[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dân Tổ

Xe container
Chuyện chó cán xe thì ofer hóng là đúng rồi, cụ ra vỗ tay thì mới thấy lạ thôi
Mệt với cụ vãi, hết cười ra mặt rồi lại phán em vỗ tay, OF chắc giờ toàn thanh niên VOZ sang đây thì phải ;))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Mệt với cụ vãi, hết cười ra mặt rồi lại phán em vỗ tay, OF chắc giờ toàn thanh niên VOZ sang đây thì phải ;))
Em quote lại cho ofer đỡ quên, em mệt gì đâu, em thấy cụ mới nhọc đấy chứ

Các cụ cứ từ từ, vụ này không đơn giản như nhiều cụ thấy đâu ạ. Cậu bị đánh không phải cứng như mxh đang thêu dệt, toàn bộ sự việc đều có chủ đích hết từ việc khiêu khích, gây sự.

Anh Long kia trong chuyện làm ăn có hiềm khích, mượn việc gia đình đang có nhiều việc rối ren nên có thể khả năng có nhóm chơi đểu, lên bài bản tốt phết. Các cụ để ý sẽ thấy rất nhiều nick đăng bài (dạng clone) trên mấy groups FB liên tục. Đánh hướng dư luận về phía Long là CAHS các kiểu để gây chú ý.

Việc thứ 2 là cháu Ly bị bệnh từ mấy năm nay (tự kỷ), việc cháu dùng FB hoặc có FB bạn bè và người thân đều không biết cho tới những hôm vừa rồi. Việc đưa hình ảnh và status cá nhân của cháu trên FB đều được câu kéo rất lộ liễu và tình cờ.

Em có vài ý kiến vậy để các cụ tham khảo và cảnh giác thôi. Giờ nhiều trò trắng/đen lẫn lộn lắm, cái clip là yếu tố có kịch bản trong rất nhiều trường hợp rồi. Đọc xong trái ý các cụ cứ vang :)

ngage8

Xe tăng
Fb của bạn tóc vàng trong vụ hành hung biến mất trên fb mấy hôm nay, cũng ko thấy báo chí đưa tin tiếp

Dân Tổ

Xe container
Ơ thế muỗi đốt inox à, nhà toàn tứ linh thì chắc chả sợ ai :D
Ui bọn nó thổi phồng lên thế thôi cụ ơi để hướng dư luận vào cuộc, nhà Long quen biết gì đâu. :) 3 thằng đi với nhau, 2 thằng quay 1 thằng thách thức để ăn đòn. Cũng có tí dấm hết rồi, thách thức, chửi tục các kiểu. Giờ phốt FB bị bóc thì lại tạm thời xoá tút đóng face đi, theo hướng giảng hoà là hết thôi.

Vụ này em đã bảo là không hot như ban đầu lu loa lên đâu, còn gài gẫm là có cơ sở vì Long cũng đang có nhiều hiềm khích. Thôi coi như bài học nhớ đời, chăm chỉ làm ăn bao năm, tự mình đập nồi cơm của mình thôi. :)

Entropi

Xe tải
Ui bọn nó thổi phồng lên thế thôi cụ ơi để hướng dư luận vào cuộc, nhà Long quen biết gì đâu. :) 3 thằng đi với nhau, 2 thằng quay 1 thằng thách thức để ăn đòn. Cũng có tí dấm hết rồi, thách thức, chửi tục các kiểu. Giờ phốt FB bị bóc thì lại tạm thời xoá tút đóng face đi, theo hướng giảng hoà là hết thôi.

Vụ này em đã bảo là không hot như ban đầu lu loa lên đâu, còn gài gẫm là có cơ sở vì Long cũng đang có nhiều hiềm khích. Thôi coi như bài học nhớ đời, chăm chỉ làm ăn bao năm, tự mình đập nồi cơm của mình thôi. :)
Cụ nói như có vẻ quen biết một trong hai nhỉ? Em chưa thấy báo chí thông tin gì cả.

Xe gia đình

Xe điện
Chốt lại là bao nhiêu tiền hả các cụ :)

Ben BMS

Xe buýt
Fb của bạn tóc vàng trong vụ hành hung biến mất trên fb mấy hôm nay, cũng ko thấy báo chí đưa tin tiếp
Start up thành công nên khoá và kiếm mối khác.
Túm lại là già trẻ trai gái bị thằng trẻ ranh dắt mũi.

charon666

Xe buýt
Túm lại là vẫn chưa chìm hả cccm?

hoathanhque

Xe buýt
Nghề seeder giờ phát triển lắm, 🤣🤣🤣

Trạng thái
Thớt đang đóng