[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

GrapQR

Xe buýt

FGTD

Xe đạp
Mỗi người có một vai diễn. Lin Wood cũng vậy. Xem phim, bình phim, dự đoán, nhưng đừng chửi nhau.

Em thấy các cụ dù thích hay không thích bên nào cũng nên thể hiện mình là người có văn hóa và khác với bọn trẻ trâu dễ bị kích động, không kiểm soát được cảm xúc của mình.
Bắt kẻ không có văn hoá phải thể hiện là có văn hoá thì khó hơn lên trời cụ ơi. Em thì vẫn ủng hộ họ thể hiện con người thật, phần còn lại để xem min mod xử lý ra sao, cũng mở mang được đầu óc.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Quốc hội Mỹ bác phủ quyết cụ Trump về dự luật chi tiêu quốc phòng. Một tin buồn cho cụ Trump :(
Và cùng chia buồn với các cụ ốp phơ là quạt của cụ Trump.
Thành kính phân ưu nha :(

FGTD

Xe đạp
Hôm qua 1.1, AFP dẫn lời trưởng cơ quan tư pháp Iran Ebrahim Raisi cũng đã cảnh báo rằng những người đã giết tướng Soleimani sẽ “không an toàn trên trái đất”. Ông Raisi còn tuyên bố rằng thậm chí Tổng thống Trump, người ra lệnh không kích, cũng sẽ không được “miễn trừ trước công lý”.
Tổng thống Iran tuyên bố cuộc đời của Tổng thống Trump ‘sẽ kết thúc trong vài ngày’
Nguồn: Thanh Niên
Vài ngày là vài ngày hay gần 20 ngày nhể. Iran định thịt anh Trump trước hay sau ngày 20/1 đây :-? Công khai tuyên bố thế mà Mẽo không bảo vệ được anh Trump thì bị xé nát ngày mấy chục tiểu quốc thôi, đáng lo ghê.

AntiTrump2024

Xe tăng
Thế thì mới gọi là proxy war. Không hiểu tiếng Anh à?

Có khi giờ này ở đâu đó trong các hang động, trên sa mạc...đang có các nhóm luyện tập chờ đến lúc ra tay không chừng.
Ủy nhiệm là thằng nước lớn nó áp dụng với nước nhỏ hoặc là 2 thằng ngang cơ nhau. Thằng Iran ủy cái gì với Mỹ mà ủy, nó mới có dọa đánh thì chạy đi vái lạy tứ tung nhờ năn nỉ hộ thì ủy cái gì mà ủy. Thằng Mỹ nó điên lên nó đập cho dập đầu chứ ở đó mà ủy với không ủy 😎

AntiTrump2024

Xe tăng
Khả năng cao 6/1 sẽ có biến lớn. Em rất háo hức :))
Thì em tham mưu cho cụ Trump mà 😎

stealth

Xe buýt
Đấy là đám tang của 1 người anh hùng.
Xứ văng minh, có đi xem túc cầu mà cũng có vô số vụ dẫm đạp chết 4-5 chục mạng là thường nha :D
Liệu có phải liệt kê ra đây hông cụ :D
Vẫn là one hít 1+50, xứ nào chả thế!

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Giả vờ mà ;)) giả vờ bao năm nay rồi có ai nhận ra đâu ;)) khéo khéo là
Giả vò khéo thật í chứ.
Chạy tụt quần, cong đuôi mà hàng năm vẫn mít tinh, diễu binh, diễu hành hoành tráng ghê cơ :P :P :P

AntiTrump2024

Xe tăng
Tuyên bố xong mà làm được thật thì Mỹ giải tán Iran luôn. Kể cả phe DC hay CH :)
Phát bỉu câu này cụ nên đề phòng mấy cụ từ thớt Sơ di dạt sang. Bên thớt đó thấy lèo tèo lắm, chắc dạt đi đâu hóng hớt hết rồi nên thấy nhỏn năm bảy nick thôi :D

stealth

Xe buýt
Phát bỉu câu này cụ nên đề phòng mấy cụ từ thớt Sơ di dạt sang. Bên thớt đó thấy lèo tèo lắm, chắc dạt đi đâu hóng hớt hết rồi nên thấy nhỏn năm bảy nick thôi :D
Kệ chúng nó, Black list matter là xong, mục đích chúng nó là phá thớt, ong ve lấy số thôi.

AntiTrump2024

Xe tăng
Nó có trực tiếp bắn quái đâu mà phải nhận ???
Ăn gì mà khôn thế ???
Hết Trâu rồi tới Vịt, quen cả cụ à! 😎

Thôi, để bọn iêm bàn chiện lước Mỹ cụ ạ, còn nái về Iran thì cụ về thớt Sơ di thẩm du với mấy cụ kia đi cụ :))

cụ nhớn

[Tịch thu bằng lái]
Ủy nhiệm là thằng nước lớn nó áp dụng với nước nhỏ hoặc là 2 thằng ngang cơ nhau. Thằng Iran ủy cái gì với Mỹ mà ủy, nó mới có dọa đánh thì chạy đi vái lạy tứ tung nhờ năn nỉ hộ thì ủy cái gì mà ủy. Thằng Mỹ nó điên lên nó đập cho dập đầu chứ ở đó mà ủy với không ủy 😎
Chả biết. Khi bọn cuồng tín đã húng lên thì hậu quả ra sao chúng nó đâu quan tâm. Cứ nhìn vụ 11.9 đấy. Mỹ đánh như thằng mù, mang bom đánh Iraq và Afghanistan nhưng 2 nước này có phải chủ mưu đâu. Kết cuộc sa lầy chết thêm cả vạn lính và đốt nghìn tỉ $ chứ mấy.

Hầu hết thủ phạm là công dân Arab Saudi mà Mỹ dek dám làm gì.

Trạng thái
Thớt đang đóng