[Funland] Tổng hợp tất cả về Lan đột biến.

TieuFu

Xe container
Mang mớ này đi cắm cố đến cửa bank đã bị đuổi về, còn bị đánh thêm cho ấy chứ.
Lão nhầm nhá, mang em Lan đi thế vẫn được ! Em thì ngu nên chỉ thích Lan thôi, loại ý dùng vào nhiều việc ! Chứ Lan để nhìn thì thôi, ra biển ngắm đủ loại luôn từ tai trâu đến lá tre !

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
1 thằng mua được ô tô nhờ 40 thằng nữa cắt cơm và sữa của con có khi cắm cả nhà bán cả đất và đang nằm ôm đông rau không bán được cho ai .xin lỗi thằng ăn no rồi thì to còi cũng phải thôi,còn ai đang ngậm ngùi chưa thoát được thì mới đau
Năm ngoái em mua 1 mảnh đất ngoại ô của 1 cụ quan chức về hưu, đúng là xửa lý tài sản khổng lồ của ngài ấy khi xưa là vườn Cau Vua nổi tiếng như Lan Đột Biến 1 thời mất cả đống tiền, keke...
Bài học Cau Vua, Chó Nhật, Si Sanh vẫn còn hiện hữu rất gần mà nhiều người cứ mê muội

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Đất Nam Định trước đây mấy năm em có về viết về địa lan, đúng là một thú chơi tao nhã và rất truyền thống của người Việt ạ!
Anh bạn em quê Nam Định ngày xưa cũng đầu tư một vườn sanh tiền thuê người chăm sóc hết chục triệu một tháng. Giờ cả nhà cụ ấy lẫn bạn bè kiêng từ sanh khi có mặt cụ ấy vì nghe thấy là bị chóng mặt :))

Thái cực

Xe tải
Em nghĩ thị trường lan sẽ còn mãi, vẫn duy trì nhưng không thể có giá trên trời như nay.
Bạn em ở Quy nhơn, hắn chơi lan 6 năm rồi, mà toàn bán ra, cứ 5-6tr ki mà vụt, bán hết vườn. Giờ đang bỏ trống và hắn bảo mỗi câu “ấm rồi”

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy Lan đột biến tiền tỷ là hoàn toàn phù hợp. Em không có tiền nên không chơi, mời các đại gia cứ chơi. Em nghĩ giá vài chục tỷ còn ít, phải hàng trăm có khi đến hàng nghìn tỷ mới xứng tấm với món đột biến này. Thôi của các đại gia hết em không có tiền nên không mon men.

anyan90

Đi bộ
Là 1 người không biết chơi Lan, tôi nhìn chả khác gì rau muống cả

Em không đam mê cây cỏ nhưng gần nhà có ông anh vừa trồng vừa buôn lan. Trong vòng mấy tháng vừa xây nhà vừa mua xe hết chục tỏi. Hỏi ra hắn nói mới phất hai năm nay nhờ món này. Cũng có cây bị ép giá. Mua tỉ 8 bán đc 300. Giờ là idol của cả xóm. Chuyên buôn lan miền Nam

canhhoabatdiet

Xe container
Em thấy Lan đột biến tiền tỷ là hoàn toàn phù hợp. Em không có tiền nên không chơi, mời các đại gia cứ chơi. Em nghĩ giá vài chục tỷ còn ít, phải hàng trăm có khi đến hàng nghìn tỷ mới xứng tấm với món đột biến này. Thôi của các đại gia hết em không có tiền nên không mon men.
Cụ nói đểu à? :P ;;) :))

Anh bạn em quê Nam Định ngày xưa cũng đầu tư một vườn sanh tiền thuê người chăm sóc hết chục triệu một tháng. Giờ cả nhà cụ ấy lẫn bạn bè kiêng từ sanh khi có mặt cụ ấy vì nghe thấy là bị chóng mặt :))
Xưa em về Hải Hậu họ đổ đất để trồng sanh ngoài đồng thay cho lúa, vui phết. Giờ nói gì thì nói, cây đắt vẫn vài tỉ đấy cụ ạ còn cây xấu đúng là làm củi không đắt :D

canhhoabatdiet

Xe container
Đểu hì đâu cụ. E ko có tiền nên ko dám mon men gì chứ món Lan này cứ phải giá càng cao càng giá trị.

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun
Báng bổ báng bổ :D
Lan đột biệt rồi sẽ có cây vài trăm nghìn tỉ. Lúc đó, cụ trố mắt ra mà xem :P=))

TOAN - TOÀN - TOANG

Ông Toàn nói với ông Toan

Chuyện lan đột biến sẽ Toang có ngày

Ông Toan vội đáp lại ngay

Chơi lan đột biến có ngày giàu to

Ông Toàn tỏ chút đắn đo

Hàng Tàu tràn ngập sợ cho không dùng

Ông Toan đáp lại lạnh lùng

Các nhà nhân bản cáo chung môn này

Hợp đồng tiền tỷ trao tay

Các nhà khoa học bao ngày ngẫm suy

Nói là làm được cho vui

Chỉ người chơi mới biết mùi vị lan

Thị trường kể cả có Toang

Người chơi chân chính vững vàng đầu tư

Câu chuyện nhân bản thực hư

Hỏi Trần Duy Quý bậc sư di truyền

Giáo sư có mấy lời khuyên

"Liệu cơm gắp mắm" có duyên thì giàu

Cấy mô lan chẳng dễ đâu

Lý thuyết là vậy...còn lâu mới thành!

Thơ của Vương Xuân Nguyên

sudichat2002

Xe container
Lão nhầm nhá, mang em Lan đi thế vẫn được ! Em thì ngu nên chỉ thích Lan thôi, loại ý dùng vào nhiều việc ! Chứ Lan để nhìn thì thôi, ra biển ngắm đủ loại luôn từ tai trâu đến lá tre !
Lan nhà em biết nấu cơm, rửa bát, đi chợ, vỗ đét 1 cái là biết chuyển từ dưới lên trên, giá cũng đắt nhưng lâu dài vẫn lãi ạ
Em cũng đang đón đầu xu hướng để đầu tư thêm Huệ nữa...

Chỉnh sửa cuối: