[Funland] Tôi đã bị lừa tình, tiền như thế nào

Trạng thái
Thớt đang đóng

fanmu1234

Tháo bánh
Người thật việc thật còn chẳng ăn ai. Tinder nổi tiếng là nơi tìm bạn chịch thì mợ cứ chơi Tinder đúng mục đích đi ạ, ngoài mục đích thì cút hehe.
Ngày trước em biết 1 mợ, cũng mặn mà lắm, chủ tiệm bánh ngọt có tiếng ở An Giang. Chồng chết hơn 10 năm, ở vậy nuôi con.

Đến năm 4x thì nghĩ đã sắp già, sau này con cái có cuộc sống riêng, nên mợ ấy lên Vietsingle tìm bạn, mong tìm được người đàng hoàng để đi bước nữa.

Tìm được 1 ông cũng sáng sủa, phù hợp, 2 bên gia đình gặp gỡ 1 thời gian, chắc cũng xoac rồi.

Chuẩn bị cưới, thì phát hiện ông này lên VIetsingle lừa tình vài mối rồi.

Đau thế. và Cũng tội mợ ấy, 4x mặn mà xinh đẹp.

landaumuaxe

Xe điện
Hôm nọ em có gặp kb Facebook với một bà chị trước làm cùng công ty trong VT giờ đang bán hàng online.Qua vài cuộc trò chuyện bà chị nói với em có đứa em gái sn 2002 muốn làm mai cho em.
Nhưng.
Em nó cãi nhau với bố mẹ bỏ nhà đi hiện đang ở với chị, nó hiện đang khó khăn muốn mượn chị tiền nhưng chị không có.Bây giờ em xem thế nào gửi cho em nó mượn ít tiền sống đến tháng lương nó gửi lại em.Khi nào rảnh em lên chỗ chị chị sắp xếp hai đứa gặp nhau.
Em từ chối bảo là tiền em gửi mẹ mua vàng hết rồi.
Ai chửi em em nghe nhưng em nghĩ thả gà ra bắt thế thì........ lên hỏi ông Trời.
e nói thật, nếu đã có bà chị gái, trước làm cùng với cụ giới thiệu, cụ chưa vợ mà k lên xem ntn thì hơi kém, đi chơi gái giờ còn phải 1 củ mới ra gì được, tội gì chưa vợ mà k lên, chắc quá hỏng việc :))
là em là xong rồi đấy

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Người thật việc thật còn chẳng ăn ai. Tinder nổi tiếng là nơi tìm bạn chịch thì mợ cứ chơi Tinder đúng mục đích đi ạ, ngoài mục đích thì cút hehe.
Môn ảo này khó tin lắm.
Ngày trước em chơi chat yahoo thấy rất ổn, bạn em cũng đã có ông lấy vợ thông qua việc chat yahoo. Trước khi kết hôn em cũng có mối tình chớp nhoáng với một bạn đã có chồng qua chat yahoo :) :)

Mzc

Xe điện
Em quên không kể : lúc ông ấy ở Anh có gọi video viber cho em (ngoài cái giá ngập sách phía sau làm em mê), ông ấy còn đưa máy qua con mèo cho em xem một lúc.

Giờ viết ra như này thì các cụ thấy phụ nữ như em "đáng yêu" (mà ý các cụ là ngu si). Nhưng các cụ cứ hình dung mọi việc nó diễn ra từ từ kéo dài hơn 1 tháng, và khi đã tin rồi thì không phòng bị gì nữa cả. Thôi thì cũng mong không có ai "đáng yêu" như em :))
Còn đâu em cũng già rồi, cũng biết cái gì là thực sự quý giá trên đời. Nên những comment của các cụ về tham sex với tham tiền em thấy thật là trẻ trâu :D

Em chân thành cảm ơn các cụ các mợ đã đọc
Dù sao thì mợ cũng đc 1 bài học nhớ đời. Gì chứ tiền trong túi là phải cẩn thận. Có thế thôi. Còn thằng con em 6 tuổi nó đã biết dắt chó đi dạo là chị em thích mê rồi.

lenhhoxung1980

Xe điện
Một đặc điểm của phụ nữ, khi đã có tình cảm rồi, thì lý trí sẽ tỷ lệ nghịch.
Phụ nữ hành động theo cảm tính nhiều hơn lý trí mà cụ. Đàn ông thì toàn bị gái xinh lừa, khi thằng em lên tiếng, thằng anh chỉ biết nhắm mắt đưa chân

fanmu1234

Tháo bánh
Phụ nữ hành động theo cảm tính nhiều hơn lý trí mà cụ. Đàn ông thì toàn bị gái xinh lừa, khi thằng em lên tiếng, thằng anh chỉ biết nhắm mắt đưa chân
Điển hình là em Vân Anh Bắc Giang, sau khi em nó đưa bím cho xoạc, thì lũ đàn ông bị quay như dế

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cám ơn cụ mời em vodka. Rước cụ về thớt VTP chém cho đúng chuyên môn nào.

Xin cụ bình luận thêm về BC tài chính của VTP 6 tháng đầu năm 2022 được công khai trên Vietstock. Trong đó có khoản phải thu 100.000 tỷ =))=))=))
Có tý sắc vào là luống cuống hẳn, tự mình trả lời mình nữa thì chịu rồi :))

minhmo

Xe cút kít

TMSD

[Tịch thu bằng lái]
Em ko hiểu tại sao cụ lại mát lòng mát dạ khi nghe em nói:). Cụ cũng ko sến súa hả? Em thấy cụ làm thơ nhoay nhoáy mà!
Không sến súa , chân thật như con ong mật luôn ấy , cũng rất ra gì đấy mợ nhé ...kkk

Mzc

Xe điện
Skill tốt, phông bạt tốt,

Bỏ tiền ra trước. Lừa tiền sau.

Nên lừa được khá nhiều tiền
Chuẩn. Nó thả mồi hơi to. Con này chắc cũng hơi bệnh thế nào nữa. Chứ mấy thằng lừa toàn trên răng dưới *** học thức k có thôi.

xukthal.

Xe lăn

Haiprozzz

Xe buýt
Ngày trước em biết 1 mợ, cũng mặn mà lắm, chủ tiệm bánh ngọt có tiếng ở An Giang. Chồng chết hơn 10 năm, ở vậy nuôi con.

Đến năm 4x thì nghĩ đã sắp già, sau này con cái có cuộc sống riêng, nên mợ ấy lên Vietsingle tìm bạn, mong tìm được người đàng hoàng để đi bước nữa.

Tìm được 1 ông cũng sáng sủa, phù hợp, 2 bên gia đình gặp gỡ 1 thời gian, chắc cũng xoac rồi.

Chuẩn bị cưới, thì phát hiện ông này lên VIetsingle lừa tình vài mối rồi.

Đau thế. và Cũng tội mợ ấy, 4x mặn mà xinh đẹp.
Hồi ấy kb 1 em đưa hình nhìn cũng được tới lúc gặp già quá hình là hình chắc chục năm trước, ẻm lôi mình vào ks mình tìm cớ đi về, ẻm cũng năn nỉ quá trời nghĩ cũng tội mà em thì thấy ko hứng được :(

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Nhìu mợ tin ở HH lắm đó UX ^#(^
Em cứ người thật việc thật chứ yêu đương qua mạng là cứ phải phòng,đặc biệt là dính đến tài chính vay mượn là phải càng phòng hơn

fanmu1234

Tháo bánh
Hồi ấy kb 1 em đưa hình nhìn cũng được tới lúc gặp già quá hình là hình chắc chục năm trước, ẻm lôi mình vào ks mình tìm cớ đi về, ẻm cũng năn nỉ quá trời nghĩ cũng tội mà em thì thấy ko hứng được :(
Vậy là cụ bị MB chăn rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng