Tôi mở xưởng sữa chữa ô tô ở Lào.

thaininhktqd

Đi bộ
Cụ chủ đa sầu đa cảm quá! Người như thế này được nhiều bạn quý nhưng người mình cần nhất lại không quý...I'm sr.

Tình yêu

Xe máy
Em đang ở thakhet. E nhìn mekong. Em thấy mình khù khờ. Mong cụ chủ tiếp tục chia sẻ. Chúc cụ chân cứng đá mềm. Đôi lời tâm sự với cụ, dùng sfone nên gõ chậm.

coixay

Xe buýt
Chúc cụ chủ thành công!

betaplaixe

Xe tải
Bên đó xe rẻ đồ rẻ lắm cụ nhỉ. Toàn thay là chính sửa làm gì cho mệt cụ nhỉ

hoangqb

Xe đạp
Website
m.facebook.com
Bên này được cái đồ tay hai nhiều. Nhưng người Lào cũng như mình thôi, hết cách mới phải thay. Được cái họ ko “đóng tủ kính” cho xe như dân mình. Với cả các chính sách quản lý nhà nước về xe cộ đang dễ, muốn độ đẽo tùy ý. Đang có ý định độ xe cũ nhưng nhân sự chưa được như ý với cả xiền chưa nhiều… Dù sao cũng cảm ơn các cụ đã động viên $-)

pollo

Xe hơi
Gara nằm trên đường Kheamphengmuong ( còn gọi là T4) tính từ ThatLuong khoảng 4km, Lao Itec khoảng 1,8km. Thank bạn đã quan tâm!

Em oánh dấu phát. Tuần tới dự định oánh Innova đi Vientian. Nếu có việc thì ghé qua chỗ cụ chủ :(

Dai Nam

Xe hơi
Chúc cụ chủ ngày càng phát đạt trên đất Lào!

phamthanhtrung2

Xe buýt
Cuộc sống là một trải nghiệm thú vị hay nhàm chán là tuỳ cách ứng xử, với tôi ngoài những lúc buồn chán( rất nhiều lúc như thế…) là những lúc tôi cho rằng cuộc sống thật đáng sống.
Viết những dòng này ra đây, tôi những mong đựoc chia sẽ với các bạn đang có “vợ hai”, tất nhiên không loại trừ những người có cùng sở thích.
Tôi bỏ sang đây với nỗi ám ảnh của tiếng chuông điện thoại, những lời thúc giục … kể cả van xin của các chủ nợ.
Không như Xuân Hinh nói :…Nước Lào cũng giống nước ta… Tôi may mắn gặp được gần như đầy đủ mọi hạng người đang sống và làm việc ở đây. Từ cán bộ Đại sứ quán, Việt kiều, dân buôn bán, công chức, kẻ lang thang và tất nhiên “ VIệt liều…
Ô mà tôi đang nói chuyện mở garage nhầy, cái thói cà kê này chắc nhiểm mất của người Lào rồi. Vâng, với sở thích tốc độ ( cái bằng lái của tôi chi chit những lỗ bấm do vi phạm tốc độ khi lái xe ở VN, điều mà tôi hay gọi đùa là “ Những vì sao cô đơn” ).
Sau một thời gian ngâm cứu, tôi quyết định mở một xưởng sữa chữa ô tô. Nhưng làm như thế nào khi gia tài của tôi chỉ còn một chú Tê giác đã 6 năm tuổi. Bán đi thì giỏi lắm được 10.000 us, số tiền đó chẳng đủ nộp tiền thuê mặt bằng ở đây. May là quanh tôi còn có nhiều người thực sự muốn giúp. Và thế là cái cơ ngơi gần 1000m2 cũng hình thành.
( còn nữa)
Cụ nuôi động vật quí hiếm à? Còn con tê giác nào không cụ ơi.

prado2012

Xe điện
Chúc cụ chân cứng đá mềm! Dõi theo và chia sẻ cùng cụ

buffalo

Xe tăng
Đánh dấu và ghi đt bác Chủ có dịp qua Lào có chỗ để nhờ vả :D

tadano

Xe tăng
Các cụ nói cấm có câu nào là câu bỏ đi cụ nhể GIẦU VÌ BẠN SANG VÌ VỢ
Nhà cháu thèm một chuyến đi LÀO mà chưa có đủ điều kiện
Chúc cụ chủ làm ăn phát đạt.

Cuộc sống là một trải nghiệm thú vị hay nhàm chán là tuỳ cách ứng xử, với tôi ngoài những lúc buồn chán( rất nhiều lúc như thế…) là những lúc tôi cho rằng cuộc sống thật đáng sống.
Viết những dòng này ra đây, tôi những mong đựoc chia sẽ với các bạn đang có “vợ hai”, tất nhiên không loại trừ những người có cùng sở thích.
Tôi bỏ sang đây với nỗi ám ảnh của tiếng chuông điện thoại, những lời thúc giục … kể cả van xin của các chủ nợ.
Không như Xuân Hinh nói :…Nước Lào cũng giống nước ta… Tôi may mắn gặp được gần như đầy đủ mọi hạng người đang sống và làm việc ở đây. Từ cán bộ Đại sứ quán, Việt kiều, dân buôn bán, công chức, kẻ lang thang và tất nhiên “ VIệt liều…
Ô mà tôi đang nói chuyện mở garage nhầy, cái thói cà kê này chắc nhiểm mất của người Lào rồi. Vâng, với sở thích tốc độ ( cái bằng lái của tôi chi chit những lỗ bấm do vi phạm tốc độ khi lái xe ở VN, điều mà tôi hay gọi đùa là “ Những vì sao cô đơn” ).
Sau một thời gian ngâm cứu, tôi quyết định mở một xưởng sữa chữa ô tô. Nhưng làm như thế nào khi gia tài của tôi chỉ còn một chú Tê giác đã 6 năm tuổi. Bán đi thì giỏi lắm được 10.000 us, số tiền đó chẳng đủ nộp tiền thuê mặt bằng ở đây. May là quanh tôi còn có nhiều người thực sự muốn giúp. Và thế là cái cơ ngơi gần 1000m2 cũng hình thành.
( còn nữa)

sactimtn

Xe tăng
cụ chủ pm cho em cái số đt nhé. em có việc đang cần cụ giúp đấy!

TL_Vietnam

Xe lăn
Văn của kụ thật lôi cuốn - nhưng thêm hình ảnh minh họa thì hấp dẫn hơn nhiều ah :D (b)(b)(b)

Meronly

Xe máy
Hi. Cụ chủ,

Em cũng đang làm việc tại Vientiane Lào, em đang tìm mua em Mer cũ, em đã tìm được xe muốn bán nhưng em vẫn chưa chốt bởi vì em không biết xem xe. Cụ chủ có giúp em được không ạ? Em cảm ơn cụ nhiều,