Chi hội Tổng kết Đà Nẵng!

dunghud

Xe tăng
Em tự ứng cử chức trưởng ban bầu cử kiêm trưởng ban kiểm phiếu, các cụ Vote cho em nhé . Chức này nhiều lộc và chắc chắn e kg phải làm Chủ tịch, Hi Hi quá sưởng, làm Chủ tịch khổ lắm.

dunghud

Xe tăng
Cái gì cũng có hai mặt, em thấy các cụ cùng nhau ủng hộ cụ Sea, nhưng chưa thấy cụ nào có ý kiến là 01 năm phải cho Chủ tịch đi bảo dưỡng đâu đó cho nó khỏe nguwoif và khỏe chưn( 3 chưn), còn phục vụ hội,. Các cụ đi massage, ăn chơi thác loạn ,off chui liên miên có mời Chủ tịch đâu - Nói nhỏ , có mời cụ cũng kg đi đâu.

kiamorning2007

Xe tăng
Thì sửa lại điều lệ cụ ơi. Hiến pháp Nga còn sửa nhiệm kỳ từ 4 lên 6 năm nữa là.
Em vote cụ Sea làm Chánh tổng nhà Kem đến khi râu dài đến rốn :)

Em cũng tham gia khá nhiều hội rồi, em nói thật lòng, em thấy hiếm có cụ nào làm được như cụ Xi nhà mình, cụ vừa nhiệt tình, chu đáo và rất tâm huyết với KCC. Đi giao lưu với các chi hội em rất tự hào mình là thành viên hội KCC. Theo em nhiệm kỳ cứ để 1 năm cũng được để mỗi lần nhà KCC lại được ăn khao chứ các cụ nhể.

NTH

Xe điện
Lại có "mặn" là em phê ạ.... chả có giề sướng bằng phê rồi chém.
Ô, thế vụ CT lại theo nhiệm kỳ ạ !? Em thì ko khoái cái văn hóa nhiệm kỳ kiểu chính quyền....khổ dân lắm.

Chỉnh sửa cuối:

Libor

Xe điện
đúng là ở đây chẳng ai lợi lộc gì chơi cũng chỉ fun đó cũng chỉ là ý kiến của e cũng chỉ là fun có vẻ cụ Ly nghĩ e lên đây là để bán hàng hay sao mà cụ bảo mở thot caren2 để bán hàng xin hỏi cụ có thấy e rao bán cái ji cho các cụ trên này chưa .
\
Thôi chết, em nói một đằng cụ lại nghĩ ra một nẻo thế này thì chết cả nút rồi.... :((:(( Cụ kinh doanh thế này là không ổn tẹo nào rồi nhá, em nghĩ vừa chơi vẫn vừa phải là công việc thì nó mới tốt... Cụ xem cái diễn đàn này chính là chỗ chơi và là chỗ làm ăn của nhiều cụ đấy chứ...làm tốt có uy tín lại còn được nhiều cụ khen và tin tưởng em cứ ví dụ luôn cho cụ như gara nhà bác Liệt vòi, Mèo bẩn, Râu bạc hay nhà bác Lắc Đen và nhà cụ Mầu chả hạn...còn vô số nhưng em kể ra chắc hết đêm mất. Cụ chưa rao bán cái rì trên này chứng tỏ cụ chưa biết chơi và chưa biết kinh doanh rồi... nói nhỏ với cụ là năm ngoái em gặt được của hội Cà rem này hơn trăm củ rì đấy... mà em trốn thuế nhá, em chỉ bán ở chợ cóc chứ không chui vào chợ giời hay đăng ký kinh doanh chuyên nghiệp khỉ rì cả nên nhà cụ Xô ức em lắm, còn nhân các vụ lùm xùm khác chạy ra xì cả lốp xe em mấy bựn :)) Rất hi vọng cụ chia xẻ mua bán hàng hóa rên này cụ nhá, nếu không luồn được chợ cóc như em thì cụ nhẩy bổ hẳn vào trung tâm thương mại đê nếu tốt thì anh em ủng hộ cụ ngay! :)

Catdontlove

Xe buýt
Em tự ứng cử chức trưởng ban bầu cử kiêm trưởng ban kiểm phiếu, các cụ Vote cho em nhé . Chức này nhiều lộc và chắc chắn e kg phải làm Chủ tịch, Hi Hi quá sưởng, làm Chủ tịch khổ lắm.
Chức chủ tịch em cũng đề nghị thay đổi hiến pháp (Hiến pháp KCC), Cụ Sea làm CT tịch vĩnh viễn, bãi miễn bầu lại CT, không xem xét, chấp thuận từ chức, không bàn cãi trong Thượng, Hạ viện KCC... nói chung là cụ rất vì ae và KCC ;)).
Em có đề nghị nữa, KCC nhà mình bầu Trưởng ban "Trí, dục" là giải trí, thể dục (đạp xe, đi bộ, chạy mazaton....), và một vài món có liên quan đến trí, dục #. Em đề cử cụ Huycm, VT_Hoa, dunghud, Hanoien, Na, Flem, Boytriton, Nodoi (cụ hieuhic lốp non lém không ăn thua), còn em là chân thư ký thoai (chân này miễn bàn các cụ nhé, cũng được miễn bàn theo hiến pháp KCC đới) :))=)):))

Chỉnh sửa cuối:

huycm

Xe tăng
Sau khi tổng kết xong em xin rút không làm gì nữa, đóng cửa để suy nghĩ

HoangTung76

Xe điện
Ặc, thôi các cụ quay về chuyên môn đi ạ, đang thớt Tổng kết ĐN lại quay sang bầu bán thế nhể?
Đấy cụ Huy cụ ấy lại ............ấy rồi kia kìa.
Đề nghị các cụ tiếp tục bàn luận và thông tin về chương trình ọp tổng kết đi ạ. Theo em nghĩ buổi trưa là OK rồi, vì lễ sinh nhật làm vào buổi chiều và tối đó.

hieuhic

Xe điện
Thôi, các cụ ơi. Quay lại vụ tổng kết chuyến đi Đà Nẵng đê.
Hôm trước ngồi RTC, em nghe lỏm được, hình như cụ Xi sau chuyến đi này đang có gì đó HOT trong người. Và có điều gì không vừa lòng các cụ cũng cứ nói thẳng, chơi với nhau nó cứ phải " thoải con gà mái " thì mới lâu dài được. Nếu có khúc mắc gì thì các cụ nên nhường nhịn nhau một tí, mỗi người chịu thiệt một tí ...để cho tình cảm của các thành viên trong KCC ngày càng gắn bó. Hãy lấy phương châm FUN là chính các cụ nhá. :x
hứt hứt...

vt_hoa

Xe tăng
Sau khi tổng kết xong em xin rút không làm gì nữa, đóng cửa để suy nghĩ
Em đề nghị trong Hiến pháp KCC bổ sung điều khoản CFO giữ cương vị vĩnh viến, không bàn cãi. Cụ Huycm không được pháp có ý kiến ngược

dunghud

Xe tăng
Thôi, các cụ ơi. Quay lại vụ tổng kết chuyến đi Đà Nẵng đê.
Hôm trước ngồi RTC, em nghe lỏm được, hình như cụ Xi sau chuyến đi này đang có gì đó HOT trong người. Và có điều gì không vừa lòng các cụ cũng cứ nói thẳng, chơi với nhau nó cứ phải " thoải con gà mái " thì mới lâu dài được. Nếu có khúc mắc gì thì các cụ nên nhường nhịn nhau một tí, mỗi người chịu thiệt một tí ...để cho tình cảm của các thành viên trong KCC ngày càng gắn bó. Hãy lấy phương châm FUN là chính các cụ nhá. :x
hứt hứt...
Cụ HIEUHIC hôm qua có đón đươpc em zin kg,chém kinh quá. Hôm thịt chó các cụ nói việc gì đới. May em kg có mặt - ngoại phạm. Việc tổ chức củng cố, phát triển hội hôm CN nhật ở Hiếu biếu đã trao đổi sơ qua với cụ Chánh rồi, sắp tới anh em chung tay tham gia hỗ trợ cụ Sea. Còn cụ Sea vẫn làm Chairman . Cụ Sea hôm đó cũng đã xả hết bức xúc rồi, coi như vụ Đà Nẫng stop here. Còn việc xây dựng hội theo chiều hướng nào cần phải bàn và có những bước đi thận trọng, các cụ muốn biết trưa mai gặp nhau ở Linh đàm thôn có em và 1 số cụ đi bảo duõng vợ 2. Kg lên đưa lên đây vội lắm ý kiến lém

huycm

Xe tăng
Em không bàn thêm gì nữa, từ mai đóng cửa tự phạt

HoangTung76

Xe điện
Các cụ KCC đâu hết rồi ấy nhỉ, vụ này cụ tỉ và chốt hạ dư thế nào ấy nhỉ, buổi trưa hay buổi tối đấy ạ, sao tự nhiên đang bàn lại thôi hết rồi??

hanoien

Xe điện
Các cụ KCC đâu hết rồi ấy nhỉ, vụ này cụ tỉ và chốt hạ dư thế nào ấy nhỉ, buổi trưa hay buổi tối đấy ạ, sao tự nhiên đang bàn lại thôi hết rồi??
E thấy nhiều ý kiến làm bữa trưa nhẹ nhàng rồi chiều tối đi SN OF.

Orient Sea

Xe điện
E thấy nhiều ý kiến làm bữa trưa nhẹ nhàng rồi chiều tối đi SN OF.
Vâng, vì chúng ta chọn làm ghép vào ngày SN OF để tiện cho anh em ở xa về nên tùy biến theo lịch của OF thôi. Thống nhất là làm buổi trưa, từ 10:00 sáng tại Hiếu Béo các cụ nhỉ.

HoangTung76

Xe điện
OK, thế là hoàn hảo rồi ạ, vui quá, lại sắp đc gặp hội nhà mình rồi.

benghe

Xe điện
Em Vote 1 phiếu cụ Xi là chủ tịch vĩnh viễn của KCC (vĩnh viễn xin cũng không cho rút luôn :D)!
Ôi giời ơi, điều lệ đã quy định là nhiệm kỳ một năm rồi mà các cụ ơi. :)
Nên bầu hàng năm các cụ ạ... bầu xong anh em lại được bữa chén... của cụ Xi mời vì đằng nào cụ ấy cũng lại trúng nhiệm kỳ tiếp theo :D

ca_ce

Xe tăng
Nên bầu hàng năm các cụ ạ... bầu xong anh em lại được bữa chén... của cụ Xi mời vì đằng nào cụ ấy cũng lại trúng nhiệm kỳ tiếp theo :D
em thấy ý kiến này hay hơn, mang tính dân chủ mà anh em lại được bữa chứ kg cụ sea và cụ hymcm lấy cớ trốn mất thì phí