Dạ có biên lai thu tiền đóng dấu luôn cụ ạ
Bác trích cam rồi gửi cho em xin đoạn clip từ lúc bọn này vào cửa hàng nhé. Để em đưa lên các kênh khác của Of để mọi người tránh bị nó lừa hoặc conan xích chúng lại.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Bác trích cam rồi gửi cho em xin đoạn clip từ lúc bọn này vào cửa hàng nhé. Để em đưa lên các kênh khác của Of để mọi người tránh bị nó lừa hoặc conan xích chúng lại.
Conan e tưởng là thám tử chứ cụ, sao xích được ạ?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
E đợi clip ak

hung cuong

Xe tải
Giữa lúc dịch bệnh căng đét mà còn lợi dụng để lừa đảo. Đầy đủ dữ liệu thế kia trốn đâu cho thoát :))
Cả nước đang chung tay chống dịch, bọn chúng lại lợi dụng thời cơ để chiếm đoạt tài sản, đang lúc thời kỳ khó khăn.

Chembao

Xe container
Trước e cũng bị lừa, có cô xinh xinh đến bảo thu tiền rác cả năm hơn 700k đưa phiếu thu có dấu đỏ là e móc ví luôn, sau cô khác đến đòi thu tiền rác chìa phiếu thu ra thì cô ấy bảo anh chỉ nợ có 3 tháng thôi và phiếu thu này là hàng rổm, a kay thật =P~

Dream 100

Xe ngựa
Bộ trưởng Công Thương đề nghị Trung Quốc miễn kiểm tra virus SARS-CoV-2 trên nông, thủy sản Việt Nam

Bộ trưởng Bộ Công Thương Nguyễn Hồng Diên vừa gửi công thư cho Hải quan Trung Quốc đề nghị miễn kiểm tra virus SARS-CoV-2 trên nông, thủy sản Việt Nam.

Ngày 12-5, Vụ Thị trường châu Á - châu Phi (Bộ Công Thương) cho biết từ khi dịch Covid-19 xuất hiện, hầu hết các nước đều có xu hướng siết chặt các quy định và kiểm soát nhập khẩu nhằm ngăn chặn dịch xâm nhập vào nội địa thông qua hàng hóa nhập khẩu, nhất là qua nông sản, thủy sản nhập khẩu.

"Xu hướng này gây nhiều khó khăn cho hàng xuất khẩu, cho doanh nghiệp và nông dân Việt Nam, những người vốn đã rất lao đao trong bối cảnh dịch bệnh. Có những thời điểm, hàng nông sản xuất khẩu của ta ùn ứ tại các cửa khẩu biên giới với Trung Quốc, hàng thủy sản của ta không thể xuất khẩu sang Lào, Campuchia do các nước này ban hành biện pháp tạm dừng nhập khẩu thủy sản"- đại diện Vụ Thị trường châu Á - châu Phi cho biết.

Trong bối cảnh đó, cả 3 nước Trung Quốc, Lào, Campuchia đều có khả năng tiếp tục siết chặt hơn nữa các biện pháp phòng dịch ở các cửa khẩu biên giới đường bộ, gây ảnh hưởng tới lưu chuyển hàng hóa xuất nhập khẩu qua biên giới.

Trước tình hình đó, Bộ trưởng Bộ Công Thương Nguyễn Hồng Diên đã có công thư gửi Bộ trưởng Bộ Công Thương Lào, Bộ trưởng Bộ Thương mại Campuchia, Tổng cục trưởng Tổng cục Hải quan Trung Quốc đề nghị phối hợp chặt chẽ thực hiện mô hình thông quan tại các cửa khẩu biên giới đường bộ theo hướng vừa phòng dịch nhưng vẫn tạo điều kiện cho lưu chuyển hàng hóa thông suốt, không gián đoạn.

Đặc biệt, Bộ trưởng Bộ Công Thương đề nghị Tổng cục Hải quan Trung Quốc miễn kiểm tra, xét nghiệm virus SARS-Cov-2 trên nông thủy sản, thực phẩm đông lạnh của Việt Nam xuất khẩu sang Trung Quốc.

Bộ Công Thương cho biết cơ quan này sẽ tiếp tục phối hợp chặt chẽ với các Bộ đối tác, các địa phương biên giới theo dõi sát tình hình phòng chống dịch, thông quan hàng hóa xuất nhập khẩu qua các cửa khẩu biên giới đường bộ với Lào, Campuchia, Trung Quốc để kịp thời phát hiện khó khăn, vướng mắc và xử lý, vì an toàn của người dân, vì lợi ích của người nông dân, người tiêu dùng và doanh nghiệp xuất khẩu

polizia

Xe container
Em kinh doanh hộ cá thể, mở tiệm bánh, bán thêm ít đồ ăn chế biến.
Đợt dịch đầu tiên hồi em Nhung dù ko đc bán tại chỗ, chỉ online vs mang đi mà doanh thu tốt hơn cả chưa dịch.
Sang đợt này thấy yếu hẳn luôn.
Có nhiều tuần bếp chỉ làm đến thứ 5 là full hết tủ dữ trữ, nhân viên bếp sản xuất đc nghỉ 3 ngày cuối tuần luôn. Hàng họ cũng chả dám nhập nhiều, hết đâu gọi đấy.
Mà xem chừng sức mua thấp nên các cty nguyên liệu chạy sale liên tục.
Cùng là mặt hàng kem whiping thôi mà mấy hãng mua 1 tặng 1 chạy date. Cả bơ vs sữa cũng vậy.
Cơ bản những hàng này là nhập khẩu, giờ khách sạn nhà hàng chết nên ế phải xả.
Ngc lại giá đường trong nc tăng cao, tháng trc 800k/bao mà tháng này đã 900k/bao

Chỉnh sửa cuối:

Xe nội lước

Xe container
Ở nc ta .chuyện trong đời bị lừa ít nhất 1 lần là rất bt. nếu ai không bị sẽ không lớn nổi làm người.
Trong 1 lần em quan tâm hỏi cậu cai ép cọc bt là vợ quê đâu,làm gì.?.cậu ấy nói vợ em ở Áng..không biết Áng là ở đâu ,em cũng ừ ào cho qua ,hỏi lại vợ làm gì ?..cậu ấy bảo vợ em đi chợ..sau có thằng rỉ tai là cả cái vùng ấy thanh niên nam nữ chỉ đi bán dầu gội giả,thuốc thông bể phốt giả vv.giả làm công nhân trộm đc bếp ga,dây điện ,máy khoan đi bán ( toàn hàng giả và đánh vào lòng tham) và họ gọi đó là đi chợ.
Lâu sau cậu cai còn hỏi : Anh có quen ai chạy án k.quê vợ em rất nhiều nhà có 1 khoản phòng khi hữu sự..
Em bảo Tao chịu.tao chỉ quen bọn chạy ăn từng bữa thôi.

Feelingtonight

Xe tải
Lừa dễ thế. :(

ubisapro

Xe trâu
Thời buổi khó khăn mà nó xơi 1,2 củ dễ thế :(

hung cuong

Xe tải
Em gửi bằng cách nào bác ơi?

phihungwww

Xe tăng
1tr2 em phun khử khuẩn dc cả nghìn m2

vieteuro

Xe container
Giữa lúc dịch bệnh căng đét mà còn lợi dụng để lừa đảo. Đầy đủ dữ liệu thế kia trốn đâu cho thoát :))
Nó lại ko có cơ sở để bắt chứ cụ
Hóa đơn biên lai đầy đủ
2 kẻ lừa đảo lại có hợp đồng lao động với công ty công nghệ sinh hóa Hà nội
Bọn này nó nghiên cứu kỹ lắm mới đi lừa.