[Funland] Tổng hợp các tư vấn mua ghế massage cho các Ofer

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyendung3456

Xe tải
27/7 mới ra mắt thì em nhờ đặt hàng và chuyển về luôn theo chương trình khuyến mãi về VN 28,5tr. Hết KM thêm khoảng hơn 3tr nữa thì phải.
Giá bên đó khoảng 23tr, vận chuyển nội địa bên họ rồi chi phí đóng thùng gỗ để chuyển về VN tránh va vỡ khi chuyển bên VN, chi phí vận chuyển con như khoảng 5tr
Hàng đang trên đường về nên em chưa được thử, hihi
KM 3tr bác nói là bên vận chuyển họ khuyến mại phí vận chuyển hay là bên bán họ giảm giá khuyến mại vậy bác, bác cho e xin link mua sp dc k ạ :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
KM 3tr bác nói là bên vận chuyển họ khuyến mại phí vận chuyển hay là bên bán họ giảm giá khuyến mại vậy bác, bác cho e xin link mua sp dc k ạ :D
Tại trung quốc có 7599 tệ. Đợt khuyến mại 6599
Bên vận chuyển họ làm dịch vụ thì sao KM được.
Link mua bác mò trên alibaba, 1688 có mà đầy

nguyendung3456

Xe tải
Tại trung quốc có 7599 tệ. Đợt khuyến mại 6599
Bên vận chuyển họ làm dịch vụ thì sao KM được.
Link mua bác mò trên alibaba, 1688 có mà đầy
hi tks cụ, mà nói thật là e search ở alibaba, 1688 như cụ bảo, tìm vs từ khóa liên quan tới Momoda (đọc các báo ở VN thấy bảo Xiaomi vừa ra mắt ghế tên là: Momoda Smart AI) mà k ra kết quả nào cả @@
e cũng k kiếm đc link store xiaomi ở TQ, nếu k phiên thì cụ hộ e 1 đường link cụ mua vs ạ :D
tks cụ rất nhiều ạ

litter learn

Xe hơi
Em cũng kết mà giá cao quá. Mỗi lần đưa con ra mấy khu vui chơi, em toàn ngồi máy massage

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ dùng ghế chưa có ngon không ạ em cũng đang định mua 1 cái. Cụ mua thế nào thế ạ
Bên giao hàng vừa giao trưa hôm qua, thử vài lần thì em oánh giá sơ bộ như sau:

Bề ngoài:
Rất nặng, mình em kéo toát mồ hôi từ thang máy vào nhà.
Trông dễ nhìn, vừa mắt, da cao cấp nhưng cảm giác bình thường, ít da nhiều vải ( có lẽ để cho thoáng khí khi ngồi chứ ko bí như mặt da)
Đơn giản, dễ tháo lắp vệ sinh, sửa chữa
Điều khiển đơn giản dễ sử dụng, có phần tiếng Anh, nhưng không có khay để, khi dùng toàn phải để lên bụng

Sử dụng:
Thử vài kiểu thì cũng như các loại ghế khác, bài cũng ko nhiều nhưng cơ bản là thoải mái, đủ dùng, massage lòng bàn chân mạnh mẽ rất sướng ( ai ko chịu được buồn thì không khoái)
Hình như máy này ko có bài bẻ duỗi cả chân
Khi hết bài không tự động hạ đứng ghế về mức thấp nhất cho người ra khỏi ghế mà phải chỉnh bằng điều khiển -> Em chưa mò ra xem có cài đặt chức năng này không
Khoái nhất ở ghế này là chức năng chỉnh nằm ngửa hẳn ra rất phê mà không ghế nào trên thị trường có

Đây là ông chủ nhà đi học về thẩm luôn, đang rất phê, hehe

timeout

Xe điện

Bề ngoài:
Trông dễ nhìn, vừa mắt, da cao cấp nhưng cảm giác bình thường, ít da nhiều vải ( có lẽ để cho thoáng khí khi ngồi chứ ko bí như mặt da)
Điều khiển đơn giản dễ sử dụng, có phần tiếng Anh, nhưng không có khay để, khi dùng toàn phải để lên bụng

Sử dụng:
Thử vài kiểu thì cũng như các loại ghế khác, bài cũng ko nhiều nhưng cơ bản là thoải mái, đủ dùng, massage lòng bàn chân mạnh mẽ rất sướng ( ai ko chịu được buồn thì không khoái)
Khi hết bài không tự động hạ đứng ghế về mức thấp nhất cho người ra khỏi ghế mà phải chỉnh bằng điều khiển -> Em chưa mò ra xem có cài đặt chức năng này không
Khoái nhất ở ghế này là chức năng chỉnh nằm ngửa hẳn ra rất phê mà không ghế nào trên thị trường có

Em xin đặt gạch review của cụ sau khoảng 3 tháng sử dụng nhé. Đồ của Xiaomi nội địa chắc là ổn, chỉ ngại duy nhất khoản bảo hành tại mình thôi.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em xin đặt gạch review của cụ sau khoảng 3 tháng sử dụng nhé. Đồ của Xiaomi nội địa chắc là ổn, chỉ ngại duy nhất khoản bảo hành tại mình thôi.
Nhà em tivi Xiami, Robot lau nhà, nồi cơm điện cũng Xiaomi nội địa dùng tà tã không bảo hành cụ ạ, thấy hơn cả con LG đang bị sọc ngang màn hình để trong phòng ngủ

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Ghế Massage thì có Xiaomi Momoda Ai trí tuệ nhân tạo giá bên Trung Quốc 6599 tệ = 22 triệu.
Vận chuyển về Việt Nam thêm 5 triệu nữa là 27 triệu.
Ngon bổ rẻ
Link Facebook 0386 93 18 93

Dunga_otf

Xe buýt
Nếu link của em thì em sợ đời cũ, vì con ghế AI này có phiên bản 1 trước đó rồi.

Hến Bột

Xe buýt
Hàng nội địa Nhật mà ở HN mua nơi mô vậy các cụ? nhà chau ko thích hàng phía Bắc ạ.

phamkynam

Xe buýt
Cụ nhận được hàng dùng chưa,ok không để em mua một cái.

nguyendung3456

Xe tải

Bề ngoài:

Sử dụng:

Tks cụ ạ, e thấy ổn quá hehe, để xem múc luôn 1 cái về biếu thầy mẹ ở nhà

Đồ xiaomi e cũng mua dùng nhiều r, chất lượng, độ bền quá okie so vs giá
Như mấy con đt xiaomi e dùng từ 2016 2017 mỗi năm đổi 2-3 cái xong toàn cho các em ở nhà mà chúng nó dùng đến h vẫn okie hehe

E cũng ngắm qua về công nghệ tính năng thì em này cũng phải tương đương mấy loại 5-70tr đang bán ở thị trường VN
Mua hàng Nhật bãi tầm 20tr trở lại thì đời sâu, công nghệ cũ, ít tính năng, điều khiển tiếng nhật khó dùng, mà đời cao thì cũng 3-40tr chứ k rẻ
Chơi em này cơ bản là cũng phủ lý :D

nguyenthanhtien

Xe đạp
con trên link trên kia là con đời cũ rồi. đang hóng con đời mới cơ

Trạng thái
Thớt đang đóng