[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Topic vẫn chưa bị khóa hở trời :P
Trời đất gì hử,
Giữ thớt để mn còn vào chém gió, cập nhựt, hóng hớt tềnh hềnh thời sự nóng hổi...chứ.
Cụ thích thớt bị khóa à?

Xe bọ xít

Xe container
Ngày hôm nay là một ngày rất dài với anh ý, ko hiểu anh đi cafe với bạn bè hay nằm nhà nữa

Lục_Bản_Mộc

[Tịch thu bằng lái]
Ngày hôm nay là một ngày rất dài với anh ý, ko hiểu anh đi cafe với bạn bè hay nằm nhà nữa
Sau cơn mưa thì trời lại sáng, việc nó đến thì đã đến rồi. Chắc sáng nay vưỡn cafe ăn sáng bình thường thôi, nhưng vì dịch nên dùng tại nhà cho yên tâm.

xemay_oto89

Xe điện
Làm chủ tịch Hn ngon hơn hay chủ tịch sài gềnh ngon hơn cc nhỉ?

Hangtuyen

Xe tải
Vào thớt toàn thấy cụ phường bát âm với lục bản mộc thế này thì cụ gì đấy đi xa rồi :))

bai

Xe điện
Em hôm nọ ngồi với 1 sếp nhỡ nhỡ, sếp có tổng kết câu này e thấy rất hay:
"Anh giời tạo ra ba đức tính: trung thực, thông minh và tính Đ..., nhưng anh không cho ai quá hai thứ cả.
Bởi vậy, nếu người thông minh và trung thực thì không ở trong Đ.... Nếu trung thực và là Đ... viên thì lại không thông minh. Còn nếu Đ viên và thông minh thì lại không trung thực"
Càng ngẫm e càng thấy đúng :D

P/S: các bác thấy ai có cả 3 đức tính trên thì cho e biết nhé,để em phản biện lại với sếp em ạ!
Cụ đốt lò.

DurexXL

Tháo bánh
  • Vodka
Reactions: XPQ

kcmbbbmmss

Xe hơi
Đang có 564 cụ trong thớt này - Chứng tỏ độ hóng quá cao

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
Lắm cụ nhận mình là người hà nội bênh anh Cc nhỉ :)) các cụ chỉ nhìn đc đến ba cái cây xanh thôi thì bênh cũng đúng =))
Đề nghị các cụ mợ ấy ra ngắm hàng phong lá đỏ trên đường Nguyễn Chí Thanh rồi về bênh tiếp.

Kuu

Xe lăn
THÔNG BÁO

Kính các bác

Đề nghị các bác đăng, phát tin tuân thủ theo đúng nội quy, quy định của diễn đàn. Đặc biệt trong thớt này, những phần trích dẫn nội quy bên dưới sẽ được kiểm soát chặt chẽ.

Những bài vi phạm BĐH sẽ xóa, hạn chế quyền viết bài trong thớt cũng như hạn chế truy cập có thời hạn đến vĩnh viễn những thành viên cố tình vi phạm. Mọi thắc mắc khiếu nại vấn đề này đều không được chấp nhận, các thành viên tham gia thắc mắc, khiếu nại sẽ bị hạn chế truy cập diễn đàn có thời hạn đến vĩnh viễn. Đề nghị các thành viên BĐH vào thớt, phát hiện những trường hợp vi phạm sau khi có thông báo thì xử lý theo quy định ngay lập tức. Trân trọng!

.....
13. Đăng, phát thông tin về thân nhân và các mối quan hệ của cá nhân trong các vụ án, vụ việc tiêu cực khi không có căn cứ chứng minh những thân nhân và các mối quan hệ đó liên quan đến vụ án, vụ việc tiêu cực hoặc chưa có kết luận của cơ quan nhà nước có thẩm quyền;
14. Quy kết tội danh khi chưa có bản án của tòa án;
....
19. Đăng, phát thông tin xuyên tạc, vu khống, xúc phạm danh dự, uy tín của tổ chức, danh dự, nhân phẩm của cá nhân;
....
32. Tuyệt đối nghiêm cấm mọi hành vi tuyên truyền, chống phá và xuyên tạc chính quyền, thể chế chính trị, và các chính sách của nhà nước… Trường hợp phát hiện, không những bị xóa bỏ tài khoản mà chúng tôi còn cơ thể cung cấp thông tin của người đó cho các cơ quan chức năng để xử lý theo pháp luật.
33. Tuyệt đối không hỏi đáp, bàn luận về các vấn đề chính trị.
....
43. Cố tình lái chủ đề đang thảo luận sang một hướng khác.
....
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn

Em quote lại cho các Cụ đọc, biết lựa mà chém :|

• Vodka
Reactions: XPQ

Vanvan273k

Xe tăng
Hôm nay là ngày đầu tiên bác ấy được nghỉ ngơi, biết đâu lại lập nick OF vào đây chém gió. Em tò mò xem nay có nick mới khả nghi nào không.

D nâu

Xe điện
thì cũng phải làm chứ cụ. chứ ngồi đấy chỉ để ..ớp thôi à
Theo cụ thì những sai phạm mà a ấy bị đình chỉ ct là do đứa nào nó dúi vào hay bọn ********* nào vẽ ra nhỉ
Em chưa biết và cũng chưa kịp nghĩ nhưng cụ nghĩ ngay ra nhanh thế?=))

Trạng thái
Thớt đang đóng