Tổng hợp các siêu xe Bentley đã về Việt Nam ( Phần 2 )

meteorain08

Xe tải
Đúng là nhận xét ko tồi :) Bentley cũng hao hao Lamborghini, chuyển số 1-2 rất giật. Nhưng Lambor giật là đúng, để người lái có cảm giác như cưỡi bò... còn Bentley???? :(

em_đi_tìm_anh

[Tịch thu bằng lái]
Xin chào nhà bốc mộ ^:)^

roll07

Xe tăng
...nhờ bác nào đó dựng lại bài nài mà e đọc cũng thấy fun đấy ạk...bài nài lâu lắm ùi...

mufc

Xe tăng
=))=))=))=))=))=))=))em đang muốn mà chả được đây

Chỉnh sửa cuối:

Emporio

Xe tải
Để chê bai thì xe nào chẳng có điểm để nói như hôm nọ em đọc trên autopro có bài sự thật về ferrari nếu đúng như thế thì người mua ferrari là bị lừa . Bây h có tiền thì tự mình mua tự mình đánh giá chơi theo phong trào có khi thiệt , chê bai được những chiếc xe này cũng là giỏi vì danh tiếng và đẳng cấp của chiếc xe dễ làm chúng ta lu mờ về những cái mình ko ưng ý

meteorain08

Xe tải
Bác nào đang có ý định tậu 1 em Bentley về thì xem xét lại nhớ!!!! :)

Sieuthitaichinh

Xe tải
tệ hại thế mà chưa từng đc sờ mó hay ngồi vào em nó; đúng là nản. Riêng em thấy đẹp ạ; còn mấy cái ở bài viết chưa bao giờ đc cảm nhận và chắc cũng ko bao giờ có thể =)); nói chung là em vẫn cứ thần tượng em nó, là 1 phần trong bộ wallpaper để thấy em nó hàng ngày ạ

hieuneo

Xe hơi
Xe này ở VN theo em chỉ được mỗi tác dụng ...chim gái và lượn lờ show hàng trên phố. rằng VN tao cũng có benley GT, kém léo gì hongkong , Singapore. :21:

Tốc độ : đi trong tp toàn 20km/h, quốc lộ max 80km/h vậy thì cái máy V12 chả để làm gì .
Mui mềm: Bạn thử đi qua sông Kim ngưu xem, mùi thối bốc vào tận mũi lái xe và ám vào nội thất, kể cả đã đóng mui . Nếu bạn đỗ sau chiếc xe tải nhả khói đen xì khi đèn đỏ, mũi bạn ăn đủ khói xe , còn tai bạn bị tiếng ồn của còi, tiếng máy nổ tra tấn .
Nói dại, chót phóng nhanh quá mà xe nó lật, cái mui mềm đó không cứu được bạn .
Nộ thất: ghế da trắng, em lê *** em với cái quần bò vào là chủ xe xót hết cả ruột vì vài bữa là chuyển màu xanh lè. Tấm để chân bằng lông cừu thật trắng muốt, với cái thời tiết này, với bụi thế này, ai mà dám dẫm cái toẹt đôi giày toàn bùn đất lên cái sự tinh khôi đó cơ chứ, dám làm nô lệ cho xe quá !

Nhưng mà nếu thừa tiền, em cũng làm 1 cái lượn lờ cafe metropole để chim gái! :))
Theo em bác này đang nhầm xe trong bài này với chiếc GTC vì GTC mới là mui trần. Thêm nữa, em chưa được trải nghiệm cảm giác Bentley ở sau *** xe tải chạy diesel thế nào vì cũng chỉ được đi toàn đoạn đường đẹp nhưng với xe xịn (ví dụ như Merc C-class thôi) thì thực sự bộ lọc mùi của nó cực xịn. Đi sau xe tải chở rác, lấy gió ngoài mà không hề có tí mùi nào.

Hơn thế nữa, dù đi phố chỉ chạy khoảng 30-60 thật nhưng cái cảm giác thốc ga của con V12 nó khác con I4 nhiều lắm. Mà đêm hôm, thích dán người vào ghế, chắc xe bé và nhỏ không làm được đâu bác ạ. Hơn thế, xe máy lớn, xịn, nó cũng an toàn hơn nhiều. Vụ quần bò và ghế da trắng sáng màu thì em công nhận và nếu là chủ xe, em cũng giải quyết vấn đề ngay. Nếu bác cần, em sẵn sàng chia sẻ..keke

Nói vậy thôi, cơ hội để sở hữu một chiếc xe như vậy không chỉ là mơ ước mà dù chỉ được đi vài km hay vài giờ đồng hồ, em đảm bảo các bác đam mê cũng không chê được nó đâu, dù tay lái nó nhạt, dù hộp số nó chán...

hieuneo

Xe hơi
Con này em oánh giá là dễ nhìn và dễ ưa hơn Phantom. Nhìn thật nó vừa to lớn vừa oai phong lại vừa lịch sự. Phantom trông ảnh thì đẹp chứ ngoài đường thì khó nhìn lắm.. Vẫn thích ghost hơn là phantom nhưng nếu có xiền, mua mulsanne cho đỡ đụng hàng. ... xịn vãi lái

Trưởng_Thôn

Xe điện
Con này em oánh giá là dễ nhìn và dễ ưa hơn Phantom. Nhìn thật nó vừa to lớn vừa oai phong lại vừa lịch sự. Phantom trông ảnh thì đẹp chứ ngoài đường thì khó nhìn lắm.. Vẫn thích ghost hơn là phantom nhưng nếu có xiền, mua mulsanne cho đỡ đụng hàng. ... xịn vãi lái
Bác cứ đùa. Phantom ở ngoài nhìn phải nói là đẹp ngỡ ngàng ấy, không ai không ngước nhìn cả

quangduong

Xe đạp
Website
www.icars.vn
Thiết kế cái đầu của em này trông không sang và oai vệ như RR, nếu được chọn e sẽ chộp RR mà ko phải suy nghĩ :D

TAKESUKO

Xe tải
Bentley Mulsane - đối thủ xứng tầm của Rolls Royce Ghost

Sáng nay em lang thang trên Nhà hát lớn để săn ... hàng nóng thì bất chợt thấy một gương mặt quen thuộc ... trên các báo lớn về ô tô ở nước ngoài. Đó chính là siêu xe sang Bentley Mulsane. Xe chưa biển và đỗ chung với khá nhiều Range Rover Sport, Mẹc AMG và Lexus LS các loại. Tuy nhiên vì trước đã xxx với bảo vệ chỗ mấy hàng cà phê nên em cũng ko lại gần khu ấy sau khi thấy em này thấp thoảng. Và có lẽ duyên trời định, em xe này đậu ngay trước mũi súng nhà em. Sau đây là bộ ảnh Bentley Mulsane thứ 5 của Việt Nam (em nghĩ thế, chỉ biết theo HQ thì về VN 5 chiếc rồi), mời các cụ thưởng lãm.

Súng em bị mốc lens nên một số góc ảnh chưa đạt, mong các cụ bỏ quá cho ... Mời các cụ thưởng lãm siêu xe sang này, có thể nói quá đỉnh so với Panamera của Porsche phải ko, còn RR Ghost thì ... ĐỐI THỦ XỨNG TẦM.

Chỉnh sửa cuối:

TAKESUKO

Xe tải
Đợt này khuôn hình của OF bị sao ý ạ, ảnh pót lên toàn bị cắt tự động, tất cả các xe em đều chụp full toàn thân xe, nếu các bác muốn xem full có thể kick thẳng vào ảnh hoặc xem trên host ảnh của em ....