Tổng hợp các tiệm sửa xe máy uy tín tại Hà Nội đã được đánh giá

Migo88

Xe hơi
Website
xemayquanoanh.com.vn
42 NGUYỄN KHÁNH TOÀN nữa ạ

Song Anh Đỗ

Xe đạp
Có cụ nào biết chỗ chuyên phục hồi chế hòa khí ko ạ, em cần căn chỉnh lại bộ chế hòa khí mà tìm trên này ko thấy ạ

Phương HF

Xe máy
bữa đi sửa xe mệt nhoài, Chán mấy bác sửa xe kinh khủng

Smart sama

[Tịch thu bằng lái]
Up ạ. Xin mọi người chỗ uy tín gần Từ Liêm, Cầu Giấy. Con Airblade em mua cũng bắt đầu chạy hơn chục nghìn cây rồi chưa rõ nên rà tổng thể thay cái gì

HYB

Xe tải
Em đang muốn căn chỉnh lại bình xăng con cho xe Spacy nhật ( Xe em ít đi và chưa sửa chữa hay bảo dưỡng từ lúc mua mới "vì đi cực ít", đợt vừa rồi dại dột dắt xe ra cửa hàng gần nhà thay lọc gió và bảo dưỡng chế, thay dây ga. khi lắp lại xe đi ì, không vót quá được 50km, leo dốc hầm để xe đôi khi không nổi và em không muốn quay về đó để căn chỉnh nữa). Các bác có kinh nghiệm giới thiệu giúp em nơi nào chuyên về sửa xe spacy không ạ.
Hôm qua em qua chỗ cửa hàng bác Sơn Shark-28 Giang Văn Minh nhưng thấy treo biển mà cửa hàng đóng cửa. Cụ nào thông thái vụ này gúp em với ạ.
Em đang ở khu Trung Hòa - Nhân Chính.

kemsu

Xe buýt
Em đang muốn căn chỉnh lại bình xăng con cho xe Spacy nhật ( Xe em ít đi và chưa sửa chữa hay bảo dưỡng từ lúc mua mới "vì đi cực ít", đợt vừa rồi dại dột dắt xe ra cửa hàng gần nhà thay lọc gió và bảo dưỡng chế, thay dây ga. khi lắp lại xe đi ì, không vót quá được 50km, leo dốc hầm để xe đôi khi không nổi và em không muốn quay về đó để căn chỉnh nữa). Các bác có kinh nghiệm giới thiệu giúp em nơi nào chuyên về sửa xe spacy không ạ.
Hôm qua em qua chỗ cửa hàng bác Sơn Shark-28 Giang Văn Minh nhưng thấy treo biển mà cửa hàng đóng cửa. Cụ nào thông thái vụ này gúp em với ạ.
Bánh có thể qua bác Trung ở 419 Giải Phóng thợ có tâm trước nhà A sơn đó!

• Vodka
Reactions: HYB

Smart sama

[Tịch thu bằng lái]
up ạ. Sao topic ít người vào giúp đỡ quá

hipbeokaka

Đi bộ
thấy các cụ khen mototech nhiều nên ra thử, hỏi trên web đưa 1 giá rồi đến nơi báo giá khác. Thợ khuyên nên thay má phanh vì má phanh e bị mòn nh quá rồi, thay xong h phanh ko ăn nữa, quá chán luôn. Đến một lần rồi thôi, thấy head còn rẻ hơn :-<
À đây là Mototech cơ sở nguyễn khang các cụ ạ :-<

Chỉnh sửa cuối:

kemsu

Xe buýt
Cụ nào mà gần mạn Giải Phóng - Vọng! Có thể qua ngõ 419 giải phóng đi vào 50m bên tay phải! Quán sửa xe nhỏ thôi nhưng đến sẽ khiến các bác hài lòng!

kemsu

Xe buýt
Nick này là anh nay đến đó ak! Chắc xe chưa ổn đúng ko anh! Phải thử con IC mới ok đc!

Tùng_Anh

Xe đạp
Mình muốn tìm địa chỉ làm tốt để bảo dưỡng con Spacy. Các cụ cho xin cái địa chỉ với ạ! Tks 👍👍👍

Đức HD 2017

Xe hơi
Lên cho mọi người thấy để sửa xe. E có con viva mà phân vân không biết sửa ở đâu vì xe cũng chẳng có nhiều giá trị sửa thì bằng nửa tiền bán xe :))
Con viva chạy còn mượt k cun. Trước ny em có con viva cũ chạy máy êm lắm cụ. Đúng lf đồ Suzuki nó vẫn trên với honda

tmh_kamikaze

Đi bộ
Em xin phép vote cho hàng Văn Thành ở 170 Định Công ạ. Em dắt bạn đi sửa xe, từ một chú nouvo siêu cũ nát thành tạm đi được. Em thích nhất là bác ấy vừa sửa vừa giải thích các thứ về bộ phận xe máy cho mấy đứa gà mờ như em. Và quan trọng là không thay đồ mới mà sẽ cố sửa đồ cũ hết sức có thể, trừ khi nát quá mới phải thay, nói chung là rất tiết kiệm cho khách. Em không giữ hóa đơn sửa những gì nhưng em nhớ là bạn em từng thay cái ống cao su dẫn xăng hết 160k ở hàng khác, và bác Thành bảo nhà bác ấy chỉ thay hết 50k. Nên em thấy so với mặt bằng thì giá cả có vẻ hợp lí, k chặt chém. Em xin hết ạ!

hoangtpf4

Xe máy
Website
kikyushop.com
Chỗ Hoàng Đạo Thành có 1 quán e cũng hay sửa chỗ đó, mai mốt đi qua e ghi số nhà lên cho các cụ

NBN_HS

Đi bộ
Cháu đánh giá mototech 135 kim ngưu
Cháu đưa xe đến vào 1 ngày đẹp trời hôm ấy, có 1 anh kỹ thuật đi thử xe xong báo cho cháu các lỗi sau:
- Bảo dưỡng toàn bộ xe
- Thay bát phốt
- Thay phanh trước,
- Thay dầu máy
- Thay củ điện
- Thay khóa xăng
- Thay xéc măng
- Thay pitong
- .....

Các bác ấy đòi cháu 2 củ rưỡi cho tất cả, cháu bảo giờ cháu không có đủ tiền thì anh làm cho em mấy lỗi nhẹ, khi nào có tiền em qua sửa mấy lỗi kia.

Về nhân viên của quán, cháu thấy có 1 ông làm được việc hay sao ý vì ông ý cứ lăng xăng chạy ra khám xe này, sửa xe kia. Cháu đem xe vào lúc 3h chiều mà đến tận 7h tối mới lấy được xe. Đồ đạc thì các bố ấy tháo ra rồi vứt lung tung, mỗi chỗ 1 đồ nên ông nào cấn cái gì là lại chạy loạn xì ngậu lên.
Về cái cổ phốt bố ấy bảo mòn lắm rồi cần phải thay cháu ok, xe không đâm đụng ở đâu cũng lệch càng và cần nắn lại, dầu máy do hỏng xích cam nên cũng cần thay. Xe cháu bị rỉ dầu ở đầu củ điện, ông ấy bảo củ điện hỏng nên bắt cháu thay mới, trong khi thực tế chỉ cần bôi keo vào là ok. Cháu bảo dưỡng nhưng đến xích xe ông ấy không tra dầu cho cháu, chế hòa khí sau 1 hồi đi tìm đồ để rửa không được thì cũng lắp vào luôn.
Sau khi mất hơn củ tiền lệ phí.. thì giờ xe đề nổ khó, thay dầu shell advance mà đi xe lúc nào cũng có mùi dầu cháy, máy nóng như lò rang. Bàn đạp số thì hay trượt, nhấn đến vài lần mới vào số.
Nói túm lại là cạch cụ này đến lúc đẻ.
Tôi vừa làm xe ở đây đi được 3 tuần thì xe càng hỏng nặng hơn ! Cạch cạch cạch

Wing8

Xe đạp
Oánh dấu, quá cảm ơn thông tin của cccm lun.:x

thanglinh0207

Xe hơi
Xe em là đã thay lốp rồi xử lý vành rồi mà mới được hơn tháng lại bị hở vành. Vừa tốn kém vừa mất time cái chỗ sửa gần nhà có cụ nào biết sửa món này ở đâu cho đảm bảo không chỉ giúp em với