[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dân Tổ

Xe container
Ủn cái cho thớt đỡ tiêu điều nào. Đang ngứa tay mà chả có tin gì mới để chém nhỉ, Long vẫn nhởn nhơ, cậu Vàng vẫn chưa kiếm được xu nào. Buồn thặc :D
Sáng vừa đi ăn sáng đầu phố, cuộc sống vẫn bình thường cụ ạ :)

xuantien_mobis

Xe lăn
Ủn cái cho thớt đỡ tiêu điều nào. Đang ngứa tay mà chả có tin gì mới để chém nhỉ, Long vẫn nhởn nhơ, cậu Vàng vẫn chưa kiếm được xu nào. Buồn thặc :D
Chắc ko quá 2 hôm nữa sẽ chốt hạ thôi cụ, em hóng tiếp

Chỉnh sửa cuối:

minhhai985

Xe lăn
Dell thấy ở đâu ngu như mấy ông thần định hướng trong cái off này
Khi người bên mình sai. Thay vì lựa lời mềm mỏng hoặc nói giảm nói tránh cho người khác bớt giận, thì lại đi công kích người khác, mà có phải lý lẽ gì đâu toàn công kích tướng mạo trang phục của người khác, đã vậy còn dựng chuyện. Làm như vậy người khác càng sôi sục muốn người bên mình trả giá càng đắt càng tốt
Đúng là vừa thấp IQ vừa thấp cả EQ
Cụ không thấy đàn bà can đánh nhau toàn lao vào ôm quân mình à :))

zonet

Xe tăng
Vụ này tưởng chìm xuống rồi, chả thấy ai nói nữa ngoài thớt này

onghabeo

Xe tăng
Long cũng chả sướng đâu , như cá trên thớt rồi , chả biết có được ăn Tết không nữa , còn ông bị đánh thâm thật , cứ từ từ nhởn nhơ thỉnh thoảng xỉa cho nhát , giờ XXX muốn cứu cũng khó vì sự việc đi xa quá

juve99

Xì hơi lốp
Long cũng chả sướng đâu , như cá trên thớt rồi , chả biết có được ăn Tết không nữa , còn ông bị đánh thâm thật , cứ từ từ nhởn nhơ thỉnh thoảng xỉa cho nhát , giờ XXX muốn cứu cũng khó vì sự việc đi xa quá
Có gì mới nhất k cụ ơi :-j

tientung000

Xe điện
Có gì mới nhất k cụ ơi :-j
Tin mới nhất là sang năm mới, các đối tượng khai bản khai tăng thêm 1 tuổi. Người đánh là 1 cụ ông khả kính trong độ tuổi 49-53, người bị đánh là 1 trung niên trẻ bản tính nhường nhịn :D

Xe gia đình

Xe điện
Muộn còn hơn không :)

Laixe80

Xe tăng
Lên VTV1 rồi thì muốn chìm cũng không được cụ ơi
VTV1 cũng chả phải chúa trời vạn năng, có khi đơn giản chỉ là thằng phóng viên thiếu bài nên đành xào tạm, nhiều vụ đến tưởng thú nói còn chả ăn thua :)

Shadow381

Xe điện
Nói chung nên tránh tuyệt đối oánh nhau. Lần cuối em oánh nhau là năm 2007:
Hôm đó em đưa gấu về Hải Dương giỗ bên ngoại, buổi tối em nói dối gấu về nhà bạn ngủ, thật ra mấy anh em té xuống Đồ Sơn nhậu, tây tây rồi mấy anh em ra Nhà khách Bộ Xây dựng tăng 2. Lùi xe vào chỗ đỗ, đang chuẩn bị khoá xe thì nghe “rầm” cái, 1 thằng cha tóc bán râm lùi vào đầu xe em; đã thế nó xuống lại chửi em đi ẩu và xông vào đạp em (thằng này chắc nốc đẫy rượu mới dám xông vào tẩn thằng bắp tay 41cm như em). Em lúc đó máu bốc lên đầu, đáp trả bằng 2 quả đấm. Chỉ nghe “bốp bốp” hình như trúng mục tiêu vì thấy cu cậu đo đất, em bỏ vào nhà và hình như có nghe sau lưng tiếng la ó của ai đó.
Đang lơ mơ trên phòng thì có tiếng gõ cửa, cậu nhân viên lên bảo anh xuống có xxx tìm. Em xuống thấy tay đó và các xxx phường đứng chờ cạnh xe em; tay đó mồm vẫn sưng vều chỉ em mách “nó đánh em....”. Tất cả về phường, tay đó có bạn ở báo nào đó, em lúc đó cũng tỉnh rượu rồi nên điện cho người quen. Cả 2 bên đều có quan hệ, tay đó nhất định ko chịu hoà giải nên xxx sau khi thuyết phục bất lực đành chốt là lập biên bản sự việc và tạm giữ cả 2 xe ô tô.
Em rơi vào thế bí, giấu gấu đi chơi mà gấu biết bị giữ xe ở Đồ Sơn khác gì đốt nhà! Em phải xuống nước với tay kia, nó éo cần vì giữ xe nó ko sợ, em quan hệ cũng đủ, lý lẽ em bị nó oánh trước nhưng em chẳng sao trong khi nó bị nặng, hình như gẫy mấy cái răng, quan trọng nhất sáng mai xuống lấy xe với gấu thì.... em chỉ sợ gấu thôi!
Cuối cùng em như quỳ xuống xin nó hết cách mới chịu để em đền bù thiệt hại 5 củ (hồi đó là to).
Nói chung sức oánh nhau thì em chấp nó, quen biết em cũng chấp nhưng cuối cùng em phải quỳ xin nó, nộp tiền cho nó, qua đấy em nhận ra mọi chuyện cứ bình tĩnh, nếu nó đạp em mà em nhịn, mời xxx đến thì khác. Đấm được nó 2 cái mình còn chưa nhìn rõ nó thế nào mà sau mệt với nó đến gần sáng mới xong việc.

tuangiga31mes2c

Xe container
Em hóng tiếp xem ntn, chả nhẽ lại chờ đại hội cầm quyền xong mới xử kkk

phuongmit

Xe cút kít
Nói chung nên tránh tuyệt đối oánh nhau. Lần cuối em oánh nhau là năm 2007:
Hôm đó em đưa gấu về Hải Dương giỗ bên ngoại, buổi tối em nói dối gấu về nhà bạn ngủ, thật ra mấy anh em té xuống Đồ Sơn nhậu, tây tây rồi mấy anh em ra Nhà khách Bộ Xây dựng tăng 2. Lùi xe vào chỗ đỗ, đang chuẩn bị khoá xe thì nghe “rầm” cái, 1 thằng cha tóc bán râm lùi vào đầu xe em; đã thế nó xuống lại chửi em đi ẩu và xông vào đạp em (thằng này chắc nốc đẫy rượu mới dám xông vào tẩn thằng bắp tay 41cm như em). Em lúc đó máu bốc lên đầu, đáp trả bằng 2 quả đấm. Chỉ nghe “bốp bốp” hình như trúng mục tiêu vì thấy cu cậu đo đất, em bỏ vào nhà và hình như có nghe sau lưng tiếng la ó của ai đó.
Đang lơ mơ trên phòng thì có tiếng gõ cửa, cậu nhân viên lên bảo anh xuống có xxx tìm. Em xuống thấy tay đó và các xxx phường đứng chờ cạnh xe em; tay đó mồm vẫn sưng vều chỉ em mách “nó đánh em....”. Tất cả về phường, tay đó có bạn ở báo nào đó, em lúc đó cũng tỉnh rượu rồi nên điện cho người quen. Cả 2 bên đều có quan hệ, tay đó nhất định ko chịu hoà giải nên xxx sau khi thuyết phục bất lực đành chốt là lập biên bản sự việc và tạm giữ cả 2 xe ô tô.
Em rơi vào thế bí, giấu gấu đi chơi mà gấu biết bị giữ xe ở Đồ Sơn khác gì đốt nhà! Em phải xuống nước với tay kia, nó éo cần vì giữ xe nó ko sợ, em quan hệ cũng đủ, lý lẽ em bị nó oánh trước nhưng em chẳng sao trong khi nó bị nặng, hình như gẫy mấy cái răng, quan trọng nhất sáng mai xuống lấy xe với gấu thì.... em chỉ sợ gấu thôi!
Cuối cùng em như quỳ xuống xin nó hết cách mới chịu để em đền bù thiệt hại 5 củ (hồi đó là to).
Nói chung sức oánh nhau thì em chấp nó, quen biết em cũng chấp nhưng cuối cùng em phải quỳ xin nó, nộp tiền cho nó, qua đấy em nhận ra mọi chuyện cứ bình tĩnh, nếu nó đạp em mà em nhịn, mời xxx đến thì khác. Đấm được nó 2 cái mình còn chưa nhìn rõ nó thế nào mà sau mệt với nó đến gần sáng mới xong việc.
Chuẩn rồi cụ ơi. Em chứng kiến nhiều quả đang đúng thành sai luôn mặc dù mình bị tấn công trước. Trong mọi trường hợp nếu có oánh đấm thì đầu phải lạnh mặc dù lúc đó cũng muốn nóng tay chân lắm rồi :)) nhiều thằng nhìn thấy nhai nó dc cả xương nhưng k đánh nó mới là cao bài :))

lenhaque

Xe tăng
12% rồi các cụ ah. Anh giả khổ rồi

phuongmit

Xe cút kít
12% là Tết này Long dễ ăn cơm cân thay bánh chưng rồi ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng