Toàn cảnh chương trình: Đêm giao lưu ca nhạc của cộng đồng hướng về Bảo Lâm, Cao Bằng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Một sự kiện, một chương trình nhỏ trong một chương trình lớn đã khép lại. Còn rất nhiều điều phải rút kinh nghiệm, nhưng những gì ban tổ chức chương trình làm đã là sự cố gắng hết sức. Có thể bọn em không thể làm vừa ý tất cả mọi người, xin hãy nhận ở bọn em một lời xin lỗi chân thành nhất và xin hứa, nếu lần sau bọn em sẽ làm tốt hơn.
Với những người tổ chức chương trình này. Gần một trăm triệu đồng đã vượt xa con số dự kiến. Đấy chỉ là con số chưa đầy đủ!
Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bác, các thành viên của diễn đàn, các bạn ca sĩ bất đắc dĩ OF, cũng như rất nhiều bạn bè không có nick, không tham gia OF, nhưng đã đến vì chương trình "Sưởi ấm bản cao" vì các thầy cô giáo và các em nhỏ ở Cao Bằng. Cảm ơn ban nhạc và các bạn phục vụ ở Cộng cafe. Cảm ơn các bạn ở diễn đàn NTCM, Bác sĩ nội trú đã luôn sát cánh bên OF trong những chương trình vì cộng đồng. Các em OTV và đặc biệt xin cảm ơn các em đội tình nguyện viên OF. Khi cần, các em luôn có mặt và có thể rất thiệt thòi cho các em khi phải đảm nhận những nhiệm vụ mà dù không ai để ý, các em vẫn vui vẻ làm tốt những việc của mình.
Cảm ơn lắm lắm những tấm lòng hảo tâm!
Có thể những bức ảnh dưới đây không thể ghi lại đầy đủ những bác có mặt, xin cũng đừng trách em nhé!

Chỉnh sửa cuối:

SimsSam

Xe điện
Lão xin lỗi bằng miệng chưa đủ. Cháu vui tí Cụ nhé, không ai bắt lỗi đâu, Cụ hãy cảm ơn và ghi nhận sự chân thành của Cụ, Mợ OF bằng ảnh đi Cụ Rách Sờn ơi.

cháu chờ xem ảnh mà không ngủ được. Cảm ơn BTC, cảm ơn Cụ Thắng X-O.

Một sự kiện, một chương trình nhỏ trong một chương trình lớn đã khép lại. Còn rất nhiều điều phải rút kinh nghiệm, nhưng những gì ban tổ chức chương trình làm đã là sự cố gắng hết sức. Có thể bọn em không thể làm vừa ý tất cả mọi người, xin hãy nhận ở bọn em một lời xin lỗi chân thành nhất và xin hứa, nếu lần sau bọn em sẽ làm tốt hơn.
Với những người tổ chức chương trình này. Gần một trăm triệu đồng đã vượt xa con số dự kiến. Đấy chỉ là con số chưa đầy đủ!
Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bác, các thành viên của diễn đàn cũng như rất nhiều bạn bè không có nick, không tham gia OF, nhưng đã đến vì chương trình "Sưởi ấm bản cao" vì các thầy cô giáo và các em nhỏ ở Cao Bằng. Cảm ơn ban nhạc và các bạn phục vụ ở Cộng cafe. Cảm ơn các bạn ở diễn đàn NTCM, Bác sĩ nội trú đã luôn sát cánh bên OF trong những chương trình vì cộng đồng. Các em OTV và đặc biệt xin cảm ơn các em đội tình nguyện viên OF. Khi cần, các em luôn có mặt và có thể rất thiệt thòi cho các em khi phải đảm nhận những nhiệm vụ mà dù không ai để ý, các em vẫn vui vẻ làm tốt những việc của mình.
Cảm ơn lắm lắm những tấm lòng hảo tâm!
Có thể những bức ảnh dưới đây không thể ghi lại đầy đủ những bác có mặt, xin cũng đừng trách em nhé!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em không kịp chú thích, mọi người thông cảm và có thể quote ảnh và chú thích hộ em nhé! Tks all!