Khoe xe Toàn cảnh bộ cánh đen cho vợ 2

Ferdi

Xe hơi
Quay về trọng điểm em vợ 2 của cụ thớt. Phần đuôi cụ gắn em nó những gì ạ? Em thích màu đỏ trầm hơn, nhưng đỏ như em mới này thì nhìn lạ mắt.
Em thì ngược cụ, chắc tùy mắt mỗi người. Trầm quá nhìn cũng buồn, tươi như em này thì có khi mới phất lên được. Ủn 1 cái cho nàng civic rực rỡ của cụ thớt.

0rigami

Xe hơi
Đấy là cụ cảm giác thế thôi. Nội thất Turbo thuộc hàng cao cấp đấy. Lúc nhấn start thấy cái tablo led điện tử hiện lên mà mê luôn. Màn hình 17inch, tablo da cao cấp, chỗ cần số thiết kế như xe đua. 2 con này là 2 dòng khác nhau nên ko thể so sánh đc, sedan và suv. E đam mê thể thao nên vô cảm với suv :))
Cơ bản là 2 dòng khác nhau, nên cụ so cảm giác thì hơi khó. CRV lớn, nội thất ngồi thoải mái. Nhưng đi sedan phổ thông thì em thấy như CV cũng chuẩn rồi.
Tiền nào của đó thôi cụ, chưa kể 2 em dòng khác nhau. Cụ so thì lại thiệt cho em CV. Civic gen mới đợt này em thấy cải thiện nhiều, cả về phẩn nhìn lẫn chạy.
Em đã phát hiện ra là hôm đó sale cho ngồi Civic bản E các cụ ạ, thảo nào.

minhmalboro

Xe hơi
Em xin ngắn gọn xúc tích thôi. Vợ 2 cụ chăm thế thì ai lại cụ nữa :)) đẹp quá. Cụ cho em xin tổng thiệt hại nhiều nhé!

Rafa City

Xe máy
Quay về trọng điểm em vợ 2 của cụ thớt. Phần đuôi cụ gắn em nó những gì ạ? Em thích màu đỏ trầm hơn, nhưng đỏ như em mới này thì nhìn lạ mắt.
1. Ốp viền carbon đèn hậu
2. Đuôi gió trên cao

Em chỉ gắn có vậy thôi cụ!

city5689

Xe đạp
Chủ xe có vẻ yêu vợ 2. Mở 3 4 thớt khoe nguyên cái xe gần như ko có gì mới cả

city5689

Xe đạp
Chơi Civic nên tham khảo thêm trên các forum JDM Honda thế giới. Điều này ae miền Nam làm khá tốt
Bản thân chiếc xe đã quá tuyệt vời thì đừng khoác lên nó những thứ kệch cỡm ko đúng bài, kẻo mang tiếng là Ricer.

NewDriverCity

Xe tải
Chơi Civic nên tham khảo thêm trên các forum JDM Honda thế giới. Điều này ae miền Nam làm khá tốt
Bản thân chiếc xe đã quá tuyệt vời thì đừng khoác lên nó những thứ kệch cỡm ko đúng bài, kẻo mang tiếng là Ricer.
Theo em thì mua xe mà ko độ thì nên mua camry ,altis.Chiếc xe như vk 2 vậy.Cần đc gọt dũa từng ngày.Một là vì nó phục vụ mình hầu như tg làm việc cũng như giải trí.Hai là để tránh sự nhàm chán.Là thanh niên mới mua civic và vì thanh niên có tỏi mua civic thì tiếc gì vài củ khoai.Đừng hoa hòe củ chuối quá là đc

Rafa City

Xe máy
Bản thân chiếc xe đã quá tuyệt vời thì đừng
khoác lên nó những thứ kệch cỡm ko đúng bài, kẻo mang tiếng là Ricer.
Vậy ông vui lòng cho biết thế nào là đúng bài & sai bài? Tôi lại đang thấy ông bị quá khích sau khi nhìn những tấm hình của thớt này. kkkk...Dốt mà học đòi bình phẩm ng khác!

Chỉnh sửa cuối:

TuanBank

Xe máy
Chất quá cụ ơi nhìn như xe của người rơi

QuangHien93

Đi bộ
Cụ thớt cho em xin ít thông tin về con xe này với ạ? Tổng chi phí lăn bánh là bao nhiêu thế cụ?

hoangmailinh

Xe máy
Căn bản form dáng con civic khá chuẩn, để zin vẫn đẹp nhưng độ như cụ thớt ít ít thế thì cũng lạ và hút mắt. Có điều kiện thì nên chăm vợ hai cho có nét riêng.

simpleman1989

Xe đạp
Căn bản form dáng con civic khá chuẩn, để zin vẫn đẹp nhưng độ như cụ thớt ít ít thế thì cũng lạ và hút mắt. Có điều kiện thì nên chăm vợ hai cho có nét riêng.
Em cũng đồng tình civic để nguyên là đẹp, nhưng cũng nên tạo điểm riêng mang dấu ấn mỗi ông. Nhất là các ông thích chơi xe, việc mua phụ kiện tháo ra lắp vào là chuyện thường.