[Funland] Tối nay, U19 VN đấu với U19 Thái Lan và...xách valy về nước

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
các cụ xem clip nè, Thằng Thái nó hoà Vn mà nó ăn mừng như vô địch, chứng tỏ mấy năm nay Thái lan gặp Vn là run rẩy.. Thế mà bọn tự nhục vẫn bảo vn thua thái. Đến hài

_MeoTom_

Xe tăng
Ấn tượng với HLV U19 VN là hành động bĩu môi mỗi khi ko vừa ý với các cầu thủ :D:D:D

NNS

Xe ngựa
mấy thằng Ỉn nhọ này cũng khôi hài, em chả hiểu nó ngây thơ hay nó adua tát nước theo mưa để an lòng dư luận của dân nó, tổ sư, ko tự quyết đc cho mình, phải chờ đối thủ phân giùm thì mong ngóng gì mà đợi?ai đời kiện 2 thằng đối thủ ko quyết tử với nhau vì .... mình???

kunbo

Xe tải
Chủ nhà world cup U20 mà lại bị loại ngay từ vòng bảng U19 đông nam á thì quá bẽ bàng còn gì uy danh đâu, cay cú lắm rồi, nhìn tay chủ tịch liên đoàn indo cười cợt nhả trong trận đầu đấu với U19 Việt Nam ta là thấy ra oai lúc đó rồi
Đúng đó cụ, suốt cả trận Chủ tịch LĐBĐ Indo tự mãn một cách thái quá, ống kính cũng cho ông này lên hình suốt. Pha bóng nào mà U19 Việt Nam thất thế là ông ta rất hả hê. Đúng là cười người hôm trước.
Screenshot 2022-07-12 100939.jpg

Screenshot 2022-07-12 101021.jpg

XSim

Xe container
nhớ năm nào In với Thái đá tranh nhau thua để tránh VN, hô hố, chính In tự đá vào lưới nhà vào phút cuối cùng, Thái éo kịp làm điều tương tự luôn
Nói chung Thái cũng bựa nhưng không ngờ gặp Indo còn bẩn bựa hơn tự đưa bóng vào lưới nhà trơ trẽn vậy.

XSim

Xe container
Indo thì siêu bẩn bựa rồi nhưng tại nó thua VN nhiều nên em nghĩ cũng tội, thôi chả chấp. Thái cũng bẩn (ít hơn Indo) nhưng thi thoảng thắng VN nên mình ghét, có điều dạo này thua nhiều nên em nhìn Thái cũng bắt đầu thấy tội tội rồi, sắp tới chắc thương nhiều hơn là ghét :))

AnAn2018

Đi bộ
mấy thằng Ỉn nhọ này cũng khôi hài, em chả hiểu nó ngây thơ hay nó adua tát nước theo mưa để an lòng dư luận của dân nó, tổ sư, ko tự quyết đc cho mình, phải chờ đối thủ phân giùm thì mong ngóng gì mà đợi?ai đời kiện 2 thằng đối thủ ko quyết tử với nhau vì .... mình???
Tình hình Indo đang dỗi cực mạnh, đòi dời khỏi LĐBĐ DNA =))

cưỡi chổi

Xe lăn
Indo thì siêu bẩn bựa rồi nhưng tại nó thua VN nhiều nên em nghĩ cũng tội, thôi chả chấp. Thái cũng bẩn (ít hơn Indo) nhưng thi thoảng thắng VN nên mình ghét, có điều dạo này thua nhiều nên em nhìn Thái cũng bắt đầu thấy tội tội rồi, sắp tới chắc thương nhiều hơn là ghét :))
các cụ xem clip nè, Thằng Thái nó hoà Vn mà nó ăn mừng như vô địch, chứng tỏ mấy năm nay Thái lan gặp Vn là run rẩy.. Thế mà bọn tự nhục vẫn bảo vn thua thái. Đến hài
Nhìn cả thầy, cả trò ăn mừng nhảy múa mà thấy bồi hồi ghê. Nhớ lại một thời cởi truồng tắm mưa. Ôi sao mà nó hồn nhiên, vô tư... 8->

kysingheo

Xe buýt
Ông Chủ tịch LĐBĐ Indo hôm đá với Việt Nam cứ nhảy cẫng lên như trẻ con suốt, tiếc là không được ăn mừng bàn thắng nào. Nhìn cách phản ứng cho thấy Indo mê bóng đá từ LĐ xuống dân, chỉ có hơn chứ không có kém chúng ta :)). Vụ này điều lệ giải là do Indo đề ra, lịch thi đấu họ cũng xếp, ai mà nghĩ được lại có hoàn cảnh éo le đến thế =)).

a_cheng

Xe điện
uh, dời mẹ nó đi cho sạch cụ ạ. Bảo thằng In tự lập hệ mới đá cho hoành
Nghe nói định gom mấy dân chơi hệ đảo ở Thái Bình Dương như Guam, Fiji, Brunei, Timor Leste, Papua Newguine đủ 6 đội chia 2 bảng. Phen này quyết ẵm đủ các thể loại cup :D

berryfun

Xe điện
mấy thằng Ỉn nhọ này cũng khôi hài, em chả hiểu nó ngây thơ hay nó adua tát nước theo mưa để an lòng dư luận của dân nó, tổ sư, ko tự yết đc cho mình, phải chờ đối thủ phân giùm thì mong ngóng gì mà đợi?ai đời kiện 2 thằng đối thủ ko quyết tử với nhau vì .... mình???
PSSI "Liên đoàn bóng đá Indo" nát như tương bần. Nó bày trò để thỏa mãn người hâm mộ của nó thôi cụ.

Trẩu tre indo đòi Indo ra khỏi AFF để ra nhập liên đoàn bóng đá úc. chúng bẩu thực ra thì indo cũng thuộc melanesia mà hahahaha.

Hóa ra cái ao làng đông nam á là có thật.

Ryan848

Xe container
Hôm qua nhà cháu xem qua kênh 360 độ, ko hiểu kênh này của tụi nào nhưng chất lượng hình ảnh khá ổn định và bình luận ko thua kém các nhà đài pro.

trên app em thấy hiện trận giao hữu Mu-Liv, cụ cài thử trên đt xem có ổn ko? Thỉnh thoảng đi đâu có cái giải trí.