[Funland] Tổng hợp các tư vấn mua ghế massage cho các Ofer

Trạng thái
Thớt đang đóng

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
Bác mua ở địa chỉ nào thế ạ? Điện 110 hay 220 thế Bác?
có điểm rất lạ với ghế của bác ấy là thương hiệu National đã tuyệt chủng khá lâu, sao h vẫn còn vậy! Nếu hàng nội địa Nhật thật em mua ngay lập tức k cần suy nghĩ! Các cụ giới thiệu giúp hàng Nhật tầm tiền 30-40 củ đc k nhỉ!?

Mr.Phuc

Xe tải
Em cũng định kiếm con xiaomi 5863 mà ở VN ko có, phải đặt hàng, chờ ship về không cam kết thời gian giao nhận do đang đóng cửa khẩu. Quan trọng là không được trải nhiệm, dùng thử nên ko biết tn.
Vì thế em đẩy lên nhờ các cụ xem tư vấn giúp em nào ngon bổ rẻ giá tầm 40-50 củ ạ.

drbacgms

Xe tăng
Bác mua ở địa chỉ nào thế ạ? Điện 110 hay 220 thế Bác?
Điện 110 nhưng có kèm thêm cục đổi nguồn ạ!
em mua người quen tại TP HCM! Chuyên đánh hàng này về nên ytam

drbacgms

Xe tăng
có điểm rất lạ với ghế của bác ấy là thương hiệu National đã tuyệt chủng khá lâu, sao h vẫn còn vậy! Nếu hàng nội địa Nhật thật em mua ngay lập tức k cần suy nghĩ! Các cụ giới thiệu giúp hàng Nhật tầm tiền 30-40 củ đc k nhỉ!?
Nhật nội địa mà bác! còn nguyên hdsd tiếng nhật như hình đấy! ngả ra gần 180 độ! các cụ nhà vợ phê lắm

Hai cang

Xe buýt
HCM thì E chịu rồi. Cảm ơn Bác ạ

Hung Phuc

Xe điện
Ngày xưa e làm bài TH Massage, giờ có tuổi rồi, ko đi Massage nữa, nên muốn mua cái ghế thi thoảng ngồi cho đỡ nhàn ạ. Nhờ các cụ tư vấn giúp là nên mua loại nào, ở đâu cho chuẩn chỉ ạ.
- Tầm giá : 40tr.
- Mạnh mẽ một chút, vì e đi bấm huyệt chịu đau nó quen rồi.
Vodka diệt nCOv e đã sẵn sàng. :)
Cách đây 5 năm em cũng mua một con Panasonic hàng nội địa Nhật, nói chung đấm bóp sướng hơn hàng Tàu, nhưng nói thật là ko biết các cụ thế nào chứ em mua về chỉ đc thời gian đầu, sau đó thì chán ít ngồi và càng về sau thì hầu như ko dùng đến, để chật nhả tháng trước em cho thằng em

ke_lieu_mang

Xe hơi
E cũng đang đặt con Xiaomi RT5870 từ bên anh hàng xóm, đang chờ hàng về.

maixuanhuong

Xe tăng
Đc hơn chục ngày rồi, e hỏi thì bảo đang tắc biên do có ng nghi nhiễm cụ ạ nên e cũng chưa biết hình thù nó ra làm sao :D
Bao giờ có cụ đánh giá nhé, em cũng định nhập về 1 cái, nhưng đang lo cái điều khiển chỉ có tiếng Trung hay sao ấy.

DurexXL

Tháo bánh
Ngày xưa e làm bài TH Massage, giờ có tuổi rồi, ko đi Massage nữa, nên muốn mua cái ghế thi thoảng ngồi cho đỡ nhàn ạ. Nhờ các cụ tư vấn giúp là nên mua loại nào, ở đâu cho chuẩn chỉ ạ.
- Tầm giá : 40tr.
- Mạnh mẽ một chút, vì e đi bấm huyệt chịu đau nó quen rồi.
Vodka diệt nCOv e đã sẵn sàng. :)
40 quả

Lão để đó là có 5 tháng, tuần 2 lần dùng máy massage trườn dầu, nhạc cụ nóng lạnh, CIA hay FBI đủ cả
Mua cái ghế về dùng đc 5 tháng là cũng bỏ đó

Em thật

at2009

Xe tăng
E cũng đang đặt con Xiaomi RT5870 từ bên anh hàng xóm, đang chờ hàng về.
Lâu lâu rồi chắc hàng về rồi chứ cụ? Cụ review chi tiết cái ghế này giúp em ạ, em cũng đang tìm hiểu thấy loại này có vẻ hợp lý về tính năng, giá cả. Tks cụ.

nguyentoanland

Xì hơi lốp
Cụ tính như này thì mấy e miền tây thất nghiệp ráo. Thời buổi thóc cao gạo kém, phải ủng hộ các e để có miếng bỏ vào miệng chứ. TDH và NKT vẫn luôn chào đón cụ

ke_lieu_mang

Xe hơi
Lâu lâu rồi chắc hàng về rồi chứ cụ? Cụ review chi tiết cái ghế này giúp em ạ, em cũng đang tìm hiểu thấy loại này có vẻ hợp lý về tính năng, giá cả. Tks cụ.
E cũng chưa được ngồi nhiều các loại ghế nên cũng ko so sánh chi tiết cho các cụ được. Tuy nhiên theo e đánh giá là ổn cụ ạ vì thấy phụ huynh nhà e thích, ngày nào cũng làm 2 lượt. Các điểm hạn chế (với e cũng không lớn lắm):
+ Bài đấm (đối với một thằng cả tuổi thơ hay chơi đánh bài tẩm quất mà khi làm thì đúng nghĩa quất) là hơi nhẹ, chức năng làm nóng hơi yếu hầu như không cảm nhận được, còn các bài xoay, bóp ổn;
+ Phần massage tay, chân không phải bằng da nên dễ bám bẩn, thấy có khóa kéo để tháo ra vệ sinh nhưng e chưa thử;
+ Phần ray chỉ đến cuối xương cụt chứ không xuống được đến đùi non (phần e mong muốn);
+ App Mi Home e down trên CHPlay không thấy có danh sách ghế massage nên chưa kết nối wifi với các thiết bị cầm tay khác;
+ Khi kết thúc chương trình, ghế không tự động trả về vị trí ngồi cho người nằm dễ xuống.
Tạm thời vài dòng với cụ vậy, có câu hỏi gì các cụ cứ nêu trả lời được e sẽ trả lời chứ e cũng nằm thử có vài lần :D

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng