Thảo luận Tổng hợp đánh giá chất lượng Outlander lắp ráp

ManhDo78

Xe máy
Cụ chủ giống em, bà cả đang lăn tăn giữa Out và Xtrail nên chưa chốt được.
Cụ cứ Oulander mà "múc"! Em đã lấy từ đầu T5, chạy 5 người ko vấn đề gì về điều hòa. Gấu nhà em còn bảo lạnh khi emtoàn để 26 độ. Đang muốn nâng cấp cốp đóng/mở bằng điện mà chưa tìm được chỗ nào làm mà yên tâm cả. Còn mọi thứ đều ok cụ nhé!

Bầu Kiên

Xe máy
Hôm trước em đọc thấy có nâng cấp cửa gió phía sau được thì vấn đề điều hòa đâu phải đáng lo nữa các cụ nhỉ?

DThangmta

Xe đạp
Nội thất thì em k đánh giá vì em chưa ngồi nhưng ngoại thất em thấy có mấy điểm sau. Thứ nhất là vỏ mỏng. Ko mỏng như cx5 nhưng cũng ko dày dặn lắm ấn là lõm vào. Cơ quan em có 1 chiếc này vs 1 chiếc pajero gls. Chiếc pajero thì cứng đét. Chứng tỏ xe lắp ráp thua xe nhập là hoàn toàn có lý.
Thứ 2 em để ý cái chi tiết ốp bên ngoài chỗ má phanh. Nhìn lồi lõm sần sùi rất ghê. Ko đuợc đánh bóng nên em nghĩ chất lượng hoàn thiện k cao
Cụ có biết người ta dùng công nghệ j để chế tạo ra cái "chi tiết ốp bên ngoài chỗ má phanh" ko ạ?

Nothing2Say

Xe tải
Cụ có biết người ta dùng công nghệ j để chế tạo ra cái "chi tiết ốp bên ngoài chỗ má phanh" ko ạ?
Thật sự thì với cái giá loanh quanh 1 tỏi ở VN chả con xe nào có "cái ốp phanh" nhẵn nhụi cả =))
Trừ khi cụ ấy mua về rồi gắn cái ốp hàng mã nữa ra ngoài thì đẹp luôn

thamvuky

Xe tăng
Nội thất thì em k đánh giá vì em chưa ngồi nhưng ngoại thất em thấy có mấy điểm sau. Thứ nhất là vỏ mỏng. Ko mỏng như cx5 nhưng cũng ko dày dặn lắm ấn là lõm vào. Cơ quan em có 1 chiếc này vs 1 chiếc pajero gls. Chiếc pajero thì cứng đét. Chứng tỏ xe lắp ráp thua xe nhập là hoàn toàn có lý.
Thứ 2 em để ý cái chi tiết ốp bên ngoài chỗ má phanh. Nhìn lồi lõm sần sùi rất ghê. Ko đuợc đánh bóng nên em nghĩ chất lượng hoàn thiện k cao
so sánh hài vãi , 1 con giá bằng nửa con kia . GLS là suv đỉnh của Mit rồi , đời nào chả cứng, nó là mẫu thì dakar rally kia mà . Phải so hai con OUT nhập và lắp ấy , chả khác gì nhau nếu sờ ấn. Trên hội OUT chả thiếu xe nhập và ráp để so sánh đâu.