[Funland] Tổng hợp bóng đá Anh mùa giải 2023-2024

fallingwater

Xe tăng
Everton hôm qua quyết tâm giành 1 điểm nên tử thủ toàn tập, bỏ luôn mặt trận tấn công. Đội này có 1 bài đơn điệu giống bóng đá Anh 3 chục năm trước là phất bóng cho tiền đạo tỳ đè và đua tốc độ. Nếu tiếp tục đá thế này thì sẽ không ngạc nhiên nếu Everton xuống hạng mùa này.

cusao

Xe lăn
Em fan MU từ 1996 đến nay....giờ đang chán ạ !!!

cusao

Xe lăn
Khi cảm xúc dâng trào thì mồm miệng đỡ chân tay hử bác?
Không hiểu bác muốn nói gì đâu? Nếu bác không đồng ý với ý kiến hay cmt của em thì cũng chả sao đâu ạ, Cứ coi như em ko cmt gì là đc mà !

thanh040506

Xe trâu
Không hiểu bác muốn nói gì đâu? Nếu bác không đồng ý với ý kiến hay cmt của em thì cũng chả sao đâu ạ, Cứ coi như em ko cmt gì là đc mà !
Hề hề. Fun thôi mờ lão.
Tuổi này cứ mu già là e chịu rồi.

Waterblack

Xe tải
MU bây giờ nên chọn lại HLV nào như kiểu của Tottenham, vực dậy tinh thần thi đấu và niềm vui chơi bóng của các cầu thủ thì may ra. Kiểu này dù mua bán thế nào đi chăng nữa chắc cũng chả ăn thua.

QDV2012

Xe tăng
Everton hôm qua quyết tâm giành 1 điểm nên tử thủ toàn tập, bỏ luôn mặt trận tấn công. Đội này có 1 bài đơn điệu giống bóng đá Anh 3 chục năm trước là phất bóng cho tiền đạo tỳ đè và đua tốc độ. Nếu tiếp tục đá thế này thì sẽ không ngạc nhiên nếu Everton xuống hạng mùa này.
HLV Sean Dyche thì đá phòng ngự thương hiệu từ hồi còn cầm Burnley rồi. Cách tiếp cận trận đấu của Everton cũng hợp lý thôi. Hôm qua tay hậu vệ cánh trái người Uka đá 300% công lực không thì chắc Eve cũng ko chịu nổi qua hiệp 1
:)

Nhân sự Everton cũng không còn tốt và nhiều cá nhân ngon lành như trước. Tin dùng ông cụ Young ở hành lang cánh là biết mỏng cơm lắm rồi. Nhưng nói chung cũng không phải kiểu bết bát lắm, em vẫn nghĩ Everton năm nay ổn thôi. Luton khả năng 1 vé rồi, 2 vé còn lại khả năng vẫn là mấy ae mới lên hạng

thanh040506

Xe trâu
HLV Sean Dyche thì đá phòng ngự thương hiệu từ hồi còn cầm Burnley rồi. Cách tiếp cận trận đấu của Everton cũng hợp lý thôi. Hôm qua tay hậu vệ cánh trái người Uka đá 300% công lực không thì chắc Eve cũng ko chịu nổi qua hiệp 1

Nhân sự Everton cũng không còn tốt và nhiều cá nhân ngon lành như trước. Tin dùng ông cụ Young ở hành lang cánh là biết mỏng cơm lắm rồi. Nhưng nói chung cũng không phải kiểu bết bát lắm, em vẫn nghĩ Everton năm nay ổn thôi. Luton khả năng 1 vé rồi, 2 vé còn lại khả năng vẫn là mấy ae mới lên hạng
Luton cũng mới lên hạng mà cụ.

xukute

Xe tăng
Thế là được rồi bác.
Thế trận khó khăn, địch tử thủ.
Cháu Martinelli lại què giò nữa, hy vọng cháu nó ổn.

Thế mới thấy như ManCity, đội hình nó dày cỡ nào, nó đứt cánh trái của Grealish, đứt luôn tuyến giữa với anh De Bruyne, ấy vậy mà vẫn ổn, vẫn có vị thế anh cả.
Lại còn nhảy từ đâu ra cái cậu Đô cu, đâu ra đấy.
Jack Grealish kèo này bình phục chấn thương có khi lại dự bị cho Đôku chứ chẳng đùa. Cậu em quẩy ác liệt thật. MC nhân sự phải nói là quá dày luôn, sắp tới thì ảnh hưởng của De Bruyne cũng sẽ mờ dần vì cũng đến lúc phải thay thế rồi.

New car 2023

Xe điện
Jack Grealish kèo này bình phục chấn thương có khi lại dự bị cho Đôku chứ chẳng đùa. Cậu em quẩy ác liệt thật. MC nhân sự phải nói là quá dày luôn, sắp tới thì ảnh hưởng của De Bruyne cũng sẽ mờ dần vì cũng đến lúc phải thay thế rồi.
Grealish nó ổn định hơn bác ạ.
Anh Doku mới được dăm bữa, thực tế là 2 games.
Nhưng đúng là cứ đá như thế thì cánh trái của ManCity khiếp thật.

Anh Foden có vẻ cũng đá chính đều đều rồi, tôi thích cậu này.
Chí ít đến khi Kevin quay lại.

MANUTD91

Xe đạp

Luton
Burney
Bournemouth