[Funland] Tổng hợp các vấn đề HLV ĐT VN Philippe Trousssier

Cụ/Mợ có ủng hộ HLV Troussier tiếp tục dẫn dắt ĐT Việt Nam?

• Tổng bình chọn
    208
  • Thời gian đóng: .

tratida

Xe container
Lần đầu tiên cầm cặp vé xem đội tuyển đấu mà ko cảm thấy háo hức tí nào.
Giống em cầm vé đi xem Hà Nội đá với Urawa Red, lớ ngớ lại thắng.

Sent from Other Universe via OTOFUN

Giangkpi

Xe buýt
Thời đỉnh cao, VN có 6 trận bất lực trước Thái, giờ thì Indo thế chỗ, thua nốt trận này và vài trận nữa cho đủ bộ

Sent from Other Universe via OTOFUN
Thái bóng đá cái gì cũng hơn Vn trừ HLV ko nói, lãnh đạo giàu nhiệt huyết, cầu thủ kĩ thuật tốt thể lực khỏe ra nc ngoài thành công, giải quốc giá chuyên nghiệp sân đẹp đông khán giả bản quyền truyền hình hình giá cao, ông Park ko thắng được Thái là bình thường nếu có thắng thì aen rùa được 1 trận đâu vào đó, em nghĩ ai thay ông Park cũng thế thôi, ko hiểu sao mn cứ dè bỉu ông Park chuyện này

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Thái bóng đá cái gì cũng hơn Vn trừ HLV ko nói, lãnh đạo giàu nhiệt huyết, cầu thủ kĩ thuật tốt thể lực khỏe ra nc ngoài thành công, giải quốc giá chuyên nghiệp sân đẹp đông khán giả bản quyền truyền hình hình giá cao, ông Park ko thắng được Thái là bình thường nếu có thắng thì aen rùa được 1 trận đâu vào đó, em nghĩ ai thay ông Park cũng thế thôi, ko hiểu sao mn cứ dè bỉu ông Park chuyện này
Cái chuyện này cũng phân tích chán ròii cụ. Nhiều người họ sống theo cảm xúc mới nói vậy. Việt nam thắng thái lan ở king cup, thắng u23 ở vòng loại ,châu á 4-0, thắng ơe chung kết segame. Đó ko phải là thắng à. Hay phải thắng tuyệt đối mới là thắng. Việt nam thường chết trước ngưỡng cửa chung kết trước mguowif thái nhưng bằng việc thắng ở saegame chúng ta đẩy ngược áp lực lại người thái. Họ muốn thắng ở cấp tuyển, chúng ta chỉ thua suýt soát người thái mà thôi, đó là quá trình tích luỹ cả về lượng và chất rất lớn rồi. Chúng ta thua người thái ở cấp tuyển chie do khoảng khắc ngôi sao của chnathip và bumatha. Đó toàn là hàng j league chứ mấy trận đó thái ép đueocj việt nam không đè được chúng ta ko. Phan tích phải phân tích cho chuẩn đừng chỉ dựa vào cảm xúc

Hrp

Xe buýt
Ông sắp nghỉ rồi, lại bảo ông rút chỉ thì bao giờ mới hưu được. thời này hàng lởm giá cao thì sẵn chứ hàng ngon giá rẻ thì không có đâu ! Túm lại, bao giờ cái sân Mỹ đình nó không thả bò nữa, cỏ xanh như sân Wembey thì hẵng nghĩ đến WC.
Thì giờ ko thả bò nữa mà thả Trâu đấy.

Hrp

Xe buýt
Thứ mà ông Park làm đc đấy là cải thiện đc thể lực của các cầu thủ và biết phân phối sức hợp lý giúp tuyển VN đá đc hết 90 phút.
Còn tên Trâu thì hắn ta nghĩ cầu thủ VN chạy đc 120 phút như bên Châu Âu.
Thêm nữa là ông Park giúp đội tuyển gắn kết, tình cảm thân thuộc như người nhà. Cái này là văn hóa và bản sắc người Việt. Còn tên Trâu thì hắn nghĩ người VN cũng giống bên Tây - Lợi ích là chính, tình cảm éo quan trọng.

hauyenhd

Xe container
Thế cụ phải tìm hiểu indo thời thầy Park nhiều vào :))

Bọn nó chỉ hưng phấn từ khi lão Trâu lên và liên tục dâng điểm cho tụi nó thôi.

Sắp tới chắc tụi indo dựng tượng Trâu Dê mất :))
Giờ thả ông Park với đám đệ tử thích lên báo hơn là đá bóng của ông ấy vào sân cũng chẳng làm ăn gì với đám tây của Indo đâu. Nhiều người có quan điểm thật kì lạ là VN có 1 Fillip Nguyễn đã tấm tắc khen mặc định Indo nó ngu khi nhập mớ tây vô dụng mỗi mình là khôn thôi;))
Ông Park mà ngon đầy đội nó bế đi rồi thời ông đấy đã qua đừng lôi ông ấy vào nữa cho người sau còn làm việc.

Hrp

Xe buýt
Em không thể hiểu được tại sao nó có thể cười, nói với cầu thủ, HLV của đội vừa thắng đội mình.
Nó không hiểu cảm xúc của cầu thủ, của NHM ... hay sao ấy.
Ngoài từ "ngờ u" ra em chịu chả hiểu tại sao lại như vậy.
Đã bảo rồi, hắn chỉ giỏi làm màu, cử chỉ điệu bộ nặng tính đánh bóng tên tuổi, PR bản thân.
Giờ hắn thừa biết là đã đến giai đoạn đc bị sa thải để ăn tiền đền bù rồi sau đó đi kiếm chỗ lừa hợp đồng mới. Vì thế tới đây hắn sẽ còn trơ tráo nữa với VN để sớm đạt mục đích được bị sa thải.

TieuFu

Xe container
Đã bảo rồi, hắn chỉ giỏi làm màu, cử chỉ điệu bộ nặng tính đánh bóng tên tuổi, PR bản thân.
Giờ hắn thừa biết là đã đến giai đoạn đc bị sa thải để ăn tiền đền bù rồi sau đó đi kiếm chỗ lừa hợp đồng mới. Vì thế tới đây hắn sẽ còn trơ tráo nữa với VN để sớm đạt mục đích được bị sa thải.
Cũng chỉ là vỗ béo kếm lời thôi ! trâu đen trâu trắng gì cũng được ! KK

Hrp

Xe buýt
Giờ thả ông Park với đám đệ tử thích lên báo hơn là đá bóng của ông ấy vào sân cũng chẳng làm ăn gì với đám tây của Indo đâu. Nhiều người có quan điểm thật kì lạ là VN có 1 Fillip Nguyễn đã tấm tắc khen mặc định Indo nó ngu khi nhập mớ tây vô dụng mỗi mình là khôn thôi;))
Ông Park mà ngon đầy đội nó bế đi rồi thời ông đấy đã qua đừng lôi ông ấy vào nữa cho người sau còn làm việc.
Tên Trâu thì làm việc méo gì ngoài nghĩ cách đánh bóng tên tuổi, PR bản thân và dòm tiền đền bù hợp đồng?

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Ở đây ai cũng biết là thầy park đã là dĩ vãng rồi chứ ko ẫu trĩ đến mức cứ phải lôi quá khứ ra mà nhớ nhung hay mang ra mà khè huấn luyện viên mới. Ai cũng biết chứ cụ đâu phải nhắc. Nhưng vẫn phải nhắc lại khi có người muốn xoá sạch lịch sử hoặc phủ định thầy park thì phân tích lại cho họ biết. Chứ ai chả biết là ko mang quá khứ ra mà ăn đc

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cụ nói thế thì chịu. Bây giờ bảo pep đá lại như năm ngoái cùng mancity vô địch c1 chưa chắc đã làm được. Lịch sử có khoảnh khắc và bối cảnh. Làm đc ròii không có nghĩa là làm lại sẽ đc. Nhưng ko làm lại đc thì cũng chả có cớ mà phủ nhận người ta. Ông park giừo huấn luyện lại việt nam khả năng cao là thất bại, vì bối cảnh tinh thần, đối thủ nó khác đi ròi.

hauyenhd

Xe container
Ở đây ai cũng biết là thầy park đã là dĩ vãng rồi chứ ko ẫu trĩ đến mức cứ phải lôi quá khứ ra mà nhớ nhung hay mang ra mà khè huấn luyện viên mới. Ai cũng biết chứ cụ đâu phải nhắc. Nhưng vẫn phải nhắc lại khi có người muốn xoá sạch lịch sử hoặc phủ định thầy park thì phân tích lại cho họ biết. Chứ ai chả biết là ko mang quá khứ ra mà ăn đc
K ôm quá khứ thì phải chấp nhận thực tại thôi đối thủ xung quanh đều có sự tiến bộ hơn mình hay là trình hơn mình cứ đòi phải thắng bằng niềm tin với pano cổ động à cụ. Nhìn như trận gặp Indo cái đám ô hợp đó đá như dở hơi nhưng tây vẫn cứ là tây thôi cái họ làm đc là k cho cầu thủ VN chơi bóng, cả trận có mấy tình huống VN thoát ra đc đối thủ khi mà bị đối phương nó dìu như thế thì chả có đấu pháp hay cái gì khoả lấp được hết.

hauyenhd

Xe container
Cụ nói thế thì chịu. Bây giờ bảo pep đá lại như năm ngoái cùng mancity vô địch c1 chưa chắc đã làm được. Lịch sử có khoảnh khắc và bối cảnh. Làm đc ròii không có nghĩa là làm lại sẽ đc. Nhưng ko làm lại đc thì cũng chả có cớ mà phủ nhận người ta. Ông park giừo huấn luyện lại việt nam khả năng cao là thất bại, vì bối cảnh tinh thần, đối thủ nó khác đi ròi.
Cụ nói chuẩn đấy WC 2018 Pháp tát cho Arghen mấy bạt tai nhưng năm 2022 câu chuyện đã khác thực tại phải chấp nhận chứ cứ đòi cái bóng đá chiến thắng với ngày xưa ơi thì mua đầu Pep về mà đá.

rainsg

Xe hơi
Không biết cụ nào giống như em không, em bây giờ lại rất mong trận tới thua tan nát hơn nữa, tiếp tục sai lầm non nớt hơn nữa để VFF phải bắt buộc triệt hẳn tay này đi, chứ còn càng dai dẳng chừng nào còn tai hại ngày ấy, xác định chiến lược sai thì cắt lỗ ngay khi còn kịp. Chứ thử nghĩ tương lai thêm 1,2 năm nữa cứ loanh quanh tối như hũ nút thế này thì chết.

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Không biết cụ nào giống như em không, em bây giờ lại rất mong trận tới thua tan nát hơn nữa, tiếp tục sai lầm non nớt hơn nữa để VFF phải bắt buộc triệt hẳn tay này đi, chứ còn càng dai dẳng chừng nào còn tai hại ngày ấy, xác định chiến lược sai thì cắt lỗ ngay khi còn kịp. Chứ thử nghĩ tương lai thêm 1,2 năm nữa cứ loanh quanh tối như hũ nút thế này thì chết.
Em cũng nghĩ vậy.
Thà một lần đau ....

juve99

Xe cút kít
Thứ 3 Việt Nam thắng đậm lại có chiến dịch quay xe =))

xedaprach

Xe điện
Nếu em là người chịu trách nhiệm thì tầm này trốn như con rùa rồi chứ hâm đâu mà đứng lên nhận.
À mà theo em nhớ thì trách nhiệm thường là của tập thể, quyền lợi là của cá nhân mà nhỉ 8-}