Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

Blinlove

Xe điện
Vẫn chưa biết tham gia diễn đàn như thế nào?
Cụ hiểu từ off là ra tất thảy, bao gồm: Giao lưu - học hỏi ăn chơi nhảy múa trong phạm vi Nhà nước cho phép ... quan trọng nhất thiết là phải đóng góp đầy đủ như Mem khác ...

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Cụ hiểu từ off là ra tất thảy, bao gồm: Giao lưu - học hỏi ăn chơi nhảy múa trong phạm vi Nhà nước cho phép ... quan trọng nhất thiết là phải đóng góp đầy đủ như Mem khác ...
dong' góp đây` đủ , ai lại nói thế , phải nói là Lệ quyên vẫn hát ở Campuchia ..

cóc cụ

Xe tải
Bẩm các Cụ các Mợ!

Giờ G sắp đến, sinh nhật chi hội Hưng Yên lần thứ I đã cận kề.

Em cũng rất vui mừng được thông báo: ngoài việc về tham dự sinh nhật Hưng Yên, một số các cụ các mợ khách quý còn đăng ký chúc mừng sinh nhật chi hội Hưng Yên bằng những giai điệu đặc sắc, hấp dẫn, thắm đượm tình hữu hảo giữa các Chi hội OF.

Rất mong các cụ, các mợ có khả năng nghệ thuật, với những tiết mục văn nghệ đặc trưng hãy thể hiện, góp phần làm cho không khí buổi sinh nhật Chi hội Hưng Yên thêm hấp dẫn.

Kính mời các cụ các mợ!

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Bẩm các Cụ các Mợ!

Giờ G sắp đến, sinh nhật chi hội Hưng Yên lần thứ I đã cận kề.

Em cũng rất vui mừng được thông báo: ngoài việc về tham dự sinh nhật Hưng Yên, một số các cụ các mợ khách quý còn đăng ký chúc mừng sinh nhật chi hội Hưng Yên bằng những giai điệu đặc sắc, hấp dẫn, thắm đượm tình hữu hảo giữa các Chi hội OF.

Rất mong các cụ, các mợ có khả năng nghệ thuật, với những tiết mục văn nghệ đặc trưng hãy thể hiện, góp phần làm cho không khí buổi sinh nhật Chi hội Hưng Yên thêm hấp dẫn.

Kính mời các cụ các mợ!

em đăng kí Driff được ko, đấy cũng là một bộ môn nghệ thuật , hum đấy sẽ mượn xe Bác China_0086 driff cho các bác xem ...

cóc cụ

Xe tải
em đăng kí Driff được ko, đấy cũng là một bộ môn nghệ thuật , hum đấy sẽ mượn xe Bác China_0086 driff cho các bác xem ...
Bác China_0086 mà nhìn cụ driff không hiểu mặt mũi lúc đó ntn.
Em cứ suy bụng ta ra bụng người :))

china_0086

Xe máy
Chiều mai cụ về HY đi. Cụ muốn dì cũng có :))
ui i like it hjhj em kết câu chốt quá còn cái khác em ko quan tâm nữa bác shin drip đc mà xe em nạp pin đầy đủ rùi bác cóc cụ yên tâm . chúc buổi giao lưu sẽ đầy ý nghĩa và chi hội ngày càng lớn mạnh

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
ui i like it hjhj em kết câu chốt quá còn cái khác em ko quan tâm nữa bác shin drip đc mà xe em nạp pin đầy đủ rùi bác cóc cụ yên tâm . chúc buổi giao lưu sẽ đầy ý nghĩa và chi hội ngày càng lớn mạnh
Chiều nay 5h cả nhà tập trung lấy áo tại Delta Cafe nhé , kính mong các cụ có mặt đông đủ ...

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
chiều mình đi cho vợ 2 tắm táp thơm tho cụ Minh nhé, hình như nắng lên rồi `...

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Ngày mai 9h đoàn nhà mình xuất phát nhé , tập trung tại Delta cafe làm cốc cafe nóng cho không khí nó hừng hực ...

Blinlove

Xe điện
tắm mưa đi cụ shin ơi<:-P<:-P:-@
Nhà tớ cũng tắm mưa choa hạt dẻ, ngủ sớm lấy cái khỏe mai lên cái đường choa nóa hoành nào cả nhà!
Bá cáo các Cụ Mợ oem vừa đi SN Hội Vespa HN vìa, now vãn coàn fe fe, ực....

PS: ngày mai đi HY các cụ 8h30 tập trung tại cafe Delta Cung Thiếu nhi nhé. Ai đến muộn là đi sau, mong các cụ đến đúng giờ, tập trung chụp vài kiểu tập thể cho hoành tráng :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

china_0086

Xe máy
mai 9 h o 25 tầng hay Delta để cả nhà thống nhất nào <:-Pmai là vui rùi hihi

Trạng thái
Thớt đang đóng