[Funland] Tổng hợp bóng đá Anh mùa giải 2023-2024

sonnv2211

Xe máy
Có đội này à cụ? :))

Em tưởng đội này sau 6x là giải tán :D
Em không được xem đội này ngày xưa. Nhưng mà có tìm hiểu nên e biết. Là thế lực bóng đá châu Âu một thời đó cụ. Vừa lên hạng năm ngoái. May mắn trụ hạng thành công.

Beu 4x4

Xe điện
Chuyện em thích giggs từ trc là em phản biện cụ kia fan nữ chỉ thích becks hay Cr7. Việc giờ e thích hay k thì cụ cứ kệ em nhé - em sẽ k nêu quan điểm về chuyện ngủ nghỉ ở trong topic này ạ. Ý kiến của cụ k ảnh hưởng gì tới việc em thích ai ạ, chỉ là cụ quote còm em thì e rep thôi.
E dừng ở đây ạ.
Ok vậy chắc là vẫn thích.
Em cũng dừng
:))

tung5917

Xe điện
Tôi thì thực sự thán phục tụi EPL, không hiểu sao nó bán được tiền Tivi cao như thế, nguồn cơn của mọi sự vươn lên.
Giải Anh luôn có tính giải trí rất cao. Trận nào cũng quyết liệt, tốc độ cao, đội bét bảng cũng có thể thắng đội đầu bảng. Đông người xem là cơ sở để nhà đài bán được nhiều quảng cáo. Có tiền thì nhà đài trả tiền bản quyền cao cho giải đấu. Ban tổ chức giải Anh có nguồn thu lớn, lại biết chia khá công bằng cho cả 20 đội dự giải nên họ thành công.

Chauthanh11

Xe điện
Thời năm 9x thì là của BĐ Y, e nhớ Milan từng tẩn RM, BC 4 5-0, RM thời đó như Liv mấy năm trước, tức là từng vô địch c1 rất nhiều trong quá khứ, nhưng lâu rồi ko vô địch

BĐ Anh thì cũng 3 chìm 7 nổi, về cơ bản lúc rực rỡ nhất thì vẫn kém BĐ Y, TBN lúc cực thịnh, do thiếu độ quái, ngược lại thì có tính giải trí cao :)
Real thời đó chỉ là hạng 2 châu Âu thôi cụ , đội hình có mỗi Zamorano và Laudrup anh lúc đó đã già là đáng kể

BMW X10

Xe điện
Em cũng là fan của Man đỏ từ năm 96, và ko anti đội nào cả
Tôi anti anh Man đỏ từ 1999, khi nó ăn oan mất cái cup C1 của anh Bayern.

Thế nên, như trân hôm qua, Man đỏ đá, là ủng hộ đội địch, dù địch nó tên là PauFC cũng được.

Chauthanh11

Xe điện
Tôi là fan của Arsenal (và thầy Wenger) từ năm 2000 thì phải.
Nó có cái sân mới, tốn tiền quá nên chững lại, giờ bắt đầu khai thác thì vớ được mấy ông Arab, tài gì so nổi.
Pháo nó vẫn là đội có nền tảng tài chính tốt nhất . Em cũng thích họ như vậy dù không bật lại đám nhà giàu được bơm tiền dầu mỏ

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Em bắt đầu anti MU từ mùa 1998 -1999 đó, sau khi nó loại Juve của em tức tưởi ở bán kết, ck em ủng hộ Bayern bón hành cho nó hết rùa đi mà nó lại ăn hên 3 phút cuối nên càng ghét. Từ đó cđv nó càng nổ ác, làm như MU nhà nó là vô đối, cầu thủ MU là nhất, ngoài Real ra không coi đội khác, cầu thủ khác ra gì, ra cafe xem bóng thì fan MU đông như kiến và to mồm nhất. Ngoài Juve ra thì sau này hễ đội nào bón hành cho lũ thợ nhuộm là em ủng hộ: Barca, Chel, Liver, MC,... :))
Cụ giống em vãi chưởng 🤣
Thực lực yếu thua phải biết chấp nhận. Như tối qua MU thua đấy, fan MC cũng hò reo đấy, em thấy bình thường có vấn đề gì đâu. Cay cú chỉ khổ mình thôi, tâm lý yếu các cụ nhỉ :D

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

Thế nên, như trân hôm qua, Man đỏ đá, là ủng hộ đội địch, dù địch nó tên là PauFC cũng được.
Lại bài dân oan à bác :))

Trungtroc

Xe điện

Vậy thì bác là anti bền bỉ và chân chính đấy.
Tôi thì chả anti đội nào. Hơi đâu
Cứ đội nào đá với Man đỏ là tôi lại mong đội đó thua, dù ko phải lúc nào niềm mong mỏi của tôi cũng thành hiện thực, ví dụ như tối qua

Thực lực yếu thua phải biết chấp nhận. Như tối qua MU thua đấy, fan MC cũng hò reo đấy, em thấy bình thường có vấn đề gì đâu. Cay cú chỉ khổ mình thôi, tâm lý yếu các cụ nhỉ :D
Toàn fan chè, pháo, cò, milan... hò, chứ có thấy fan mc nào hò đâu =))

BMW X10

Xe điện
Lại bài dân oan à bác :))
Cay cú gì đâu bác Gang.
Đơn giản là khi xem đá bóng live, nhất định mình phải đứng về 1 bên nào đó, dù chỉ là 51/49; hoặc đừng xem.

Nó không bắt buộc phải cay cú hay ấm ức gì cả.

Như năm nay, anh Arteta thua trắng, và tôi thấy hoàn toàn xứng đáng.
Vì thực lực của Arsenal đến thế là vượt khả năng của họ rồi. Hè này sẽ lại lo mất quân.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cay cú gì đâu bác Gang.
Đơn giản là khi xem đá bóng live, nhất định mình phải đứng về 1 bên nào đó, dù chỉ là 51/49; hoặc đừng xem.

Nó không bắt buộc phải cay cú hay ấm ức gì cả.

Như năm nay, anh Arteta thua trắng, và tôi thấy hoàn toàn xứng đáng.
Vì thực lực của Arsenal đến thế là vượt khả năng của họ rồi. Hè này sẽ lại lo mất quân.
Bác cũng nhiều nick nhỉ? Êm đương cuốc hai cụ kia mà :))
Toàn fan chè, pháo, cò, milan... hò, chứ có thấy fan mc nào hò đâu =))
Nào em biết đâu, thấy cổ vũ MC em tưởng fan MC, ai dè toàn fan cosplay hoặc Antifan MU :D

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Nghe bài này rất hạp. :))

bmt1986

Xe tăng
Xem lại quả 2-1 đúng ảo, bóng đi nhẹ lách đúng qua khe người Varane , bá thật.