Tơ lít Linh Đàm Thôn ... Set IV ... Luồng gió mới

hbthang

Xe tăng
Báo cáo các bác, 1 tháng tập huấn của em đã trôi qua. Nhờ sự tận tình chỉ bảo của bác Hải, em cũng có cơ hội rèn rũa lại và cải thiện đôi chút phong độ của mình. Nay do điều kiện không9 cho phép, em xin trả lại thời gian cho anh em chinh chiến như cũ (full 3 giờ). Xin đa tạ bác Hải đã tận tụy kèm cặp chỉ bảo em, do năng lực có hạn nên khả năng lĩnh hội của em cũng phần nào hạn chế, mong bác thông cảm. Em sẽ cố gắng tập luyện thêm để không phụ lòng các bác
Chủ tịch + phổ biến rộng rãi cho anh em để thứ 5 đi đúng H. ( mấy ông đã cầm lại tiền chuẩn bị lại nôn ra nhé)

Chỉnh sửa cuối:

thangngviet

Xe tăng
Báo cáo các bác, 1 tháng tập huấn của em đã trôi qua. Nhờ sự tận tình chỉ bảo của bác Hải, em cũng có cơ hội rèn rũa lại và cải thiện đôi chút phong độ của mình. Nay do điều kiện không cho phép, em xin trả lại thời gian cho anh em chinh chiến như cũ (full 3 giờ). Xin đa tạ bác Hải đã tận tụy kèm cặp chỉ bảo em, do năng lực có hạn nên khả năng lĩnh hội của em cũng phần nào hạn chế, mong bác thông cảm. Em sẽ cố gắng tập luyện thêm để không phụ lòng các bác
Vụ này là thế nào hè? cảm ơn suông thôi à? ít nhất cũng phải có bữa bia cảm ơn anh em đã nhường sân cho tập, làm lễ tốt nghiệp hạng ruồi nữa chứ nhỉ? chú có cốt cách lãnh đạo, bản thân thì đang đương chức đương quyền, thét ra lửa, vậy mà yếu kém quá! hehe

hbthang

Xe tăng
Tiếp thu ý kiến của "thầy" Hải, đề nghị chú Phú thứ 5 gọi cho mọi người, thông báo tình hình và yêu cầu ra sân sớm. Sau đó cảm ơn anh em kiểu gì thì tuỳ 2 thày trò bàn bạc với nhau

Heo Mập

Xe tải
Vâng, thứ 5 tới sau giờ đánh, em kính mời các anh em uống cốc beer nhạt ở quán Vịt đường đôi Linh Đàm để báo cáo quá trình tập huấn với toàn thể anh em. Mong anh em bớt chút thời gian tham gia cho vui

Pet_HUT

Xe container
Vâng, thứ 5 tới sau giờ đánh, em kính mời các anh em uống cốc beer nhạt ở quán Vịt đường đôi Linh Đàm để báo cáo quá trình tập huấn với toàn thể anh em. Mong anh em bớt chút thời gian tham gia cho vui
Oánh xong 10h rồi chú! :D
Làm tí trước khi oánh có khi hay.

hbthang

Xe tăng
Oánh xong 10h rồi chú! :D
Làm tí trước khi oánh có khi hay.
Lại như mọi lần thôi. Đúng 7h có mặt. 9h xuất phát. Vụ này tổ chức quy mô ra sao do 2 thày trò quyết định. Cho ăn gì thì ăn nấy. Em ko dám ý kiến

thangngviet

Xe tăng
Học trò mềnh phải thế chứ, thật là hãnh diện!

hbthang

Xe tăng
Học trò mềnh phải thế chứ, thật là hãnh diện!
Đáp lại tấm Thịnh tình cuả học trò, thầy Hải sẽ mời học trò và anh em sau bữa vịt sẽ đi sinh hoạt văn hóa, văn nghệ tại karaoke luôn nhỉ?

hbthang

Xe tăng
Thế là từ ngày mai thầy Hải đã MẤT DẠY rồi. Ngậm ngùi về tình thày trò Hải Phú quá thể

Chỉnh sửa cuối:

Heo Mập

Xe tải
Em đã sms thông báo cho mọi người về giờ giấc ngày mai, em chưa có số bác Hà, bác Thắng báo giúp em nhá

Pet_HUT

Xe container
Chờ đến giờ oánh bóng, hồi hộp phết! :D

hbthang

Xe tăng
Chờ đến giờ oánh bóng, hồi hộp phết! :D
Bác Hải bị Mất Dạy có vẻ ngậm ngùi thế, chả nói năng gì nhỉ? Tối nay chúng mình sẽ uống cho say để chúc cho tình thầy trò mãi bền chặt và thắm thiết qua thời gian. Thật là súc động quá!

Pet_HUT

Xe container
Bác Hải bị Mất Dạy có vẻ ngậm ngùi thế, chả nói năng gì nhỉ? Tối nay chúng mình sẽ uống cho say để chúc cho tình thầy trò mãi bền chặt và thắm thiết qua thời gian. Thật là súc động quá!
Học trò đầu tay mà, Tối mỗi người chúc 2 thầy trò 1 cốc mới được! :))

thangngviet

Xe tăng
Học trò thì có đầy tay rồi, nhưng riêng học trò này hơi đặc biệt , nên cứ thấy ngậm ngùi, éo hiểu làm sao!!! sau buổi nhậu mời tất cả anh em lên Xuân Mai chén ghẹ nhé! Chi phí anh chi, chứ Karaoke mệt lăm, anh lại ko thích hát. keke

Chỉnh sửa cuối:

LuckyCar

Xe container
Em đã sms thông báo cho mọi người về giờ giấc ngày mai, em chưa có số bác Hà, bác Thắng báo giúp em nhá
Bậy nào, chú có sms cho anh đâu. Nhưng mà anh vừa báo cho Tùng với anh Hà rồi.

Pet_HUT

Xe container
Học trò thì có đầy tay rồi, nhưng riêng học trò này hơi đặc biệt , nên cứ thấy ngậm ngùi, éo hiểu làm sao!!! sau buổi nhậu mời tất cả anh em lên Xuân Mai chén ghẹ nhé! Chi phí anh chi, chứ Karaoke mệt lăm, anh lại ko thích hát. keke
Anh mời hiểm thế! :)) 9h nhậu đến 11h, lên xmai thì cắt visa đến mai à? =))

Heo Mập

Xe tải
Có 2 cách: (1) bác Hải mời ghẹ xuống LĐ đi, anh em trong sân sẽ lo chi phí vận chuyển ghẹ (lo chi phí khứ hồi luôn) :). Hoặc (2) em mang két beer HN + khô mực ra, anh em xử ngay tại trận (giữa các séc), đánh xong kéo quân lên XM cho sớm :)

Chỉnh sửa cuối:

hbthang

Xe tăng
Anh mời hiểm thế! :)) 9h nhậu đến 11h, lên xmai thì cắt visa đến mai à? =))
1 câu mời đãi bôi mất quái gì đâu. Vừa ra vẻ hào phóng, vừa thể hiện mình chưa hỏng, vẫn còn làm ăn được. Đối với anh em cần gì phải nghệ thuật thế chứ? Lần trước đi anh em đã biết bác thế nào rồi. Cũng chả hơn gì chú + đâu.

Chỉnh sửa cuối:

hbthang

Xe tăng
Có 2 cách: (1) bác Hải mời ghẹ xuống LĐ đi, anh em trong sân sẽ lo chi phí vận chuyển ghẹ (lo chi phí khứ hồi luôn) :). Hoặc (2) em mang két beer HN + khô mực ra, anh em xử ngay tại trận (giữa các séc), đánh xong kéo quân lên XM cho sớm :)
P.án 2 có vẻ khả thi đấy. Sân anh đánh hồi trước toàn làm thế này cho đỡ phí giờ sân. còn vụ cua ghẹ thì đừng nên đề cập đến. Thứ nhất đó là 1 việc không lành mạnh, Chính phủ đang kêu gọi người dân tự giác chấp hành. Thứ 2 đây là vấn đề nhạy cảm đối với 1 số thành viên sân mình, chú còn trẻ nên tìm hiểu và chia sẻ nhé