[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhhai985

Xe lăn
XX Thanh Xuân có vẻ ko mặn mà vụ này nên chưa làm rốt ráo hay sao í nhỉ, tết nhất đến nơi rồi, ko khởi tố thì trả lời người trình báo ko khởi tố đi chứ, tốn giấy mực của công luận quá. Cá nhân, em nghĩ tay rồng này nên bị khởi tố làm gương, giang hồ vặt kiểu này giờ ngày càng nhiều, xử nghiêm cho đi tù vài năm cho bọn khác thấy mà ngại khi làm tương tự. Ghét cái giống mất dạy, côn đồ như thằng rồng này.
Còn vờn nhau chán cụ ơi.

TRANG-TRANG

Xe buýt
Dantri - "Một lãnh đạo công an"; "Một cán bộ công an"
Zing - "thượng tá Đinh Tuấn Thành, Trưởng Công an quận Thanh Xuân "
Đọc là biết bên nào đáng tin hơn. Báo dantri mà giờ giẻ rách quá.
Vẫn chỉ là một,con dai a Đinh Toản (Long Biên) ngày xưa. Chắc còn phát triển

qddt

Xe tăng
Tò mò thân thế sự nghiệp nhà Long phết. Làm thế nào để 2 báo lớn Dân Trí lẫn Thanh Niên đăng bài bố láo cho cái vụ cỏn con ngay thềm Đại hội thế. Tuyên giáo để làm gì, 4T đang ở đâu?

hbu082

Xe container
XX Thanh Xuân có vẻ ko mặn mà vụ này nên chưa làm rốt ráo hay sao í nhỉ, tết nhất đến nơi rồi, ko khởi tố thì trả lời người trình báo ko khởi tố đi chứ, tốn giấy mực của công luận quá. Cá nhân, em nghĩ tay rồng này nên bị khởi tố làm gương, giang hồ vặt kiểu này giờ ngày càng nhiều, xử nghiêm cho đi tù vài năm cho bọn khác thấy mà ngại khi làm tương tự. Ghét cái giống mất dạy, côn đồ như thằng rồng này.
về nghiệp vụ của các anh thì cụ khỏi lo. thỉnh thoảng rung cái rụng xèng, rung cái rụng xèng, lâu lâu bên bị hại sốt ruột quá la lên cái lại rơi xèng, làm nhanh quá thì hỏng.

Thạc sỹ

Xe tăng
Nói chung vụ này bác lái già cũng có điểm sai, đó là đánh người, dù rằng đánh là do ku trẻ xúc phạm chửi bới trước mặt vợ con bác ý, lẽ ra bác ý nên kiềm chế hơn, dư luận giờ cũng hiểu và thông cảm cho bác ý rồi, ai rơi vào tình huống ấy cũng nổi nóng đánh kẻ xúc phạm kia thôi, quả này chắc bác già cũng bị ăn phạt 2-3 triệu tội xô xát gây rối TTCC rồi.

Đúng là vụ việc cỏn con va chạm giao thông bé tí mà thành đề tài báo chí mạng XH vì ku trẻ tung tin công an đánh người nọ kia, làm ảnh hưởng tới lực lượng. Qua vụ việc mọi người cũng nên rút KN cho mình, cẩn thận lời ăn tiếng nói, tránh cư xử như ku trẻ để ko bị ăn đòn đau ngoài đường.
Cụ phân tích "hay" thế này mà ăn nhiều vang thế nhỉ??? :D

Dân Tổ

Xe container
Các cụ còn vang không em xin thêm nữa ạ ;)) Em “người nhà” Long đây :))

LoveMy

Xe tải
Chúc mừng Rồng nhé, sự việc vừa lên VTV1 rồi, giờ nổi tiếng cả nc biết.

thaitulolem

Xe buýt
Em cũng vừa xem xong, XXX không làm vụ này e cũng khó các cụ nhỉ

nguarung

Xe điện
Sáng nay đã đưa vụ này lên chương trình thời sự buổi sáng của VTV1 rồi.

AnhViVu

Xe điện
Nó ảo nhưng nó làm sập cả cái OFFB MXH thì là thật rồi, tiếp đến thằng Long già c.bị lên sóng tiếp.
OFFB MXH có thằng ad ngu như thằng Bình, để thằng trẻ trâu sống ảo nó đập cho sập:))
Ô Bình này e thấy có dấu hiệu ngáo quyền lực.

hoangduc.sbr

Xe container
Đm, tay Rồng thuê truyền thông với nhờ vả "ông anh, thằng bạn" kiểu lol j mà hn đc VTV đưa lên "quảng cáo" cho cả nc nhìn mặt vậy.
Cái này cũng có công ko nhỏ của thằng Bình mõm đâu, cả cái OFFB MXH cũng khôn vl ra. Cả lũ mở miệng với nhau tớp mạnh chửi hùa thằng Vàng quá làm tay Rồng đã nổi nay lại càng thêm lềnh phềnh:))

TechNip2016

[Tịch thu bằng lái]
Sáng nay đã đưa vụ này lên chương trình thời sự buổi sáng của VTV1 rồi.
Chúc mừng cu tóc vàng. Tuy anh có bị bay mất 1 vài bộ phận trên bộ nhá, dưng cũng làm mấy thằng óc lợn cầm vô lăng lại côn đồ hung hãn chùn tay.
Ủng hộ chửi chết cm bọn óc đất cầm vô lăng tham gia giao thông.

vim732000

Xe buýt
Công nhận sức mạnh của MXH ngày càng ghê gớm. Vài năm trước ai cũng nghĩ nó như một cái quán trà đá, vào tán phét tào lao. Những vụ kiểu ntn nhiều như cơm bữa, nếu không có MXH thì chắc thằng nào nặng ví thằng đó thắng thôi. Giờ đội đỏ xử lý cũng phải nghe ngóng MXH xem nó như thế nào.

Trạng thái
Thớt đang đóng