[Funland] Tôi bảo cu em bỏ ngay đi , yêu đương gì ?

Bemagauvn

Xe điện
Mát xa mợ,
Qua những thớt này em chỉ thấy được một điều các cụ mợ khoẻ thật. Cả các nhân vật chính nữa.
Toàn 4 mấy 5 mươi và vẫn hừng hực uỵch nhao túi bụi.:(:(:(. 6x thì nhăm nhăm đi săn…
Khiếp quá!

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Tôi có thằng em con bà cô năm nay 40 tuổi, có 2 con trai gái xinh xắn quá chừng, tự dưng không biết cơ duyên nào mà cặp Bồ với một chị 48 tuổi có chút nhan sắc đã 2 con đại học .mấy hôm trước bị vợ phát hiện làm ùm beng lên … bà cô tôi bảo với tôi rủ em nó đi nhậu rồi khuyên dùm , bỏ ngay con quỷ kia đi ( lời bà cô ) , tôi lôi ra quán nhậu chửi cho một trận bảo mày điên hay sao , lớn hơn mày nhiều tuổi rồi có sinh được nữa đâu mà sống với nhau đến già ? Vợ con xinh thế không lo lại đi nuôi con người khác , nó bảo nó yêu cô kia thật lòng giờ chia tay nó chịu không nổi … cccm thấy thế nào ?
Nhà họ hàng em 2 con trai vợ xinh, vc nghề nghiệp đàng hoàng.
Cặp 1 bà bán hàng ăn đẻ con đang hoàng, xấu.
Nhiều khi k ở hình thức xấu hay đẹp, có tri thức hay k mà ở cảm giác người ta yêu, chăm sóc mình.
Do vậy vợ xấu cũng phải chăm cẩn thận khéo.mọc sừng.

gachaybo

Xe tăng
Cặp 62-26 cubgx mấy năm rồi đấy cụ

48 tuổi thì chiều cỡ nào cũng được vài tháng là chán. Không gì thắng nổi thời gian, bên ngoài vẫn nuột nà mượt mà quyến rũ nhờ trang điểm với trang phục nhưng nhão, nhũn, nhăn là điều không thể tránh khỏi. Đấy là em nói quan điểm số đông chứ ku dở hơi kia thì kệ nó thôi.

buidoimiennui

Xe điện
Tôi có thằng em con bà cô năm nay 40 tuổi, có 2 con trai gái xinh xắn quá chừng, tự dưng không biết cơ duyên nào mà cặp Bồ với một chị 48 tuổi có chút nhan sắc đã 2 con đại học .mấy hôm trước bị vợ phát hiện làm ùm beng lên … bà cô tôi bảo với tôi rủ em nó đi nhậu rồi khuyên dùm , bỏ ngay con quỷ kia đi ( lời bà cô ) , tôi lôi ra quán nhậu chửi cho một trận bảo mày điên hay sao , lớn hơn mày nhiều tuổi rồi có sinh được nữa đâu mà sống với nhau đến già ? Vợ con xinh thế không lo lại đi nuôi con người khác , nó bảo nó yêu cô kia thật lòng giờ chia tay nó chịu không nổi … cccm thấy thế nào ?
Tình yêu nó là cái gì đó khó hiểu lắm. Biết là sai nhưng yêu nó là bản năng. Con người mà! Ko ủng hộ việc bồ bịch nhưng cũng ko bênh.

Kuu

Xe lăn
Nhiều người pn cứ gặp đ.ô đi ô tô là auto yêu ...thế mới lạ ;))
Cũng không lạ lắm phải không Trang Nguyen Yellowtea :) ...
Không trách phụ nữ được. Gái ham tài trai ham sắc.
Thời buổi này thò chân ra khỏi cửa nhà là tiền phải rơi rồi. Đảm bảo về tiền bạc là auto nghĩa vụ của đàn ông. Trên răng dưới súng khó tán gái, có tán được thì cũng khó bền vững, hạnh phúc...

Nhưng có sex còn gắn kết tốt hơn nữa :)
Đúng vậy, cứ thẳng thắn và thực tế thế này cho nó dễ gần. Nhu cầu sex của đàn ông và đàn bà là như nhau, trừ khi súng ống máy móc không còn khả năng thì phải chịu thôi chứ làm gì có mấy ai cặp kè, yêu đương mà chỉ để có tâm sự suông...
Muốn nói gì thì nói, sex nó là đỉnh cao của quan hệ trai gái. Dù là yêu đương đích thực chân thành hay cặp kè vụng trộm, nếu không có sex thì không thể trọn vẹn được :|

Mss AN TÂM

Xe điện
E vào hóng tình yêu

muachieukyniem

Xe điện
Thằng em cụ quá ngu. 18 éo cặp đi cặp con 48.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Nếu quả thực đây là chuyện thật thì cho cháo xin địa chỉ cháo nắm cháo qua học nghệ với ạ. Gì chứ ước ao khát khao của cháo bao năm nay là được làm phi công lái kwon mái bai bà già vừa chao lượn vừa nhỏ nhớt ra tong tỏng là cháo thèm lắm lắm í ạ.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Thời buổi này thò chân ra khỏi cửa nhà là tiền phải rơi rồi. Đảm bảo về tiền bạc là auto nghĩa vụ của đàn ông. Trên răng dưới súng khó tán gái, có tán được thì cũng khó bền vững, hạnh phúc...

Đúng vậy, cứ thẳng thắn và thực tế thế này cho nó dễ gần. Nhu cầu sex của đàn ông và đàn bà là như nhau, trừ khi súng ống máy móc không còn khả năng thì phải chịu thôi chứ làm gì có mấy ai cặp kè, yêu đương mà chỉ để có tâm sự suông...
Muốn nói gì thì nói, sex nó là đỉnh cao của quan hệ trai gái. Dù là yêu đương đích thực chân thành hay cặp kè vụng trộm, nếu không có sex thì không thể trọn vẹn được :|
Em nói thật, giữa anh nghèo và anh giàu mà đều tử tế, tốt tính, ...mọi thứ như nhau mà em vẫn chọn anh nghèo thì hoặc là ngu hoặc là em quá ngây thơ :) kể cả em ko nghèo ;) vì ko tự nhiên người ta giàu :)
Còn sex hợp nhau thì là quá đỉnh :)
Bạn em có những người sống quá nửa đời ng ko biết lên đỉnh là gì, đúng quá phí đời :)

laođộng

Xe máy
Có khi bây giờ đến tuổi này em cụ thớt lại đề cao sự hòa hợp về tâm hồn hơn

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mát xa mợ,
Qua những thớt này em chỉ thấy được một điều các cụ mợ khoẻ thật. Cả các nhân vật chính nữa.
Toàn 4 mấy 5 mươi và vẫn hừng hực uỵch nhao túi bụi.:(:(:(. 6x thì nhăm nhăm đi săn…
Khiếp quá!
=))
Các cụ off hay chém và fun cụ ah :)

The Silent

[Tịch thu bằng lái]
Tôi năm nay sống gần 70 tuổi, tôi thấy những thằng hay mở mồm nói đạo lý lại thường sống như cái đầu....

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Giờ phụ nữ có đk, nên cũng trẻ đẹp hơn tuổi. Nhiều phụ nữ 48-49 mà em biết, form còn đẹp như gái 18 ấy, dù họ chả tập tành gì, là do cơ địa của họ :)
Chưa kể trong TY thì còn là vì hợp nhau đủ thứ, sex, nói chuyện chia sẻ, quan điểm sống, v.v
Nếu ko sao có chuyện 11-12 tuổi của showbiz kia?
Em có biết 1 chị năm nay hơn 50 rồi vẫn đẹp nhưng mà đẹp là so với 50 thôi chứ chuyênt sang U40 cái đã khác rồi.

Trang Nguyen

Xe điện

Kuu nói đúng quá. Thẳng thắn mà nói, kinh tế và sex là 2 trong số những nguyên nhân hàng đầu khiến các gia đình bất hòa lục đục.

giólangthang

Xe điện
Em nói thật, giữa anh nghèo và anh giàu mà đều tử tế, tốt tính, ...mọi thứ như nhau mà em vẫn chọn anh nghèo thì hoặc là ngu hoặc là em quá ngây thơ :) kể cả em ko nghèo ;) vì ko tự nhiên người ta giàu :)
Còn sex hợp nhau thì là quá đỉnh :)
Bạn em có những người sống quá nửa đời ng ko biết lên đỉnh là gì, đúng quá phí đời :)
Nên khi gặp ... thì như nắng hạn gặp zời mưa nhỉ :)
Em cụng hay chém mừ lị ;;)
=))
Các cụ off hay chém và fun cụ ah :)