[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dan du an

Xe cút kít
Em nói thế này các cụ mắng nhưng nó giống đánh trận, tướng ở xa không hẳn đã nhất nhất theo lệnh vua...tức là kiểu tiền trảm hậu tấu. Giờ với các tỉnh khác gì đánh trận, liệu họ có hoàn toàn nghe theo vua không. Em nghĩ không đơn giản. Tỉnh thì cử xe lên đón, tỉnh thì chặn barie đầu tỉnh hoặc như lần trước có tỉnh còn lập những rào chắn vô hình kiểu phải cách ly bao lâu và có thể phải trả tiền cách ly chẳng hạn... Cháu không rõ lắm nên chỉ dám nói vuốt đuôi thôi. Nếu thông tin nào không chính xác thì mong các cụ/,mợ thông cảm vì dịch giã ở nhà có đi đâu đâu mà có thông tin, toàn xem tivi với đọc báo.

Vova

Xe container
Em nói thế này các cụ mắng nhưng nó giống đánh trận, tướng ở xa không hẳn đã nhất nhất theo lệnh vua...tức là kiểu tiền trảm hậu tấu. Giờ với các tỉnh khác gì đánh trận, liệu họ có hoàn toàn nghe theo vua không. Em nghĩ không đơn giản. Tỉnh thì cử xe lên đón, tỉnh thì chặn barie đầu tỉnh hoặc như lần trước có tỉnh còn lập những rào chắn vô hình kiểu phải cách ly bao lâu và có thể phải trả tiền cách ly chẳng hạn... Cháu không rõ lắm nên chỉ dám nói vuốt đuôi thôi. Nếu thông tin nào không chính xác thì mong các cụ/,mợ thông cảm vì dịch giã ở nhà có đi đâu đâu mà có thông tin, toàn xem tivi với đọc báo.
Thì chính vì loạn cào cào, mỗi nơi một phách nên VN mình mới bị xếp hạng cuối (giờ ngoi được lên mấy bậc) trên bảng xếp hạng khả năng phục hồi sau Covid mà cụ.

Dan du an

Xe cút kít
Thì chính vì loạn cào cào, mỗi nơi một phách nên VN mình mới bị xếp hạng cuối (giờ ngoi được lên mấy bậc) trên bảng xếp hạng khả năng phục hồi sau Covid mà cụ.
Thật sự em không lo về mấy cái bảng xếp hạng. Em lo là nguồn lực trung ương, nguồn lực các tỉnh và nguồn lực trong dân thế nào. Tại sao trước đến giờ mình rất tự hào là giải quyết cực nhanh các vấn đề nảy sinh lần này lại thấy không nhanh lắm.

haivanphe

Xe container
Liệu hết tuần này Hà Nội có được nới lỏng thêm chút nào không các cụ?

escape229

[Tịch thu bằng lái]
Đã so thì so cho hết, ngày xưa ko có internet, họp online, chữ ký online.... nhé.

escape229

[Tịch thu bằng lái]
PC-Covid mới ra dc vài ngày sao đã có rì viu từ “1 năm trước” vậy các cụ nhỉ?

4vnpro

Xe buýt
Đã đổi tên cửa tiệm thì cũng phải xài rì viu mới chứ ạ.
Hơn nữa chất lượng còn lởm hơn cả cái cũ nữa, có khác gì treo đầu dê....
Ko cụ ah, nếu vẫn dùng trên nền app cũ thì sẽ bớt thời giam kiểm duyệt mới từ Apple, mà khoảng này thường rất lâu.
Update mới mà ko sai chính sách của Apple thì nó cho lên thôi.

Aids

Xe điện
Hoá ra đi từ hà nội sang Bắc Ninh dễ các bác ah. Có đứa em nó đi bảo chả có chốt gì

phamhakm

[Tịch thu bằng lái]
Đi từ HN về Hải Dương có chốt không nhỉ các cụ? Em chưa thấy thông tin gì :(

Ninjaruaz

Xe đạp
Ủa mà cái Dự thảo sống chung với zero covid thấy cả 2 tuần rồi mà vẫn chưa thấy ban hành các cụ nhỉ

Được gửi từ iPhone - Otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng