[SNOF] Toàn cảnh Sinh nhật OF6 _ hình ảnh chính thức của Ban truyên thông Ô phở

diep linh

Xe buýt
Em bị quả chuột rút hoảng hết cả hốt ^:)^... may có mấy cụ sơ cứu ko nằm chỏng gọng ra sân luôn :D :x

Cụ lúc này hăng thật đấy, cồng kênh cái hĩm nhà em :) Về nhà khai là thích ;))

Trời hĩm nhà cụ yêu quá. Hôm đó cô nhóc chạy trc mặt em, em còn bảo với bạn là bé này chắc mẹ ng nc ngoài vì nom giống quá.

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Em khoái nhất cái ảnh nài =P~=P~ mạn phép cụ Mả Pú up trên này hehe

Ảnh nóng..

nhìn cái miệng cụ eo thía kia chắc cũng bít mứ độ ảnh nóng thế nào, mà mời cụ vê hắt úp cái ảnh các cụ ấy đang xem lên đây đê

N68

Xe điện
Tất cả các thẻ nhớ của biệt đội Ô Phở bị tịch thu ngay sau kết thúc SN, mợ Z4 đã làm được một việc rất phi thường là chọn ra dăm trăm ảnh (trong số gần chục ngàn ảnh) để post lên thớt này.

Tối nay ngồi rà soát lại, tìm mãi mới được mấy ảnh chưa bị chọn để đưa lên câu vote :)

SNOF là một ngày hội, mà đã là ngày hội thì k thể thiếu món nhạc nhẽo nên những hình ảnh đầu tiên iem post lên đây là ảnh nhóm 7 con chó (tên tiếng Pháp là SEVEN MILUS)

Biết và mê các bạn từ dịp VOC. Có lẽ năng lượng của nhóm bị kìm nén lại đến mức bức bối vì mưa bão trong SN5 - không chơi được phút nào nên seven con chó đã mang theo tất cả mớ bức xúc dồn nén ấy lên Đồng mô, tất cả cá khán giả VOC ở lại đêm ọp dốt gala đã quay cuồng cùng ban nhạc đến mức tí nữa sập sân khấu.

Nghe đồn OF đã lỗ to trong VOC 2011 với lý do chính là số bia được sử dụng để tắm cho 7 Milus trong đêm Gala quá nhiều, tương đương với lượng nước mưa đã tuôn xuống Mỹ Đình vào tối SN6.

Năm nay 7 Minlus chơi không phê như VOC, ngoài những lý do như bác tuanprado đã phân tích khá chính xác thì có thể còn do các tiết mục bị xé lẻ, cảm xúc phòi lên rồi lại tụt xuống nên lửa chưa tóe ra như kỳ vọng. Tuy vậy mình vẫn là một fan hâm mộ trung thành của các bạn và vẫn mong chờ các màn biểu diễn ở VOC/SN tiếp theo.

Milu nhớn: ktsnghia

Các Milu bé:

vh_savatage

Xe điện
nhìn cái miệng cụ eo thía kia chắc cũng bít mứ độ ảnh nóng thế nào, mà mời cụ vê hắt úp cái ảnh các cụ ấy đang xem lên đây đê
Em đã lấy lại đc ảnh đâu mà pót hở cụ :( mà hình như cái ảnh đấy đã đc mợ Zétt pót rồi đấy :))

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Em đã lấy lại đc ảnh đâu mà pót hở cụ :( mà hình như cái ảnh đấy đã đc mợ Zétt pót rồi đấy :))
Em nhớ ko nhầm thì hôm em xem nó chính là cái ảnh cụ chụp mợ zét à mà thôi ko nói nữa

N68

Xe điện
Tiếp theo là những hình ảnh ấn tượng.

Hoan hô các bạn TVN đã áp dụng một phương pháp phân làn rất có hiệu quả trên thực tế vào SN6: Phân làn bằng điếu cày

Một ofer lo lắng khi thấy cái điếu trước mũi xe :))

Tay không bắt "giặc" :)

Cưỡng chế xe "vi phạm" :)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

N68

Xe điện
Tiết mục đã được bàn bạc rất công phu, hứa hẹn sẽ mang lại nhiều bất ngờ thú vị trong đêm SN nhưng rồi cũng bị ảnh hưởng rất lớn bới cơn mưa tháng 6.

kar
già hò hét chuẩn bị cho tiết mục buổi tối

Tutrial tập luyện cách đó không xa

Bức tường "bê tông" rỗng dành cho xế độp và ô tô khủng tỉ thí được chuẩn bị từ buổi chiều

magicmirror

Xe hơi
Sao toàn thấy ảnh em tiếp thị thuốc lá mời thuốc các mem OF không vậy !? Ko lẽ môi trường OF ko ủng hộ việc không có khói thuốc trong diễn đàn ah ...

N68

Xe điện
Sao toàn thấy ảnh em tiếp thị thuốc lá mời thuốc các mem OF không vậy !? Ko lẽ môi trường OF ko ủng hộ việc không có khói thuốc trong diễn đàn ah ...
Bác quote lại giúp em những ảnh tiếp thị thuốc lá để em xử lý.

N68

Xe điện
Các ofer đến sớm.

Mem mới có chút ngơ ngác :)

Mem cũ thì tiến vào hùng dũng hơn

Bác áo trắng này từ bển về dự SN, được anh em đón tiếp trọng thị :)

Linhlovely

Xe tăng
Chị Zet vât vả quá ạ!
Nhưng mà biên tập toàn ảnh đẹp, thành ra ảnh xấu có mặt E ứ thấy cái nào ạ, hic!%-(

Bác quote lại giúp em những ảnh tiếp thị thuốc lá để em xử lý.
Xử ông B52 nhá, mấy em đấy vô tội.
Ông B52 đang làm chương trình cho viện Lao trung ương mà nên mấy em đấy mới mời " viện Lao trung ương hân hạnh tài trợ chương trình này " :))

N68

Xe điện
Xử ông B52 nhá, mấy em đấy vô tội.
Ông B52 đang làm chương trình cho viện Lao trung ương mà nên mấy em đấy mới mời " viện Lao trung ương hân hạnh tài trợ chương trình này " :))
Bác xác nhận mặt giúp mấy ông có liên quan để em xử nhé, em cứ đoán mò dư lày xem có đúng k :))

DucEscape2.3L

B52 - nỗi thất vọng của các cty SX dầu gội đầu :(

XO

UAZ

Dì Thích Là Bụp

Đi Nhanh

Z4

hachi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

7 Milus

Đi bộ
Ảnh đẹp quá các bác ạ :x
7 Milus xin chân thành cảm ơn đội Ô Phở như bác X5, N68, Chinxeng, Vh-savatage, Z4, Beanhue...và nhiều bác mà em chưa nhớ ra :D
7 Milus hi vọng sẽ được tiếp tục đồng hành cùng các bác trong những sự kiện sắp tới :x

7 Milus

vudinhquang

Xe container
Hí hí các Min Mod đổi tên nhau từ khi nào vậy ta?