ đạc . Hành lý thì nhẹ nhàng thôi, mỗi người cỡ 7-10 kg, lưu ý vấn đêf nước uống, mỗi chặng cần khoảng 2 chai lavie nửa lits, lão nào cẩn thận thì pha thêm ít oresol; giày dép thì trừ ba con sói ra, các cụ mợ nên đi loại dép rọ kiêủ bộ đội ra ngoài tất dày, chuẩn bị thêm mấy đôi găng tay leo núi ....nhớ được đến đấy, có gì em bổ sung thêm, cần nữa thì các cụ cứ pm em hoặc ku VK, lão Hai ẩu đi bia...tính em cứ rót bia vô là nhớ ra tất , thế mới lạ :)) ....

Ma Mút

Xe tăng
Lão Land già để cái DSLR ở nhà, mang theo cái Psn thôi, các cụ đi chuyến này nên mang máy du lịch và túi chống nước cho cả máy và đồ đạc . Hành lý thì nhẹ nhàng thôi, mỗi người cỡ 7-10 kg, lưu ý vấn đêf nước uống, mỗi chặng cần khoảng 2 chai lavie nửa lits, lão nào cẩn thận thì pha thêm ít oresol; giày dép thì trừ ba con sói ra, các cụ mợ nên đi loại dép rọ kiêủ bộ đội ra ngoài tất dày, chuẩn bị thêm mấy đôi găng tay leo núi ....nhớ được đến đấy, có gì em bổ sung thêm, cần nữa thì các cụ cứ pm em hoặc ku VK, lão Hai ẩu đi bia...tính em cứ rót bia vô là nhớ ra tất , thế mới lạ :)) ....
Em cảm ơn cụ! Chắc nhóm hôm nào phải mời cụ đi uống bia để cụ chia sẻ thêm rồi. Hay em rót vodka mời cụ để cụ kể luôn được không?

Ma Mút

Xe tăng
Em đã nhận thêm gạch của cụ Xebo, cụ Becon và đã bổ sung danh sách

Số người đăng ký hiện đã là 24. Em vẫn chốt đoàn là 20 người vì trong số này có mấy người không chắc chắn.

Em tạm dừng việc đăng ký tham gia tour này. Nếu từ ngày 28 đến 4/3 có người rút lui thì em sẽ thông báo . Cụ mợ nào máu thì chờ chuyến khác nhé! :)

Chỉnh sửa cuối:

Inox75

Xe tăng
Mợ thử hỏi bên tổ chức xem liệu họ có chấp nhạn đoàn mình 24 ng k? Cháu nghĩ khả năng là đc mợ ạ. Gạch ai đi lúc này cũng tiếc hê...hê...

Soleilvn

Xe tải
Mợ thử hỏi bên tổ chức xem liệu họ có chấp nhạn đoàn mình 24 ng k? Cháu nghĩ khả năng là đc mợ ạ. Gạch ai đi lúc này cũng tiếc hê...hê...
Đông là vui roài, số 24 cũng đẹp hơn 20, vừa đủ 2 team.

Xeko

Xe hơi
Cụ XêKô: Cụ không gửi các thông tin cá nhân cũng như có vẻ còn quá hoang mang nên em tạm thời rút cụ ra khỏi danh sách. Cụ cứ ngâm kíu cho kỹ nhé!
Em vẫn đang ngâm cứu ợ, nhưng mà off là em vưỡn đi đới:>

L.C.D

Xe container
Chào mừng mợ Màn hình phẳng. Có mấy người đăng ký nhưng k chắc chắn. E là cứ phải cầm tiền trong tay mới chắc ai đi. :)) Mợ cứ mạnh dạn lên nhé! Đoàn ít nữ quá nên em cũng muốn thêm nữ chứ Jo em k tin tưởng như mợ nghĩ đâu! :))

Cụ becon nhắn thông tin cho em ạ.
Chả có nhẽ cảm giác của mợ em mình về Jo luôn giống nhau như thần giao cách cảm thế này ư??? :D

Xeko

Xe hơi
Đọc mà thích quá. Em muốn đi mà ko biết bơi. Ngôi nhà hóng các cụ/ mợ vậy ạ :(
Theo em nghiên cứu ra thì đoàn này 70% là không biết bơi, 90% chỉ biết lội nước ... thế nên chỉ vấn đề bơi thì nhích thôi ạ

L.C.D

Xe container
Theo em nghiên cứu ra thì đoàn này 70% là không biết bơi, 90% chỉ biết lội nước ... thế nên chỉ vấn đề bơi thì nhích thôi ạ
E đã từng bơi giỏi, đứng nc cả tiếng vô tư, thế mà ko hiểu sao sau 8 năm ko bơi thì e lại quay trở về thành ng ko biết bơi. Cơ mà e cứ liều mình như chẳng có, e vưỡn đăng ký đi và nhờ các cụ mợ cấp cho e cái phao tròn ạ :D

Ma Mút

Xe tăng
Em cũng không biết bơi và rất sợ nước nhưng sẽ có áo phao. Đoàn mình đi cũng đa phần không biết bơi các cụ các mợ ạ.

Về số người đi, em vẫn muốn dừng ở số 20 vì những đoàn đi rừng thông thường rất ít khi lên đến con số này. Em sẽ đợi xem các cụ - mợ đóng quyết tâm phí cho em như nào đã rồi điều đình lại với bên Oxalis về số lượng.

Ma Mút

Xe tăng
Cụ Xê Kô: Em biết cụ là âm hồn nhà ai rồi!

Hehhee, cụ đừng trêu em nữa mà em lại hoang mang!