[Funland] Tổng hợp thông tin về vụ Thiền Am Bên bờ Vũ Trụ

dtrung

Xe điện
Cụ nói vậy là không có căn cứ rồi.
Cụ lấy lý do gì bảo người ghép ảnh là fan bà H,có rất nhiều người không biết bà H là ai nhưng khi vụ việc tịnh thất vỡ lở,họ biết đến thầy ông nội đấy.
Cụ lấy lý do gì chứng minh dì ghẻ là fan bà H,đưa 1 cái ảnh lên rồi nói ai tin.mà kẻ xấu thì không được ủng hộ người tốt à.
Thì em bảo em tưởng mà, nhưng không phải fan Tuyền nổ ghép ảnh thầy ông nội ôm dì ghẻ thì cái ảnh thằng bố ôm dì ghẻ có phải ảnh ghép không mà cụ bảo em ghép.

dtrung

Xe điện

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Cơ quan điều tra chưa khởi tố bị can tội này thì minh oan cái gì =))
Nếu sau này CQĐT tuyên bố k có chuyện ll thì ông V về mặt pháp lý có thể kiện ra tòa hay tố cáo CEO k ạ?
Cụ nào am hiểu thông não cho cháu, cháu chẳng fan ai cháu chỉ muốn hiểu thêm về luật thôi ạ.

dtrung

Xe điện
Nếu sau này CQĐT tuyên bố k có chuyện ll thì ông V về mặt pháp lý có thể kiện ra tòa hay tố cáo CEO k ạ?
Cụ nào am hiểu thông não cho cháu, cháu chẳng fan ai cháu chỉ muốn hiểu thêm về luật thôi ạ.
Em dự là không vì cả nhà thầy ông nội đang dính tội nhạy cảm chính trị "lợi dụng quyền tự do dân chủ..." chắc chắn án nên không có quyền/tư cách công dân trên thực tế để thực thi những chuyện như vậy, dù về mặt lý thuyết là được phép.

tratida

Xe container
tin gốc về loạn luân cũng có phải bà Hằng nêu đâu nhỉ? ổng lên mạng nói phét được thì ai lên mạng chả nói phét được, lôi luật ra lại 7tr. Những gì nói trên mạng nó giả dối quá nhiều nên chuyện dối trá trên mạng nó là đương nhiên, chỉ có việc cơ quan chức năng đã làm việc, đang làm việc là thật, một số cái sắp làm việc là cái để bàn tán cho xôm thôi.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
tin gốc về loạn luân cũng có phải bà Hằng nêu đâu nhỉ? ổng lên mạng nói phét được thì ai lên mạng chả nói phét được, lôi luật ra lại 7tr. Những gì nói trên mạng nó giả dối quá nhiều nên chuyện dối trá trên mạng nó là đương nhiên, chỉ có việc cơ quan chức năng đã làm việc, đang làm việc là thật, một số cái sắp làm việc là cái để bàn tán cho xôm thôi.
Em tưởng là có luật an ninh mạng thì phải áp dụng chứ ạ chứ cái tai tiếng này ảnh hưởng đến rất nhiều người làm xôn xao dư luận đặc biệt là bọn trẻ con nếu có điều kiện đi học phổ thông thì ai dám chắc là bạn bè cùng lớp sẽ đủ nhận thức để k làm ảnh hưởng đến tâm lý người trong cuộc.

Visser III

Xe tăng
Thì em bảo em tưởng mà, nhưng không phải fan Tuyền nổ ghép ảnh thầy ông nội ôm dì ghẻ thì cái ảnh thằng bố ôm dì ghẻ có phải ảnh ghép không mà cụ bảo em ghép.
Em không hề bảo cụ ghép ảnh nhé.em chỉ bảo cụ đưa một cái ảnh lên rồi nói dì ghẻ là fan bà H thì ai tin thôi.
Mà người xấu làm fan người tốt không được hả cụ.

Khoadag1991

Xe tăng
Em không hề bảo cụ ghép ảnh nhé.em chỉ bảo cụ đưa một cái ảnh lên rồi nói dì ghẻ là fan bà H thì ai tin thôi.
Chắc ai nổi tiếng là xấu hết =)) vì 1000 fan xui xui cũng sẽ có 1 fan xấu. Số nhọ =))

Khoadag1991

Xe tăng
Có, kiện vu khống vô tư, kiện luôn lê thanh minh tùng cũng đc. Nhưng quan trọng sau 3 năm nay ngta réo tên, "vu" cho tội tày đình mà sao k đi kiện đi. Trong khi 3 năm qua đi kiện youtube này đến fber khác vụ xông vào gia cư, rồi vụ bênh ông thắng bà mai, nói hớ 1 câu tục tí là lập vi bằng kiện ngta. Trong khi thằng lê thanh minh tùng 1 năm có 365 ngày nó lên live hết 360 ngày bảo ổng loạn luân. Còn chưa kể Nguyễn Sin nó đi kiếm nhân chứng, tư liệu, đăng đàn đủ thứ. Cái này kiện dễ mà. :)) mỗi tội nó nói đúng quá nên k dám kiện, giờ chắc k còn cơ hội kiện.

Chỉnh sửa cuối:

bimbim71

Xe điện
Xem ra bọn định hướng dắt mũi vẫn đắt xâu trên đát nàyBao giờ em nghe cả hai phía thì mới tin được!

Trung Nguyên Nhất Điểm Hồ

[Tịch thu bằng lái]
Có, kiện vu khống vô tư, kiện luôn lê thanh minh tùng cũng đc. Nhưng quan trọng sau 3 năm nay ngta réo tên, "vu" cho tội tày đình mà sao k đi kiện đi. Trong khi 3 năm qua đi kiện youtube này đến fber khác vụ xông vào gia cư, rồi vụ bênh ông thắng bà mai, nói hớ 1 câu tục tí là lập vi bằng kiện ngta. Trong khi thằng lê thanh minh tùng 1 năm có 365 ngày nó lên live hết 360 ngày bảo ổng loạn luân. Cái này kiện dễ mà. :)) mỗi tội k dám kiện nên giờ chắc k còn cơ hội kiện.
Kiên đi kiên hết lũ vu khống đó đi :)) :)) :)) :))

.Hera.

[Tịch thu bằng lái]
Khổ thân lươn con. Vào k còm đc 1 câu nào ra hồn, ngoác mồm lên cười thì chắc cười tiễn cụ về vũ trụ :))

maple_leaf

Xe điện
Bây giờ lòi ra xây nhà là… hợp pháp

dtrung

Xe điện
Con dì ghẻ fan con cuộn thì đúng rồi còn gì, dân mạng điều tra rồi. Người xấu làm fan người tốt được chứ cụ nhưng trong trường hợp này thì cá nhân em cho là lưu manh thần tượng lưu manh chính xác hơn.

.Hera.

[Tịch thu bằng lái]
Bởi bà H nói chả sai. "Đừng có nói đạo lý, sống hợp lý đi" =))

Visser III

Xe tăng
Con dì ghẻ fan con cuộn thì đúng rồi còn gì, dân mạng điều tra rồi. Người xấu làm fan người tốt được chứ cụ nhưng trong trường hợp này thì cá nhân em cho là lưu manh thần tượng lưu manh chính xác hơn.
Cụ nói nghe buồn cười nhỉ.đăng bừa 1 cái ảnh,nói bừa một câu "dân mạng điều tra rồi" là nghiễm nhiên chuyện đó là sự thật à.
Tại sao cụ nói một người tài trợ cả trăm tỷ phẫu thuật cho trẻ em nghèo,tài trợ cả trăm tỷ cho quỹ chống Covid,tặng bộ đội Trường Sa cả trăm tỷ....là lưu manh vậy cụ.hay chỉ vì bà ấy vạch mặt ns bẩn,vạch mặt tịnh thất bồng con...

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ nói nghe buồn cười nhỉ.đăng bừa 1 cái ảnh,nói bừa một câu "dân mạng điều tra rồi" là nghiễm nhiên chuyện đó là sự thật à.
Tại sao cụ nói một người tài trợ cả trăm tỷ phẫu thuật cho trẻ em nghèo,tài trợ cả trăm tỷ cho quỹ chống Covid,tặng bộ đội Trường Sa cả trăm tỷ....là lưu manh vậy cụ.hay chỉ vì bà ấy vạch mặt ns bẩn,vạch mặt tịnh thất bồng con...
Như đang ru ngủ ccc ấy nhỉ? Nhân vật này bây giờ vô hại rồi và chờ thôi nên em chả muốn phản biện nữa nhưng mỗi lần đọc lời lẽ tung hô ngứa mắt lắm thêm nữa có vẻ mn ở đây cũng ngán đến tận cổ rồi mà sao cụ cứ nhắc mãi? :))