[Tổng hợp] Nhận xét về các cửa hàng xe đạp bãi tại HN

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us

buivanbe

Xe đạp
Em thấy có mốt số bác giao bán lại xe totem fxr one trên chợ tốt. Tuy nhiên tìm hiểu trên web không thâý thông tin về em này. Có bác nào đi xe này chưa, cho em vài nhận xét với.

kiacd5newborn

Xe tải
Em hôm rồi vừa mua 1 chiếc xe ở trung kiên nói chung là giá hơi cao và dịch vụ sau bán hàng cũng chưa được tốt.

huykhoidinh

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi nhờ e đang kiếm cái xe đạp trợ lực nhật bãi thì ở đâu Hà Nội nhiều hàng đẹp, chất lượng và mua của hãng nào thì phù hợp các cụ nhỉ. Mua cho F1 lên cấp III.

naruto86

Xe đạp
Cửu hàng bán online nào uy tín các bác

bomit

Xe tăng
Em post vào đây mong cụ chuyên gia nào giúp!
Em mua hơn 1 năm nay và sd khá tốt nhưng 2 tuần gần đây ko sạc đc pin nữa.
Các cụ giúp em xem nó là bệnh gì?
Xe em cũng mua của 1 cụ trong ngõ Vân Hồ 3 nhưng h quên mất tên và nick.
Rượu em rót sẵn ạ.

garung2018

Xe hơi
43 Trần Đại Nghĩa, Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Chào các cụ, em lập topic này không biết có vi phạm nội quy gì không, nhưng em muốn tổng hợp lại các ý kiến về ưu nhược điểm tại cửa hàng nơi các cụ đã mua xe bãi.

Ai từng đi mua xe bãi thì biết rồi, rất khó chọn, và trong lòng hay canh cánh tâm lý "chỉ sợ nó lừa mình".

Việc này có 2 cái lợi, một là anh em vào đọc có thể tìm hiểu được ngay trên mạng mà không cần phải đi xa, 2 là vì đụng đến miếng cơm manh áo nên nếu các cửa hàng có vào đọc được thì biết để rút kinh nghiệm, nâng cao chất lượng phục vụ, chung quy cũng vẫn là vì người tiêu dùng hơn ;))

Em xin mở bát trước:
thank cụ. thông tin rất hữu ích

pukgkj

Đi bộ
Chào các cụ, em lập topic này không biết có vi phạm nội quy gì không, nhưng em muốn tổng hợp lại các ý kiến về ưu nhược điểm tại cửa hàng nơi các cụ đã mua xe bãi.

Ai từng đi mua xe bãi thì biết rồi, rất khó chọn, và trong lòng hay canh cánh tâm lý "chỉ sợ nó lừa mình".

Việc này có 2 cái lợi, một là anh em vào đọc có thể tìm hiểu được ngay trên mạng mà không cần phải đi xa, 2 là vì đụng đến miếng cơm manh áo nên nếu các cửa hàng có vào đọc được thì biết để rút kinh nghiệm, nâng cao chất lượng phục vụ, chung quy cũng vẫn là vì người tiêu dùng hơn ;))

Em xin mở bát trước:
Cho mình xin địa chỉ nhà cụ bon, mình bên long biên nhé

Vichoney

Xe hơi
Trước tiên xin thay mặt anh chị em cùng có ngành nghề kinh doanh xe đạp nói chung và xe đạp bãi nói riêng Bon's Bike em xin phép được gửi lời cảm ơn chân thành tới bác chủ topic và ace đã có ý tưởng mở topic trao đổi về vấn đề xe đạp bãi. Ý tưởng này cũng là mong muốn của em, qua đây em và mọi ngừoi có cơ hội chia sẻ và đóng góp một chút kinh nghiệm của mình về vấn đề xe đạp nói chung , xe đạp bãi nói riêng từ đó ace cùng trao đổi chia sẻ học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau,lựa cho m một chiếc xe đạp bãi tốt phù hợp với túi tiền mình nhất ( đồng tiền và chất lượng phải có sự tương đồng đó là quan điểm của Bon em). Vì đứng trên phương diện là nhà kinh doanh e cũng ko dám mở topic tư vấn về xe đạp bãi vì sợ ace có suy nghĩ khác (Quảng cáo hay abc gì đó...) và cũng vẫn là vấn đề tế nhị của dân kinh doanh.Qua topic này em cũng xin gửi lời cảm ơn và ghi nhận những đóng góp của anh chị em nhà TDF nói chung và của bác chủ topic nói riêng đã dành cho Bon's Bike, ACE kinh doanh cùng nghành nghề có cơ hội được chia sẻ,học hỏi,phân tích,đánh giá xem mình đang ở đâu còn gì thiếu xót để hoàn thiện mình hơn
Quan điểm của Bon's Bike là rất mong được chỉa sẻ kinh nghiệm cùng ace học hỏi và hoàn thiện kiến thức cho môn thể thao có thể gọi là hớp dẫn này ( có thể gọi là thể thao hay gọi là chơi xe...hihihih).Món xe này khi đã nghiện thì rất sợ nhưng âu nó là cái thú (có ngừoi chơi loa,chơi chim,chơi xe máy,chơi xe ô tô,chơi cá....) vì vậy để chọn một con xe ưng ý cho mình thì cũng mất nhiều thời gian và kiến thức Bon's Bike hi vọng qua topic này sẽ giúp ace hiểu thêm thông tin về xe bãi nói chung và xe mới nói riêng.
Về một số ý kiến của ace trên Topic, Bon's Bike em xin có một số ý kiến như sau ạ:
- Chất lượng là vấn đề đầu tiên mà Bon's Bike em hướng tới và điều này cũng đã được khẳng định qua ý kiến của các ace đã sử dụng xe của Bon's Bike.
- Về dịch vụ hậu mãi, Bon's Bike em xin ghi nhận ý kiến đóng góp của cụ Small man ( nói là cụ nhưng ở ngoài đời cụ là bậc cha bậc chú ,và là ngừoi rất tỉ mẩn và hiểu biết về xe nhưng cụ cứ nói với Bon em là mới chơi môn này...hihihhi) có thể xe của cụ chưa gặp vấn đề gì nên cụ chưa gọi cho em còn xe của nhà e có vấn đề bọn e luôn có mặt sau 18h30 nếu các cụ cần gấp... còn không các cụ có thể gọi trực tiếp cho em để e có cơ hội chia sẻ thêm kinh nghiện về vấn đề sửa chữa cho các cụ
Hiện nay Bon Bike em đang thực hiện việc bảo dưỡng, đại tu và sửa chữa miễn phí cho các khách hàng của Bon's Bike ngoài ra em cũng sẵn lòng giúp đỡ các khách hàng khác có nhu cầu bảo dưỡng xe. Về lâu dài Bon Bike em sẽ có các dịch vụ hậu mãi kịp thời khác để đáp ứng được nhu cầu và mong muốn của khách hàng.
Sắp tới Bon's Bike sẽ ra mắt một gói sảm phẩm đó là xe mới dựng tại Bon's Bike để đáp ứng nhu cầu đông đảo anh chi em nhà TDF...Hiện tại Bon's Bike đang chạy thử nghiệm và hi vọng sớm tung vào thị trường trong năm nay ,rất mong được anh chị em nhiệt tình ủng hộ và đóng góp
Một lần nữa Bon Bike xin cảm ơn và mong muốn nhận được sự góp ý của anh chị e nhà TDF để Bon's Bike và ace kinh doanh cùng nghành nghề đuợc trao đổi chia sẻ thêm về xe đạp bãi nói riêng và xe đạp mới nói chung
Một lần nữa Bon's Bike xin cảm ơn bác chủ topic,cảm ơn anh chị e khách hàng nói chung và ace nhà TDF nói riêng đã sử dụng và ủng hộ ace kinh doanh môn thể thao thực sự là hết sức hớp dẫn này
Kính các cụ=D>
Các cụ cần gì thêm có thể trao đổi ở topic này nhé
http://www.otofun.net/threads/664315-nhung-kinh-nghiem-khi-mua-chiec-xe-dap
Topic sữa chữa online của Bon's Bike
http://www.otofun.net/threads/575212-tu-van-sua-chua-online-moi-thac-mac-cho-chiec-xe-dap-moi-anh-chi-em-vao-day
Địa chỉ chỗ bác BON ở đâu lOng Biên nhỉ

quetoi

Xe hơi
Kính cụ , sau khi được sự đóng góp của anh em trên diễn đàn , Bon em đã có sẵn hình ảnh va giá cả cho các cụ tham khảo , tránh tình trạng mất thời gian và tiền bạc
Pls : xedapbon.vn
Sao không vào được xedapbon.vn cụ nhỉ.

hiep1750

Xe buýt
Cụ nào dùng chán thanh lý xe mini trợ lực thì ới em mua cho con gái đi học nhé

nguyenanhtuan

Xe tải
Cửa hàng ở Nguyễn Khuyến
-Xe tạm được,xe đẹp ít giá hơi cao,thái độ phục vụ tạm được
Hoàng Hải
- Ít xe và xe đẹp cũng ít
-Thái độ phục vụ tạm được
Xe của bác gì ở Nguyễn An Ninh đúng là đi đến một lần đóng của đi về ko qua luôn
Xe Trung Kiên :quá nhiều xe nhưng toàn xe không lọt được vào mắt em ,xấu vãi,tìm cả nhà xe mà không được con nào
thái độ như cụ gì nói ở trên hay phủ đầu ngừoi mua nhưng chính cụ chủ cũng chả biết gì về xe
Cụ xe đạp Bon
-Nhiều xe,xe có chọn lọc,đẹp và nhiều chủng loại xe,xe nhà cụ này có nhiều xe đời cao và có xe nhìn gần như mới
giá cả thì cũng tương ứng theo cá nhân em là phù hợp
-Cụ chủ thật thà và chịu khó chia sẻ thông tin và dễ gần và chốt lấy một em ở đấy
Đi nhiều rồi nên công nhận tìn một em xe bãi kì công và gian nan nhưng hay gấp vạn lần xe mới hàng tàu bây giờ,chứ mấy em mới đi xuống xe nhanh lắm
nhất là sơn vành và bộ chuyển động

Dạo này lâu ngày ko gặp cụ

Quang973

Xe hơi
em quan tâm xe khung cacbon . các cụ tư vấn giúp em , mua bao tiền thì ngon. điện thoai em 0913592168, em tên Quang. Cảm ơn các cụ!

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em chưa chơi xe lần nào và cũng muốn mua một con thi thoảng đi làm hoặc dạo hồ. Không biết khu Tây Hồ có cụ nào bán xe uy tín không ạ?

nguyenanhtuan

Xe tải
Em chưa chơi xe lần nào và cũng muốn mua một con thi thoảng đi làm hoặc dạo hồ. Không biết khu Tây Hồ có cụ nào bán xe uy tín không ạ?
Cụ bớt chút thời gian qua Bon em đi ạ
xedapbon.vn