[Funland] Toang rồi! FastGo khởi kiện rồi các bác ạ!

Tĩnh hiên trà

Xe điện
FG ko chơi ngu lấy tiếng kiểu vậy đâu cụ - ban bệ tư vấn pháp luật của nó có đủ cả, dễ đâu ko biết cân nhắc thiệt hơn?
Đâu đó có người nói con ruồi ver 2 nữa cơ :))
Kết luận: Chết vì thiếu hiểu biết. Chấm hết!
Fastgo chả ngu nhưng khôn mà không ngoan thôi. Bây giờ như ăn phải cục gân không kiện thì sợ các tài khác lại giở trò, kiện thì các tài mới sẽ không tham gia hoặc đề phòng chả là con ruồi ver 2 !?

Cao Biền 02

[Tịch thu bằng lái]
FG ko chơi ngu lấy tiếng kiểu vậy đâu cụ - ban bệ tư vấn pháp luật của nó có đủ cả, dễ đâu ko biết cân nhắc thiệt hơn?
Đâu đó có người nói con ruồi ver 2 nữa cơ :))
Kết luận: Chết vì thiếu hiểu biết. Chấm hết!
Điều mục về cam kết, còn có câu "ngoài các thông tin trong bảng chỉ số, các tài xế có nghĩa vụ đảm bảo:..."
Mà khi cãi nhau, các ộp vất mệ nó cái câu này đi; rùi bảo cứ theo HPP mà chém.

Hớ hớ....
Trước có vụ ông Giám mục bị cắt câu chữ trong việc nói về hộ chiếu Việt Nam thì ộp gào lên chửi là cắt cúp
Giờ đến lượt mình nói thì mình cắt mệ hẳn một mục.....

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
cụ nghĩ dân mình sống đàng hoàng vậy ư???
ko phải đàng hoàng hay ko nhưng người dân nếu có ý định mua xe để làm cho Fast gô thì chắc sẽ nghĩ lại.. Grab sẽ hân hạnh tài trợ chương trình này
:))

xegiacmo

Xe container
Kiện thì kiện có gì đâu mà ồn ào thế , có mấy thằng cặn bã còn tỏ ra nguy hiểm dọa nọ dọa kia , kinh thật =))

Fastgo chả ngu nhưng khôn mà không ngoan thôi. Bây giờ như ăn phải cục gân không kiện thì sợ các tài khác lại giở trò, kiện thì các tài mới sẽ không tham gia hoặc đề phòng chả là con ruồi ver 2 !?
Bị xâm phạm quyền lợi, ảnh hưởng tới uy tín, thương hiệu... là phải kiện. Dĩ nhiên nó cũng phải cân nhắc thiệt hơn (em nhắc lại).
Chả có con ruồi nào cả, ruồi 1, ruồi 2 đều chết vì chơi ngu lấy số. Chấm hết :))

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Mấy ông treo băng rôn này nếu là cá nhân bức xúc thì là vô mục đích. Đã đầu tư xe rồi, giờ treo băng rôn lên thì cũng phải rõ ra là đòi người ta cái gì chứ? Bây giờ bọn Fastgo có muốn nhượng bộ cũng chả biết cho các ông cái gì!

BAYFUN

Xe tăng
Em hóng diễn biến xem sao

TONGIA

Xe lừa
Em hóng diễn biến xem sao
Thớt có tý liên quan đến thằng kia, sợ ếu dám bày tỏ quan điểm,

Mấy ông trẻ lại lèo nhèo đi theo hết thớt này đến thớt khác quấy.

Thớt có tý liên quan đến thằng kia, sợ ếu dám bày tỏ quan điểm,

Mấy ông trẻ lại lèo nhèo đi theo hết thớt này đến thớt khác quấy.

Có gì mà ko dám bày tỏ quan điểm cụ nhỉ?

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Bị xâm phạm quyền lợi, ảnh hưởng tới uy tín, thương hiệu... là phải kiện. Dĩ nhiên nó cũng phải cân nhắc thiệt hơn (em nhắc lại).
Chả có con ruồi nào cả, ruồi 1, ruồi 2 đều chết vì chơi ngu lấy số. Chấm hết :))
Kiện thôi cho đội hóng có cái giải trí Dưa gang đỏ mít thì cà đỏ trôn. Mấy ông tài kia có thua thì các tài mới chả dây với fastgo. Lại nói là không thiệt hại đi !

votinh1691989

Xe hơi
Khi bật Ứng dụng nó sẽ có thuật toán phân phối cuốc xe ở gần tài xế sao cho tỉ lệ các xế nhận gần bằng nhau. Ví dụ tài xế A và B đứng gần nhau, có khách gọi qua ứng dụng. Trong trường hợp tài xế A hnay đã có nhiều cuốc, còn tài xế B nhận được ít khách thì nó sẽ ưu tiên cho tài xế B cụ ạ. Em khẳng định vậy bởi vì em đã có lần đặt xe grabbike. Khi em đang định đặt xe thì 1 tài xế ghé vào hỏi đi, em thì chỉ muốn đặt qua App nên em bảo đợi em đặt qua App. Thế mà tài đó ko nhận được yêu cầu của em mà có 1 tài xế cách đó 200m nhận được. Khi lên xe em hỏi thì ông tài xế nhận được bảo em vậy.
Tức là chỉ cần tài xế bật App khi nào nó báo có khách phải nhận và đi đón khách với tỉ lệ trên 90% số cuốc mà App đã thông báo thì sẽ đạt được 1 tiêu chí. Đây các ông ấy nhận cuốc xong hủy chứ ko phải ko có cuốc xe
Chuẩn rồi đấy bác. Có phải cứ đứng gần nhau thì đặt được đâu. Thế có mà loạn.

votinh1691989

Xe hơi
Vụ này thì 3 ông tài kia thua trắng rồi.
Nhưng chắc nếu fát gâu không tự bỏ tiền ra mua thì còn lâu mới có đủ 1500 fa đỉn.
Kêu gọi người khác mua xe chạy fát gâu sẽ cực khó, khi người ta biết cách thức hành xử như vậy.
Người chạy xe công nghệ có vẻ chẳng được ai bảo vệ cái gì cả, chắc phần lớn cũng chẳng có bảo hiểm dù được tiếng là "có tiền" để mua được ô tô!
Bác đọc kỹ lại thỏa thuận nhé. Cung cấp cho FátGo 1.500 xe Fadil chứ không phải CHO. Cung cấp khác, CHO khác.

votinh1691989

Xe hơi
Chữ nào họ lôi VinFast?
Chả đàm phán chán chê rồi không đi đến kết luận họ mới căng banroll ! Muốn hướng dư luận thì phải tìm hiểu kỹ đi bạn ạ. Fastgo đưa thêm tỷ lệ thành công vào ngoài thỏa thuận! Chưa chắc đã thắng kiện nếu làm thẳng băng luôn.
Để tiếp tục hóng tiếp cụ ạ. Chứ em thì em vẫn méo ủng hộ biểu tình kiểu đấy!

zonda82

Xe container
Có mùi phá hoại ở đây chăng.