[Funland] Toàn gặp thằng nói phét nên mình chán rồi.

doping113

Xe tải
Thì phải nói đến tinh thần võ học chứ cụ. Giờ thằng nào nó đến cửa nó chửi nó thách ra đánh nhau mình lại bảo ra đánh nhau với mày có được đồng nào đâu thôi tạo chịu nhục nấp trong nhà thì cũng chả sao, chỉ bị làng xóm họ khinh là thằng hèn thôi.
tinh thần võ học là vệ đạo,vệ Quốc, bao bọc thân nhân gia quyến và giữ mình bình yên cụ à; thách đấu thì kệ chứ, ở chiếu dưới mới đi thách lên. Còn bao việc phải làm cho xứ Đông Lào này, cho làng xóm anh em an lành. hèn cũng do nghèo cụ à....
Nếu đụng chạm đến quyền lợi, an nguy thì phải đánh tới nơi, sinh tử, không có giao lưu. Đánh cho rơi ra money!

quangsot

Racing Boy
tinh thần võ học là vệ đạo,vệ Quốc, bao bọc thân nhân gia quyến và giữ mình bình yên cụ à; thách đấu thì kệ chứ, ở chiếu dưới mới đi thách lên. Còn bao việc phải làm cho xứ Đông Lào này, cho làng xóm anh em an lành. hèn cũng do nghèo cụ à....
Nếu đụng chạm đến quyền lợi, an nguy thì phải đánh tới nơi, sinh tử, không có giao lưu. Đánh cho rơi ra money!
Thực ra cậu Flores này ban đầu sang mục đích chính chỉ để bóc phốt Kiệt EVN thôi, lều báo với giang cư mận cứ đưa tin lung tung nên nó mới loan cào cào.

dtl01

Xe tăng
Em chả quan tâm cụ Flores này lắm, em quan tâm cô sư muội của hắn, mợ í mà thách đấu thì kèo nào em cũng chơi.
Em thì quan tâm bà sư mẫu mới nhất của 2 huynh muội này... :) :) :)

fantasy0178

Xe tăng
Em chả quan tâm cụ Flores này lắm, em quan tâm cô sư muội của hắn, mợ í mà thách đấu thì kèo nào em cũng chơi.
Đọc mãi mới thấy còm này của cụ có giá trị nhất, sư muội mà ra tay thì cả cõi OF cũng lấm lưng hết

dtl01

Xe tăng
Liệu đại sư có cầm ô bắn chết gấu không ta?
Đại sư luyện võ lâu năm, nhiều tiền, bồi bổ thuốc thang thường xuyên chắc vẫn "chiến" đc... Nhưng mà bà sư mẫu phây phây thế kìa thì cũng ko dám chắc đã hài lòng với service của đại sư... Nên nói chung là ko biết đc... :D :D :D

Big Bang

Xe điện
Trước một đối thủ cao to hơn nhưng Lưu Cường đã thi đấu cực kỳ tự tin, tấn công chủ động với những cú đá vào chân, tung đấm cũng rất nhanh và kỹ năng vật của anh cũng khá ấn tượng.

Cuộc giao lưu khép lại với kết quả hòa, Lưu Cường ghi điểm với hai pha quật ngã Flores và nhiều cú đấm ấn tượng. Cường được khán giả khen ngợi vì "nói được làm được".

Giờ cháu biết tin ai đây

dtl01

Xe tăng
Trước một đối thủ cao to hơn nhưng Lưu Cường đã thi đấu cực kỳ tự tin, tấn công chủ động với những cú đá vào chân, tung đấm cũng rất nhanh và kỹ năng vật của anh cũng khá ấn tượng.

Cuộc giao lưu khép lại với kết quả hòa, Lưu Cường ghi điểm với hai pha quật ngã Flores và nhiều cú đấm ấn tượng. Cường được khán giả khen ngợi vì "nói được làm được".

Giờ cháu biết tin ai đây
Hình như chú em LC ôm chân vật ngã Flores đc 2 lần, cũng đấm trúng đc nó mấy quả còn gì, chưa kể chuyện trước đó còn bị ỉa chảy - mất ngủ cả đêm... Nhà báo người ta thấy thế là "ấn tượng", cụ còn thắc mắc gì nữa... :D :D :D

Big Bang

Xe điện
Hình như chú em LC ôm chân vật ngã Flores đc 2 lần, cũng đấm trúng đc nó mấy quả còn gì, chưa kể chuyện trước đó còn bị ỉa chảy - mất ngủ cả đêm... Nhà báo người ta thấy thế là "ấn tượng", cụ còn thắc mắc gì nữa... :D :D :D
Cháu thắc mắc cái Tít của bài báo thôi " Flores Choáng váng ". Cháu xem cái clip thì chưa thấy nó choáng và chỗ nào.

Dan du an

Xe cút kít
Em thấy không nên đấu với nó, Liên đoàn cao tay đấy, ra lệnh cấm phải cho phép mới được đấu đâm ra hay, chứ thật ra mình chỉ giỏi võ gậy với võ củ đậu bay, mũ bảo hiểm bay thì đấu với nó lại tay không đâm ra thất thế, các cụ thấy ngoài đường uýnh nhau mấy khi tay không đâu.

Dan du an

Xe cút kít
Chuẩn cụ, đối kháng với mợ này khả năng thua rất cao cụ ạ.
Để em, em dùng "nhất dương chỉ" và "ngũ ngón thẩm hang sâu" là 3 phút giương cờ trắng nước mắt từ trên xuống dưới đều từa lưa.

quangsot

Racing Boy
Giờ mấy cao thủ làm thế nào dụ cho Flores nó thức khoảng 2 đêm là ngon đấy.
"
Thằng Tây chớ cậy xác dài,

Chúng tao người nhỏ nhưng dai hơn mày!

Thằng Tây chớ cậy béo quay,

Mày thức hai buổi là mày dở hơi.

Chúng tao thức bốn đêm rồi.

Ăn cháo ba bữa, chạy mười chín cây.

Bây giờ mới gặp mày đây,

Sức tao vẫn đủ bắt mày hàng tao."

Macaw Parrot

Xe hơi
Cứ nhặng xị lên là sao nhỉ

Dan du an

Xe cút kít
Nói chung thằng Flo này đợt này sang nó cũng tôn trọng các cao thủ của mình. Nó sang đúng đợt cao điểm đi du lịch với tắm biển nên các cao thủ đều có cớ không có nhà hết.